Camry 2.4 LD hay Nissan Teana 2.0 Đài Loan

hungbm

Xe điện
^:)^ Em đến ạ cụ này.
Thứ nhất : Cụ này chắc chắn chưa lái thử cả 2 xe này.
Thứ 2 : Cụ này bảo Teana là xe tàu tưởng thì phải nói kiến thức của cụ cực kỳ nông cạn. Tại những người như cụ mà bọn Honda Viẹt Nam, ToY chúng nó đè đầu cưỡi cổ dân mình.
Cụ mới có đi Teana rồi Cam ĐL thì nhìn nhận chỉ đc có vậy thôi.

cuongscb

Xe tăng
Cụ mới có đi Teana rồi Cam ĐL thì nhìn nhận chỉ đc có vậy thôi.
Dạ vâng, em nhìn nhận chỉ có thế thôi, nhưng chắc hợn cụ, chưa đi qua cái nào, nghe ông này ông kia nói rồi cũng vào phán. Cụ bảo Teana đi 2 năm tã thì em biết tầm nhìn của cụ nó thế nào rồi. Hàng Nissan mà như thế thì thử hỏi làm sao nó sống nổi ở các thị trường khó tính như EU và Mỹ.

hungbm

Xe điện
Dạ vâng, em nhìn nhận chỉ có thế thôi, nhưng chắc hợn cụ, chưa đi qua cái nào, nghe ông này ông kia nói rồi cũng vào phán. Cụ bảo Teana đi 2 năm tã thì em biết tầm nhìn của cụ nó thế nào rồi. Hàng Nissan mà như thế thì thử hỏi làm sao nó sống nổi ở các thị trường khó tính như EU và Mỹ.
Vâng xe cụ hịn, em chả có xe Đài loan để đi nên tuyền phải đi xe Đức nên nhìn nhận kém quá

winwin0410

Xe hơi
Các cụ chẳng khuyên chủ thớt lại cứ chém nhau.
Em chẳng ưa gì TVN, nhưng nếu em có xiền thì sẽ múc Cam.

cuongscb

Xe tăng
Em có ông bạn, một mực đòi mua Teana, sau một thời gian kêu ồn, chán, đang định bán đây, mới mua được có 5 tháng.Chán!
Em nghĩ bạn cụ chưa tìm hiểu kỹ tiếng ồn và nguyên nhân của nó rồi, lúc đầu em mới lấy xe em cũng nghĩ thế nhưng không phải, Teana nó cách âm tốt lắm đấy cụ ợ. Nếu ồn thì do chất lượng đường xá hoặc do bạn cụ độ ống xả, bodylift nhưng bắt bu lông lỏng thôi cụ ợ.

hungbm

Xe điện
Thằng em trong CLB tụi em mua xe Teana, nó đỗ ở công ty nó, hôm rồi mưa to ngập. Chiều ra xe mở cửa thì ôi thôi cả biển nước trong xe. Cứ cho là mưa ngập ngang phía trên bánh xe nhưng do gioăng cao su cửa chất lượng kém nên nước mới vào xe. Nó sợ không dám nổ máy nên nhờ cứu hộ chở vào TMD dọn hút và sấy nội thất. Sau đó đặt hàng bên Taiwan thay toàn bộ gioăng cửa xe.
Xin hỏi là với chất lượng theo tiêu chuẩn Taiwan mà Nissan đặt có xứng tầm với 1 tỷ bỏ ra để mua xe này không trong khi thời điểm mua xe cậu đó nghe theo lời khuyên của em thêm 10k rước em C200 CGI chạy thì đâu đến nỗi đó

cuongscb

Xe tăng
Thằng em trong CLB tụi em mua xe Teana, nó đỗ ở công ty nó, hôm rồi mưa to ngập. Chiều ra xe mở cửa thì ôi thôi cả biển nước trong xe. Cứ cho là mưa ngập ngang phía trên bánh xe nhưng do gioăng cao su cửa chất lượng kém nên nước mới vào xe. Nó sợ không dám nổ máy nên nhờ cứu hộ chở vào TMD dọn hút và sấy nội thất. Sau đó đặt hàng bên Taiwan thay toàn bộ gioăng cửa xe.
Xin hỏi là với chất lượng theo tiêu chuẩn Taiwan mà Nissan đặt có xứng tầm với 1 tỷ bỏ ra để mua xe này không trong khi thời điểm mua xe cậu đó nghe theo lời khuyên của em thêm 10k rước em C200 CGI chạy thì đâu đến nỗi đó
Cụ cho em hỏi, có xe nào đỗ cạnh xe nó không ợ ? các xe đấy có bị ngập không ?

quartz

Xe hơi
E thì vừa già (28t), cổ hủ không biết chọn cái mới, nên e vẫn chọn Cam. Vừa lo vụ thuế trước bạ tháng sau tăng, nên đang xoay tiền để kịp lấy Cam trong t9 này, hix

ldphuc

Xe đạp
Gầm của Teana thấp hơn của Cam, đây là 1 trong những điểm yếu của Teana.