camry 2001, grande

camry28

Xe tải
tình hình là em mới tậu được e này, năm nay em nó cũng đã trên 10 tổi rồi, việc thay thế sửa chữa chắc không tránh được, em muốn tham khảo các bác là mua phụ tùng em này ở đâu (đương nhiên là ở hãng thì em biết rồi nhé) các cụ tư vấn cho em xem là nên thay đồ ở hãng không(điều này chắc bất đắc dĩ thôi các bác nhỉ), nếu không thì mua đồ ở đâu hả các bác, xe em mấy món gầm kêu lục cụ quá, ví dụ như rotuyn, giảm sóc, bi mayo, cao su gầm... giúp em với các bác nhé

Suvi

Xe tải
Em thì cư đến gara, cái nào to nhất thì mang xe đến. Đắt xắt ra miếng bác ạ, đến những chỗ không tên tuổi mệt lắm. Đồ thiếu, dụng cụ nhặt nhạnh, phụ tùng nhái, lởm, thợ thiếu chuyên nghiệp, ăn bớt vật liệu. Xe bác cứ kiểm tra tổng thể, cái nào kèm thì thay. Ở HN bác đến nhà Liệt Vòi í, nghe giang hồ đồn cũng ổn đấy. Em thích dáng xe Camry đời này.

Chỉnh sửa cuối:

camry28

Xe tải
em chưa qua cụ vietvoi lần nào cụ ạ, nghe nói cụ này nhiẹt tình, hàng hóa cũng ổn phải không bác, bác cho em hỏi, bác hùng cò là bác nào nhi

Tien_TCFC

Xe điện
em chưa qua cụ vietvoi lần nào cụ ạ, nghe nói cụ này nhiẹt tình, hàng hóa cũng ổn phải không bác, bác cho em hỏi, bác hùng cò là bác nào nhi
Bác ý chuyên ở Chợ Trời. Em nghe đồn là ở Nguyên Công Trứ. MAST thì phải :P

camry28

Xe tải
các cụ cho em hỏi, giảm sóc thì mua ntn các bác nhỉ (hãng) hay hàng ngoài, hàng ngoài thì mua ở đâu tốt hả bác

Cerato2011x

Xe hơi
Em cũng thích dáng con xe này đó cụ:">

agrimeco

Xe lăn
Cho em hỏi cụ chủ vừa mua con này giá bao nhiêu $ vậy? Theo em cụ cứ thay đồ của một số gara trong hội off thôi, giá cả rẻ bằng 1/2 của hãng vả lại ở ngoài có cái gì khôi phục được hoặc thay chi tiết thôi, chứ xe đã cũ rồi phải thay nhiều thứ mà vô hãng là nó bắt thay cả cụm, cả bộ thì chết tiền đấy cụ ạ.

autocare24/7

Xe tăng
Kụ nên chọn garage nào quen biết thì sẽ yên tâm hơn, không phải đắt mà mua được phụ tùng tốt đâu ạ.
Đồ dòng xe này rất nhiều loại, nhiều khi người trong nghề cũng khó phân biệt thật giả. Nếu kụ không tin ai cả thì nên chọn Hãng.
Xe kụ nên kiểm tra lại toàn bộ rồi phân loại xem: Cái nào thay, cái nào còn dùng tạm được (bao nhiêu lâu), cái nào bảo dưỡng.

nautocquang

Đi bộ
Cho em ké thread này với, tình hình là em cũng có nhu cầu y như Cụ chủ thớt nhưng của em là Camry AT 2.2 1994. Mong các Pác chỉ giáo nên bảo dưỡng kiểm tra những gì, garage ?
Bac Vietvoiz cho hỏi gara Bác có làm dòng cũ như xe em ko ?

RAVA

Xe ba gác
Cho em ké thread này với, tình hình là em cũng có nhu cầu y như Cụ chủ thớt nhưng của em là Camry AT 2.2 1994. Mong các Pác chỉ giáo nên bảo dưỡng kiểm tra những gì, garage ?
Bac Vietvoiz cho hỏi gara Bác có làm dòng cũ như xe em ko ?
-Cam đời 94 thì cũng mắt híp, mít béo rồi, bên chỗ bác Vòi còn sửa mấy con già gần gấp rưỡi tuổi con xe của bác nữa kia!:))

camry28

Xe tải
chao các bác, lâu lắm roi moi có điều kiện lên of, báo cáo các bác la xe em sau 8 tháng sử dụng thấy vẫn ngon, chả thấy phai sửa chữa gì các bác ạ, em thấy tội em nó quá, e qdinh sẽ đầu tư cho em nó chút cho nó ngon luôn các bác à, vừa bổ sung em koval, trải sàn da, mất toi 5 củ các bác à, em dịnh thay kính lái em nó các bác à, xe cũ, kính mờ quá, các cụ cho hỏi thay o dau các cụ nhỉ, thay hét nhieu là hợp lý hả các bác, thak các bác trước..

Vinh75

Xe tải
Cụ vừa mua e này bao nhiêu vậy. e vừa cho vợ 2 của e cũng là e này ra đi với giá 380 củ. Vợ 2 của e e yêu như vợ cả nên trông rất xinh. Ở HN kiếm được vợ như vợ 2 của e chắc quá hiếm. Da dẻ mịn màng từ trong ra ngoài không trầy xước. bo dy đẹp, chân dài. tiếc là vợ e số MT chứ AT e k bao giờ ly dị. đi cực sướng. nếu chỉ chạy đường ngoài và thỉnh thoảng cuối tuần đi chơi thì hoàn hảo với số tiền bỏ ra.
E quên mất. e có một bộ giảm sóc của xe. nếu bác quan tâm thì A lo cho e nhé. số dây thép của e:0902 016668. Chúc bác vui và ngày càng yêu vợ

Hoàng_Gầy

Xe điện
Cụ vừa mua e này bao nhiêu vậy. e vừa cho vợ 2 của e cũng là e này ra đi với giá 380 củ. Vợ 2 của e e yêu như vợ cả nên trông rất xinh. Ở HN kiếm được vợ như vợ 2 của e chắc quá hiếm. Da dẻ mịn màng từ trong ra ngoài không trầy xước. bo dy đẹp, chân dài. tiếc là vợ e số MT chứ AT e k bao giờ ly dị. đi cực sướng. nếu chỉ chạy đường ngoài và thỉnh thoảng cuối tuần đi chơi thì hoàn hảo với số tiền bỏ ra.
E quên mất. e có một bộ giảm sóc của xe. nếu bác quan tâm thì A lo cho e nhé. số dây thép của e:0902 016668. Chúc bác vui và ngày càng yêu vợ
Cháu inbox cụ rồi đó ợ! Sao cụ bán rẻ thế nhỉ! Cháu nghĩ GLi 2.2 cũng phải được 380 củ còn Grande 3.0 phải ~450 củ chứ?

chao các bác, lâu lắm roi moi có điều kiện lên of, báo cáo các bác la xe em sau 8 tháng sử dụng thấy vẫn ngon, chả thấy phai sửa chữa gì các bác ạ, em thấy tội em nó quá, e qdinh sẽ đầu tư cho em nó chút cho nó ngon luôn các bác à, vừa bổ sung em koval, trải sàn da, mất toi 5 củ các bác à, em dịnh thay kính lái em nó các bác à, xe cũ, kính mờ quá, các cụ cho hỏi thay o dau các cụ nhỉ, thay hét nhieu là hợp lý hả các bác, thak các bác trước..
Kính lái cụ làm sao mà phải thay hử cụ? Kính zin bao giờ cũng chuẩn nhất rồi cụ thay kính khác không bao giờ bằng đâu ợ!