Camry model mới 2012 lộ diện

Bát_Quái

Xe buýt
Fan cuồng của Hàn khi nào vậy bác ?
điện thoại Samsug ko tốt à ?

tui đếch Fan thằng nào cả nhé, cái nào hãng nào tốt hợp lý giá cả thì mua chứ Fan cái gì vậy ?

Galaxy

Xe hơi
Cập nhật thêm thông tin về một số mẫu Camry 2012. Các thông tin này có độ chính xác bao nhiêu thì không rõ.

Ngoài mẫu Hybrid cho thị trường Mỹ nhìn khá lả lướt và "mất" dáng Camry như mấy tấm ảnh đầu tiên trong mạch bài này, thì bản Hybrid cho thị trường Châu Á có thể sẽ như sau:

(nếu không xem được ảnh thì các cụ vào theo link này nhé http://carreleasedates.com/2012-toyota-camry-release-date/ )

Nếu đúng, thì bản này vẫn giữ được nét đường bệ vốn có của Camry Châu Á, ví như các mẫu 2.4 G 3.5Q tại VN hay 2.0E Đài Loan, Thái Lan...

Như vậy, bản này vẫn kế tục phom xe Toyota Aurion được bán dưới nhãn Camry cho thị trường Đông Á.

Bản XLE tại Mỹ có thể sẽ như thế này:

Nếu thế thì thiết kế mới của Camry cũng không tệ, vẫn đường bệ, sang trọng, cứng cáp. Đèn đuôi chém vát hai góc nhìn giống Audi quá.
Nhìn giống giống Civic nhể

Chỉnh sửa cuối:

kiendudu

Xe tải
Fan cuồng của Hàn khi nào vậy bác ?
điện thoại Samsug ko tốt à ?

tui đếch Fan thằng nào cả nhé, cái nào hãng nào tốt hợp lý giá cả thì mua chứ Fan cái gì vậy ?
Mình chỉ ví dụ xe BMW đắt gấp 3 lần xe Hàn cùng dung tích xi lanh, thể loại xe dòng sedan, option xe Hàn thậm chí nhiều hơn, vẻ ngoài thì có khi lại còn đẹp hơn, suy ra giá cả bác biết cái nào hợp lý hơn đúng không.

Nhưng vẫn có người mua BMW, tại vì người ta thấy hợp lý, vì thế bác không thể áp đặt cái gọi là "hợp lý" của bác cho người khác được đúng hem

Bát_Quái

Xe buýt
cụ này bao nhiêu tuổi mà nói chuyện trẻ con thế ? tui có câu nào chữ nào gọi là áp đặt ?

ai cảm thấy cái nào hợp lý thì mua, tui cảm thấy cái nào hợp lý tui mua chứ tui có nói cụ nào đi BMW hay Mercedes là ko hợp lý hay gì đâu ? cụ đi chụp mũ khó đỡ thế ?

Venus

Xe buýt
Đẹp ghê nhẩy

Galaxy

Xe hơi
Cụ khen cái avanta của cụ đẹp thì em công nhận...

photothienvc

Xe tăng
Nó là họ hàng với chevy cruize hay sao mà mấy cái đèn giống nhau. Không biết Camry cải tiến hay cải lùi nữa?

Bát_Quái

Xe buýt
với thời điểm hiện nay thì có mà cải tiến được đáng kể, nó vừa bị thảm họa triệu hồi xe kỷ lực vừa thêm cú động đất, phải mất thời gian dài lắm đấy, giờ thì thằng Hàn Xèng đang có cơ hội để vươn lên, độ bền và ổn định ko biết thế nào chứ ko thể phủ nhận rằng nó giờ khá đẹp và trang thiết bị cao cấp khi so 2 xe ngang tiền với Toyota thì thằng kia luôn hơn về mọi mặt trừ cái bền chưa biết ai hơn ai

donghieu

Xe đạp
em nhìn chỗ nào cũng giống corolla

Mazspeed

Xe container
thời giờ chắc Cam hết thời rồi, bọn Hàn ko ngừng cải tiến từ động cơ đến kiểu dáng, thằng Nhật giờ chắc chỉ có mấy Fan cuồng nó ca ngợi thôi.

ình thì ko Fan hãng nào, cái nào tốt và hợp túi tiền thì chơi thôi, thằng Nhật làm được thì thằng khác cũng làm được.
Hết thời hay không chẳng lẽ bác thậm chí còn không tự cảm nhận được. Đã chắc chắn mùa thu có model mới rồi mà tháng 7 mùa hè nó vẫn là chiếc bán chạy hàng đầu phân khúc đấy, thậm chí cả trong tình trạng sản lượng chưa khôi phục được hoàn toàn. Chỉ từng đó thôi thì anh em ai cũng biết thời của nó thế nào, trừ bác :)) :)) :)).

với thời điểm hiện nay thì có mà cải tiến được đáng kể, nó vừa bị thảm họa triệu hồi xe kỷ lực vừa thêm cú động đất, phải mất thời gian dài lắm đấy, giờ thì thằng Hàn Xèng đang có cơ hội để vươn lên, độ bền và ổn định ko biết thế nào chứ ko thể phủ nhận rằng nó giờ khá đẹp và trang thiết bị cao cấp khi so 2 xe ngang tiền với Toyota thì thằng kia luôn hơn về mọi mặt trừ cái bền chưa biết ai hơn ai
So thế thì so làm íu gì, so mị nó với BMW, Audi hay Merc luôn đi. Ngang tầm tiền thì Huyndai được cái xe to gấp rưỡi BMW, trang bị option nhiều gấp 3. Chả biết ai hơn ai =)) =)) =)).

kienbinh

Xe điện
Cá nhân em thấy vẫn xấu :(.Cam cũ còn đẹp hơn

Bát_Quái

Xe buýt
Hết thời hay không chẳng lẽ bác thậm chí còn không tự cảm nhận được. Đã chắc chắn mùa thu có model mới rồi mà tháng 7 mùa hè nó vẫn là chiếc bán chạy hàng đầu phân khúc đấy, thậm chí cả trong tình trạng sản lượng chưa khôi phục được hoàn toàn. Chỉ từng đó thôi thì anh em ai cũng biết thời của nó thế nào, trừ bác :)) :)) :)).

So thế thì so làm íu gì, so mị nó với BMW, Audi hay Merc luôn đi. Ngang tầm tiền thì Huyndai được cái xe to gấp rưỡi BMW, trang bị option nhiều gấp 3. Chả biết ai hơn ai =)) =)) =)).
xin lỗi cụ chứ em ko thích tranh luận với cụ, được cái dở hơi thôi.
cụ bảo thủ và fan Cuồng của Toy thì ai cũng biết nên em ko dám tranh luận với cụ =))

Clayton

Xe điện
Cá nhân em cũng nghĩ giống cụ này. Dành cho doanh nhân mà ngầu quá thế :D
Thì thời thế, thế thời thay đổi mà, doanh nhân bây giờ cũng ngầu hơn doanh nhân ngày xưa. :D. Em Merc E giờ cũng ngầu hơn xưa đó thôi.

Bản hybrid thì trước nay chẳng làm ra để hướng đến nhóm khách hàng doanh nhân đâu. Chắc mai ngày phâà lớn xe là hybrid hoặc chạy điện hoàn toàn, thì thiết kế xe Hybrid có thể sẽ có nhiều mẫu "nghiêm túc" dành cho quan chức và doanh nhân.

Dự kiến bản XLE 2012 cũng không ngầu lắm, nếu có ngầu, thì là "ngầu kiểu lịch thiệp" chứ không "ngầu kiểu đại bàng" :))

Bát_Quái

Xe buýt
XLE đắt chết đi được.

tui thấy camry cần cải tiến ở chổ Option và động cơ thôi chứ kiểu dáng thì bản 2010 cũng được.

Venus

Xe buýt
Cần phân biệt Cam mẽo với cam Việt, Cam Việt đẹp nuột nà, nhưng option kém qué, máy cũ xì.
Cam mẽo máy ngon nhưng xấu qué. Cam ra mẫu mới cho thị trường mẽo, chưa chắc có ở VN.

Clayton

Xe điện
Cần phân biệt Cam mẽo với cam Việt, Cam Việt đẹp nuột nà, nhưng option kém qué, máy cũ xì.
Cam mẽo máy ngon nhưng xấu qué. Cam ra mẫu mới cho thị trường mẽo, chưa chắc có ở VN.
Cụ này xe tải rồi mà giờ này vẫn phát biểu như thế cơ à?

Cụ biết đựoc bao nhiêu loại Cam mẽo và bao nhiêu loại Cam Việt rồi?

Cụ có biết thực ra Camry VN (và ở Châu Á nói chung, kể cả Thái và Đài) đều không phải là Camry thực sự không? Cụ có biết tại sao hãng Toy lại làm ra cái xe như thế và dán mác Camry để bán ra tại Châu Á và VN không? Cụ có biết hoặc nghe ai nói đến Toyota Aurion không?

Mazspeed

Xe container
xin lỗi cụ chứ em ko thích tranh luận với cụ, được cái dở hơi thôi.
cụ bảo thủ và fan Cuồng của Toy thì ai cũng biết nên em ko dám tranh luận với cụ =))
Đúng rồi, nên nói là không dám tranh luận chứ không phải là không thích :D.