Camry 3.5q ld phom 2010 sao chạy chán thế ?

Hoàng_Gầy

Xe điện
Chả bít thế nào, dân đi teana thì chê cam tơi tả.
Cháu hôm vừa rồi đi nghỉ mát cùng gia đình đứa bạn đi Teana. Bố bạn cháu chạy Camry suốt mấy năm (xe công ty),còn ở nhà thì đi Teana nên cảm nhận thực tế luôn.

Chú bảo một 9 một 10. Được cái này thì mất cái kia. Chả con nào hơn con nào hay kém con nào cả. Điểm yếu con này là điểm mạnh con kia và ngược lại.

Huề cả làng.

X-trails

Xe cút kít
OF cái gì mà chả có, đi đâu xa cho nó mệt
Cháu hôm vừa rồi đi nghỉ mát cùng gia đình đứa bạn đi Teana. Bố bạn cháu chạy Camry suốt mấy năm (xe công ty),còn ở nhà thì đi Teana nên cảm nhận thực tế luôn.

Chú bảo một 9 một 10. Được cái này thì mất cái kia. Chả con nào hơn con nào hay kém con nào cả. Điểm yếu con này là điểm mạnh con kia và ngược lại.

Huề cả làng.
Đấy cm như kụ có phải khách quan k, hehe

provtc

Xe container
em đang chạy 3.5q và cũng nhận xét như cụ, nhìn bề ngoài thì cũng bình thường vì cam nó ra quá nhiều, nhưng bước vào xe thì nó khác hẳn, nhiều người đã ngồi lên xe em đều nói như thế - dù họ vừa mua sotana hay tenna - công bằng mà nói nếu sở hữu 3.5q rồi thì chỉ có nước lên lexus luôn hoặc avalon chứ quay lại xe hàn thì e là lúc nghèo và hèn ạ, còn xe đức hay mỹ thì em ko nói vì tiền nó đắt gắp nhiều và dịch vụ của nó cũng ko thuận lợi với em lắm.
Hài, nghèo và hèn như cụ thì ai cũng mong đó ạ.

thanhgamo

Xe container
Vừa rồi không book được vé VA vào ĐN mà phải vào tặng quà trước lễ nên em và anh lái xe chạy con 3.5Q 2009 vào Đà Năng, em có cầm lái khoảng 400km cả đi và về, cảm nhận của em là:
Tiện nghi của xe rất ổn, chỉ ghét cái cánh cửa không để vừa chai nước chung có giá để riêng khác gần cần số để đc 2 chai lavie
Xe hơi chòng chành nhưng rất êm khi đi qua chỗ xóc
Tay lái tốc độ thấp thì nặng, khoảng hơn 80 trở đi thì nhẹ và có cản giác hơi lỏng
Xe chạy rất khỏe nhưng có độ trễ khi tăng ga ( cái này do Toy chủ ý thiết kế vậy chắc đỡ giật xe). E chạy acot thích cảm giác giật giật của acot hơn.
Cách âm tốt so với dòng sedan trung cấp
Máy nổ rất êm ái
Nhậu kha khá, tính ra khoảng 11-12l/100km đuơng HCM theo số tiền xăng đổ thực tế mặc dù đồng hồ toàn báo 12.5km/l
Nói tóm lại xe này rất ngon, so với em 2.4 cùng đời của công ty em thì đúng là vượt trội mọi mặt kể cả tưu lượng.

Chỉnh sửa cuối:

thanhgamo

Xe container
E xóa do trùng bài

Chỉnh sửa cuối:

cua window

Xe buýt
Website
www.vietphatwindow.com
Cụ đao ông Anh đổi xe cho em đi.e thấy xe em đi tthích lắm:D

avalon

Xe buýt
Đang từ altis số tay mà lên được cam thì sướng như từ ghế nhựa lên ngồi sô pha, cơ mà từ cam lên Bi-em rồi lại thấy lái cam như lái thuyền. Chạy Porsche xong em lại thấy Bê chạy chậm như bò :-" Sướng thì biết thế nào cho đủ. Cá nhân em thì thấy cam chạy cũng khá ổn và an toàn.

Chỉnh sửa cuối:

X-trails

Xe cút kít
OF cái gì mà chả có, đi đâu xa cho nó mệt
Vừa rồi không book được vé VA vào ĐN mà phải vào tặng quà trước lễ nên em và anh lái xe chạy con 3.5Q 2009 vào Đà Năng, em có cầm lái khoảng 400km cả đi và về, cảm nhận của em là:
Tiện nghi của xe rất ổn, chỉ ghét cái cánh cửa không để vừa chai nước chung có giá để riêng khác gần cần số để đc 2 chai lavie
Xe hơi chòng chành nhưng rất êm khi đi qua chỗ xóc
Tay lái tốc độ thấp thì nặng, khoảng hơn 80 trở đi thì nhẹ và có cản giác hơi lỏng
Xe chạy rất khỏe nhưng có độ trễ khi tăng ga ( cái này do Toy chủ ý thiết kế vậy chắc đỡ giật xe). E chạy acot thích cảm giác giật giật của acot hơn.
Cách âm tốt so với dòng sedan trung cấp
Máy nổ rất êm ái
Nhậu kha khá, tính ra khoảng 11-12l/100km đuơng HCM theo số tiền xăng đổ thực tế mặc dù đồng hồ toàn báo 12.5km/l
Nói tóm lại xe này rất ngon, so với em 2.4 cùng đời của công ty em thì đúng là vượt trội mọi mặt kể cả tưu lượng.
Đây đúng là nhận xét của người sử dụng kụ chủ này, hehe

baishikele

Xe hơi
Hôm rồi có việc đi cùng ông Bạn mình cầm lái Camry 3.5Q 2010 xe mới chạy hơn 20,000km em nghĩ chắc Camry 3.5 chạy chắc ngon nhưng thật sự em quá thất vọng , xe cách âm kém, đepa có độ trễ không cho cảm giác vọt nhanh, tay lái thì như các Bác đi Toy chê xe Hàn ảo tung chảo còn Cam này em thấy quá thất vọng khi là xe cao cấp , tay lái gì mà lỏng lẻo không cho cảm giác tí nào,nói chung là không như gì em nghĩ về dòng cho là cao cấp ở VN, còn vụ đỡ mất giá xe TOY thì em thấy cũng nên xem lại ( xe này ông Bạn đang định bán 52K) nhưng chưa bán được.Xe mới hình như hơn 70k thì phải.Các Bác Fan TOY thoải mái chém, em chỉ nói cảm nhận thực tế của em.
có khi ông bạn cụ xe 2.0. hoặc 2.4 dán cái logo 3.5 nên mới như vậy, e đi 3.5 có ji`phai chê đâu ^^' mỗi tội ngồi lên lexus 600hl,bmv sr7 thì cảm nhận rõ :D

xe cỏ

Xe buýt
cam mà chạy vẫn thấy chán thì chạy con gì bgio đây?:-?

matizhp

Xe tải
Dính bẫy chủ thớt giật tít câu like mà thôi.

Hoàng_Gầy

Xe điện
Cụ nào đang chạy 3.5Q thích thay đổi thì để lại cho em đi..

Mazda 929

Xe điện
Toyota làm gì có cửa so với xe Hàn, Bim Mec chả có cửa gì so với To.... ôi giá trị đảo lộn hết chả biết đâu mà lần!

Luu Lehong

Xe container
Chả biết nó sịn cỡ nào! e ngồi lái thử camry 2.4 + FOrtuner ,chỉ 1 từ chán ngoách...nội thất,nhất là bảng taplo xấu ,sơ sài,phím rời rạc.e tự bằng lòng với vợ 2 hàn xẻng FOTER của e,ngồi trong óp sừn nhìn còn sướng cái con mắt,xăng cộ thì tiết kiệm..vi vu hehe
Công nhận khi ngồi lái Forte nhìn sang con Cam 3.5 thấy cũng ngứa mắt thật :))