Camry 3.5 nhập Mỹ hơn hẳn Mercedes C300 AMG

X-trails

Xe cút kít
OF cái gì mà chả có, đi đâu xa cho nó mệt
@ x-TRAIL: Đây là chuyện hoàn toàn có thực, ngày ấy bác Huyên đi con xe BETA _KIA mầu trắng có cốp sau, văn phòng còn ở Lý Thường Kiệt, mình là người chuyên cung cấp các loại nhãn mác cho sp INOX của bác ấy, lúc đó bác ấy đã nghĩ đến có như ngày hôm nay của bác ấy rồi, chưa biết gì mà bảo tớ chém...
Pác ý nói chuyện với kụ như vậy ahf, iem thì gặp Pác Huyền từ hồi còn đạm bạc, câu cá và ăn cơm tại nhà máy, hồi đó pác ý chuyên gia công đồ inox, tb yte cho bv. Phải nói Pác Huyền là người nhiều ý tưởng táo bạo, tuy nhiên vụ chuyển sang lắp ráp oto chỉ được bắt đầu khi lĩnh vực kd sp inox & tb yte của Pác ý bị cạnh tranh ác liệt vàcos phần thoái trào cộng với sự giúp sức của cậu con rể làm ở Ford.

vipbin

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
protexvn.com
Cam LE 3.5 ở Vn chủ yếu là đời 2007 - 2008, cuối năm 2009 có LE 2.5 thì chủ yếu là em này đầy đường, còn bản XLE mà 3.5 về VN thì ko nhiều vig giá thành cao gần bằng avalon rồi, đi cam làm gì cho mất danh hiệu :D, em cũng đã chạy LE 3.5 đời 2007 rồi, nói chung nội thất của LE thì mãi như vậy thôi, nghèo nàn chẳng có gì cả, sau đó em lại mua LE 2.5 chạy thì cảm giác có phần êm hơn và đỡ ồn LE 3.5 trước đó, vì dù sao xe cũng mới sx hơn ông kia,
Túm lại là chủ thớt chém linh tinh , vớ vỉn, chẳng biết gì về xe cả, C300 ko bằng LE 3.5 thì quả là hâm thật,:@) lại còn khoe nhà có mấy cái xe, các cụ nhà ta cả tin quá:D

Cam LE 3.5 ở Vn chủ yếu là đời 2007 - 2008, cuối năm 2009 có LE 2.5 thì chủ yếu là em này đầy đường, còn bản XLE mà 3.5 về VN thì ko nhiều vig giá thành cao gần bằng avalon rồi, đi cam làm gì cho mất danh hiệu :D, em cũng đã chạy LE 3.5 đời 2007 rồi, nói chung nội thất của LE thì mãi như vậy thôi, nghèo nàn chẳng có gì cả, sau đó em lại mua LE 2.5 chạy thì cảm giác có phần êm hơn và đỡ ồn LE 3.5 trước đó, vì dù sao xe cũng mới sx hơn ông kia,
Túm lại là chủ thớt chém linh tinh , vớ vỉn, chẳng biết gì về xe cả, C300 ko bằng LE 3.5 thì quả là hâm thật,:@) lại còn khoe nhà có mấy cái xe, các cụ nhà ta cả tin quá:D
Đấy là chủ thớt cứ ý kiến thế thôi. Có khi chủ thớt giật tít thế để các bác nhà ta vào chém gió cũng nên biết đâu trong khi chém lại nghe được nhiều ý kiến hay thì sao hả các cụ. Heheh

phanngoc0405

Xe tăng
Hân Collection - Nhà bán lẻ thời trang nữ số 1
Cụ nói chuẩn, camry mà 1.5tỏi thì hâm hâm mới múc ạ.

phanngoc0405

Xe tăng
Thế mà vẫn có nhiều kụ hâm đới kụ, đấy được gọi là FAN hehe
"Fan " hình như là quạt phải ko cụ, quạt thì "mát" là đúng rồi.
E có 1 chị khách hàng công nhận là hâm khi mua con 3.5 nhập mỹ này, ngoài tiền các loại ra còn thêm 6000$ tiền chuyển về bằng máy bay vì vẫn tưởng nó là " siêu xe" giờ thì mới nhận ra hâm khi mua camry giá mec.

Chỉnh sửa cuối:

phanngoc0405

Xe tăng
CAM LE có 3.5 còn hâm nữa :))
Le 3.5 date 2007 nhiều nữa mới lạ. Cụ google bảo vậy.
Mà cụ dạo này đổi sang land cruise to rồi à, nhìn gớm chết - e là e máu land cruise to lắm rồi đấy, ước gì .
Nhà bà chị em nói cũng có 1 con gxr 4.0 2 lốp xơ cua ngon choét.

Chỉnh sửa cuối:

jackiehuy

Xe điện
Em chưa được chạy mer c300 amg nhưng em đã bán cam 3.5 nhập Mỹ gia đình cho đi để mua Ford mondeo 2.3. Kết luận ko bao giờ mua cam nữa chứ đừng nói đến mer

phanngoc0405

Xe tăng
Em chưa được chạy mer c300 amg nhưng em đã bán cam 3.5 nhập Mỹ gia đình cho đi để mua Ford mondeo 2.3. Kết luận ko bao giờ mua cam nữa chứ đừng nói đến mer
Lẽ ra e mua ford mondeo của mợ diêu thảo nhưng vì trục trặc nên mới mua cam, giờ thì cả 2 vợ chồng vẫn quyết chờ ford 2013-2014 về việt xem thế nào.

Luu Lehong

Xe container
Kết luận là Cam 3.5 nhập Mỹ không bằng Ford mondeo 2.3 LD phải không cụ!
Một là cái cam người nhà cụ đi quá phá rồi mới cho hoặc là cụ là con trai yêu ngài Thần gió! :))
Cụ có biết cái Ford mondeo 2.3 LD khi hạ giá bán bằng cái Altis mà người ta còn không thèm mua không để đến nỗi doanh số bán 6 tháng cuối năm 2012 được những 25 chiếc :D

RAVA

Xe ba gác
Một là cái cam người nhà cụ đi quá phá rồi mới cho hoặc là cụ là con trai yêu ngài Thần gió! :))
Cụ có biết cái Ford mondeo 2.3 LD khi hạ giá bán bằng cái Altis mà người ta còn không thèm mua không để đến nỗi doanh số bán 6 tháng cuối năm 2012 được những 25 chiếc :D
-Mặc dù con Mondeo cũng có nhiều cái hay (mà hay nhất là xe to nhưng giá chỉ same same con Altis) nhưng ở chính quê hương của nó còn thua cả Cam chứ chưa nói ở Việt mình![-X

jackiehuy

Xe điện
Em ko thích tranh cãi mà cũng ko bao giờ tranh cãi với các cụ đi toy vì mỗi người có 1 cảm nhận khác nhau.
Em nêu cảm nhận của em, còn cụ thấy thế nào thì tùy cụ. Ai ko mua e ko biết nhưng sau này em đổi xe thì có nhều tiền em đi xe đức, ít tiền hơn em vẫn đổi mondeo form mới.

Em ko thích tranh cãi mà cũng ko bao giờ tranh cãi với các cụ đi toy vì mỗi người có 1 cảm nhận khác nhau.
Em nêu cảm nhận của em, còn cụ thấy thế nào thì tùy cụ. Ai ko mua e ko biết nhưng sau này em đổi xe thì có nhều tiền em đi xe đức, ít tiền hơn em vẫn đổi mondeo form mới.
Nhìn chung là so sánh các dòng xe nó có những cái này cái khác nên không thể ai đánh giá được cái nào hơn cái nào. Quan trọng nhất là cái xe vẫn là phục vụ nhu cầu và mục đích của khổ chủ mà thôi. hehe cá nhân e thích xe Đức.

Luu Lehong

Xe container
Cụ Jackienhuy có cảm nhận quả là khác người :))
Em cũng đã nghe nhiều người hay nói chỉ dùng xe Mỹ , xe Đức và khinh Toy như mẻ, nhưng bản thân thì lại đang mui trần 2 bánh :D

Em cũng đã nghe nhiều người hay nói chỉ dùng xe Mỹ , xe Đức và khinh Toy như mẻ, nhưng bản thân thì lại đang mui trần 2 bánh :D
Chuẩn đấy cụ ạ. Nhiều người có ý định mua xe thì phải tìm hiểu kỹ mới được. Thêm nữa người ta thích đôi khi chỉ vì cái nhìn đầu tiên. hehe cho nên nói về cái nhìn đầu tiên thì đương nhiên xe Đức là nhất rồi. Hehe

jackiehuy

Xe điện
Em chưa bao giờ nói khinh xe nào cả, chỉ La bản thân em ko chọn. Còn nói về xe bốn bánh em dám nói cụ chưa chắc đi nhiều xe bằng em. Cụ ko tin hỏi ai chi hội Quảng Ninh cũng biết em.

raklei

Xe điện
ít tiền hơn em vẫn đổi mondeo form mới.
cụ có đức tính kiên nhẫn thật đáng khâm phục, cái mondeo phom mới của cụ e dự đến đời con đời cháu chúng ta mới được sử dụng cơ :D