[Thảo luận] Cấm oto theo giờ ở ngã 3 Nguyễn Khánh Toàn - Bưởi.

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
Sau một thời gian nhiệt tình hướng dẫn oto, đến giờ các bạn CSGT đã bắt đầu chuyển sang phạt xe oto đi vào lúc giờ cấm.

Các bạn bài binh bố trí rất hay, sáng nay 8h em chứng kiến 1 chú BMW 750 bị tó: 1 bạn đứng giữa ngã 3 để phân luồng, tay cầm dùi cui vẩy vẩy như thật. Bác nào tưởng ngon rẽ lên dốc thì có 1 bạn khác đứng giữa dốc tuýt luôn.
Thế này là thế nào cụ? xxx phân luồng giao thông thì cho đi mà ông ở trên dốc thì bắt hả? Nếu đúng thế thì phải cho nó ra ngô khoai luôn chứ!

Primera

Xe tăng
Thế này là thế nào cụ? xxx phân luồng giao thông thì cho đi mà ông ở trên dốc thì bắt hả? Nếu đúng thế thì phải cho nó ra ngô khoai luôn chứ!

Vầng.

Chính xác là bạn CSGT đứng giữa đường vẫy vẫy dùi cui, nhưng bố thằng Tây nào biết được là vẫy theo hướng nào ?!?! Thế nên chú đi BMW ngay trước mắt em dính đòn. Em đi sau xe đó 1 xe, củ chắc cứ rẽ đường bờ sông nên không sao.

trieuth

Xe điện
Vầng.

Chính xác là bạn CSGT đứng giữa đường vẫy vẫy dùi cui, nhưng bố thằng Tây nào biết được là vẫy theo hướng nào ?!?! Thế nên chú đi BMW ngay trước mắt em dính đòn. Em đi sau xe đó 1 xe, củ chắc cứ rẽ đường bờ sông nên không sao.
Kiểu này đúng là ăn bẩn thật. Cảm ơn thông tin của cụ! (b)

mitstock

Xe tải
Không biết đã hết cấm theo giờ tại đây chưa? Chiều nay hơn 6h em đi trên đường Bưởi, xế hộp rẽ từ Nguyễn Khánh toàn lên xếp hàng nối đuôi nhau!

beefburger

Xe tăng
Mai em cho đàn em ra sơn mị.a nó lại: Cấm 2 bánh đi theo giờ cao điểm. 4B đi rất trật tự và đúng luật chả bao giờ tắc cả.
HI CỤ,
Em xin làm đàn em cụ luôn, nhà em ngay đây, em làm nhanh lắm, chuẩn và đẹp luôn. *** 4b có bao giờ gây tắc đâu, giờ vòng vèo thì đi thía nào, lát em chạy ra xem sao? ơ thế cụ chủ nó có cấm chiều từ Đào Tấn lên bưởi không?