[Funland] Cầm tiền mặt bây giờ là tiêu sản đúng ko các cụ

BloodOwl87

Xe điện
Những ng oánh chứng họ có kỳ vọng riêng của ng ta, ngoài kỳ vọng cp họ mua tăng giá, họ còn kỳ vọng vào việc có thể chiến thắng đc TT trong tương lai. Vào trận đánh, hnay có thể họ thua nhưng họ kỳ vọng bằng sự học hỏi, rèn luyện, tăng cường các kỹ năng để chiến thắng các trận sau. Cho nên kết quả mỗi trận đánh ko phản ánh hết đc đâu cụ ah
Nói thế thì vô cùng lắm cụ ạ, nói như cụ cũng kiểu như lỗ sấp mặt xong kêu tôi được thêm kinh nghiệm. Đấy là việc của ông tuỳ thôi nhưng đừng rao giảng dạy đời khi người khác lãi tốt còn ông thì lỗ.

phuongmit

Xe cút kít
Cụ ấy vẫn ở đấy thôi, và công việc mang lại thu nhập chính của cụ ấy vẫn là chiên trứng :D
Thắng_Sơn Tây cụ ở đâu trong 2 năm vừa rồi ;))
Chắc vẫn ở VN, thi thoảng đi du lịch over sea. Còn ông kia hỏi mà k nhận dc câu giả nhời chắc là bị coi thường với keme rồi ;))

BloodOwl87

Xe điện
He he, cụ hỏi mà người ta ko trả lời vì nhiều lý do, trong đó có thể có lý do là không có lý do gì phải trình bày với cụ chẳng hạn ;))
Vâng thấy cụ ý bảo em gà cãi nước sôi nên em thắc mắc xíu thôi ạ, có lẽ em biết câu trả lời rồi không cần hỏi bậc “cao nhân”. Hí hí. Chả biết có cao hơn người chốt lãi chứng khoán gửi chục tỷ gần 2 năm qua không không bít.

just for fun

Xe lăn
Chắc vẫn ở VN, thi thoảng đi du lịch over sea. Còn ông kia hỏi mà k nhận dc câu giả nhời chắc là bị coi thường với keme rồi ;))
À đúng, năm ngoái cụ Thắng_Sơn Tây chắc bị kẹp hàng buồn quá nên bỏ nhà đi bụi bên Châu Âu hơn 1 tháng thì phải, cháu nhớ ko nhầm thì tầm 40 ngày. May mà vẫn về nguyên vẹn:))

BloodOwl87

Xe điện
Vâng thấy cụ ý vẫn khịa chứ keme thì em đã chả hỏi. Ko rep thì em hiểu theo nghĩa khác chứ ko phải dont care ạ.

BloodOwl87

Xe điện
À đúng, năm ngoái cụ Thắng_Sơn Tây chắc bị kẹp hàng buồn quá nên bỏ nhà đi bụi bên Châu Âu hơn 1 tháng thì phải, cháu nhớ ko nhầm thì tầm 40 ngày. May mà vẫn về nguyên vẹn:))
Ôi thế hoá ra em lại trái chiều bậc cao nhân đi nước ngoài như đi chợ cơ ạ, lỗi quá lỗi quá. Thế mà nhìn comm của cụ ý ở pick ck em chả thấy hàm lượng trí tuệ cao siêu gì, chắc do em kém ạ.

XSim

Xe container
Em đang bị kẹp trym cả chứng lẫn bđs đây, nhưng vẫn vào OF chém ầm ầm này :))

Gừng

[Tịch thu bằng lái]
các cụ ôm cổ vẫn đang tử thủ, sống mái với thổ đu :))
OK fine
đúng sai k quan trọng , quan trọng là tôi chưa bán thì ....chưa nỗ, vẫn đang nãi nồi mồn, tôi vẫn đang "toác moả". Vậy nên tôi luôn đúng :))
OK fine!
đu đọt đơ la đu đọt đơ

BloodOwl87

Xe điện
Anh IP man có biết cao thủ Thắng_Sơn Tây này không ạ, cao như thái sơn ko anh cho em xin ít review. Khéo phải ngang tầm Lã Giang Trung hay Thành fpt ợ.

just for fun

Xe lăn
Nói thế thì vô cùng lắm cụ ạ, nói như cụ cũng kiểu như lỗ sấp mặt xong kêu tôi được thêm kinh nghiệm. Đấy là việc của ông tuỳ thôi nhưng đừng rao giảng dạy đời khi người khác lãi tốt còn ông thì lỗ.
Cụ cũng chơi chứng khoán mà cháu thấy cụ còm như này là không hiểu mấy rồi. Để có được kinh nghiệm phong Phú, rút ra được lối đánh phù hợp với bản thân, để có được sự nhạy bén với thị trường thì thường người ta sẽ thử đánh uptrend, downtrend, đánh cổ bo cung, đánh hàng cơ bản, đánh hàng rác… qua đấy để tìm ra cách nào tối ưu nhất. Và tất nhiên ko có bài học nào là miễn phí, do đó học phí phải trả là điều chắc chắn. Tuy nhiên nếu là người bài bản khi họ thử nghiệm lối chơi thì họ đi vốn như thế nào là vừa đủ để sau đó họ tự tin đi vốn lớn. Do đó có thể có cổ phiếu lỗ 30% chẳng hạn, nhưng số lượng có khi chỉ 500 cổ.

BloodOwl87

Xe điện
Cụ cũng chơi chứng khoán mà cháu thấy cụ còm như này là không hiểu mấy rồi. Để có được kinh nghiệm phong Phú, rút ra được lối đánh phù hợp với bản thân, để có được sự nhạy bén với thị trường thì thường người ta sẽ thử đánh uptrend, downtrend, đánh cổ bo cung, đánh hàng cơ bản, đánh hàng rác… qua đấy để tìm ra cách nào tối ưu nhất. Và tất nhiên ko có bài học nào là miễn phí, do đó học phí phải trả là điều chắc chắn. Tuy nhiên nếu là người bài bản khi họ thử nghiệm lối chơi thì họ đi vốn như thế nào là vừa đủ để sau đó họ tự tin đi vốn lớn. Do đó có thể có cổ phiếu lỗ 30% chẳng hạn, nhưng số lượng có khi chỉ 500 cổ.
Vâng như cụ ý gáy hơi to, nên em hóng xem cụ ý ở đâu ạ. Nói suông xong lúc chia mấy thì ỉm đi em chê thế thôi.

just for fun

Xe lăn
Ôi thế hoá ra em lại trái chiều bậc cao nhân đi nước ngoài như đi chợ cơ ạ, lỗi quá lỗi quá. Thế mà nhìn comm của cụ ý ở pick ck em chả thấy hàm lượng trí tuệ cao siêu gì, chắc do em kém ạ.
Vì thớt đấy chỉ dùng để chém zó giao lưu cho vui thôi, cụ có thể xem từ thớt 1-10 thì mới thấy nhiều phân tích và nhận định. Bên này chơi khác với f319

BloodOwl87

Xe điện
Vì thớt đấy chỉ dùng để chém zó giao lưu cho vui thôi, cụ có thể xem từ thớt 1-10 thì mới thấy nhiều phân tích và nhận định. Bên này chơi khác với f319
Thế thì nên tôn trọng người khác chứ đừng gáy khi mình cũng chưa là cái gì phải ko mợ. Cứ múa môi lấy số ra vẻ ta đây làm gì.
Tôi chốt lãi chứng khoán xong đi gửi tiết kiệm đến lượt mấy ông kẹp nát bi bờ còn chưa về được lên mặt dạy đời á, hí hí.

just for fun

Xe lăn
Vâng như cụ ý gáy hơi to, nên em hóng xem cụ ý ở đâu ạ. Nói suông xong lúc chia mấy thì ỉm đi em chê thế thôi.
Sao cụ cứ mặc định là full cổ lúc sập thì cụ ấy vẫn ôm chặt mà ko bán luôn mà cứ hỏi chia mấy nghe nó buồn cười chết đi được. Với người lúc nào cũng sẵn cổ có vị thế thì cũng như dép cặp sẵn ở nách thôi ;))
Cụ có nghĩ 1 người chơi chuyên nghiệp sẽ cố thủ ôm chặt hay không?

BloodOwl87

Xe điện
Cỡ như đỗ anh việt vps nav có lúc lên đến mấy trăm tỷ, ôm qua đợt sập còn 1/10 không đủ trả nợ chia lỗ nữa là. Chả biết mấy cụ rao giảng được cái gì sau khi ôm hàng qua bão.

BloodOwl87

Xe điện
Sao cụ cứ mặc định là full cổ lúc sập thì cụ ấy vẫn ôm chặt mà ko bán luôn mà cứ hỏi chia mấy nghe nó buồn cười chết đi được. Với người lúc nào cũng sẵn cổ có vị thế thì cũng như dép cặp sẵn ở nách thôi ;))
Tôi có hỏi mợ không nhỉ, khóc thuê làm gì.
Nói là nói thế thôi chứ tôi chả có nhu cầu trao đổi học hỏi mấy vị “cao nhân” nào đó của mợ trên này đâu ợ, nhưng đừng rao giảng dạy đời khi mình chưa đủ tư cách. Cái pick chứng khoán trên này tôi không bao giờ vào làm gì, nhạt.