[Thảo luận] Cảm ơn CSGT

gamevn

Xe buýt
Chắc thế chứ làm gì có, cụ chủ thớt vào đính chính cái, mà ngã tư này làm gì có xxx nhỉ
Nếu là ngã 4 HBT + QS thì có mà đầy xxx. xxx đứng bên góc có hiệu giầy Kangnai đóa.

getz 1.6

Xe buýt
Các bác thấy rồi nhé. XXX nhà ta cũng có người đi tu đấy...

csan

Xe tải
cụ xem lại cho,ngã tư Hai Bà Trưng - Quan Thánh ở đâu vậy .

kebaothuls

Xe điện
Đọc bài này nhớ lại hồi trước mình cũng bị 1 lần. đi đến đọan ngã 4 ĐBP + Hoàng Diệu cũng bị CSGT tuýt, xuống xe chưa hiểu bị bắt vì lý do gì thì mấy chú nói kiểm tra giấy tờ, hôm đấy lại quên ở nhà mới chết, mà nhà có ở gần đâu cách có 160km bọ hix..... bảo không mang theo rồi CSGT nói biết bị lỗi gì không? mình bảo không. hóa ra là xe mình bị chột mắt bên trái rồi nhắc nhở đi thế nguy hiểm cho các phương tiện khác rồi cho đi luôn. Về hôm sau đi chỉnh lại ngon nghẻ luôn ;;)

TuNam

Xe tải
Khà khà, các cụ quả là nghiêm khắc, Hai Bà Trưng - Quán Sứ ạ. Nhưng cậu cháu CSGT là có thật, như cọng rau xanh mướt trong bát canh sâu. Vì hiếm hoi quá nên em mới kể hầu các cụ chuyện chứ bịa ra thì cũng có làm cho nồi canh thêm rau bớt sâu đâu ạ.

Em người Hà Nội, gốc gác tổ tiên thì không phải Hà Nội, sau đó lại Hà Nội, sau đó lại không phải, bây giờ thì gốc cả quê nội lẫn ngoại đều Hà Nội (do khắc xuất khắc nhập). Dạo này lo làm ăn nên hay lẫn ạ, em còn chỉ đường cho lái xe đi La Thành thì bảo Đại La, Hàng Cháo thì bảo ra Hàng Chuối nữa cơ.

trungnc

Xe điện
Chắc cũng tại hôm qua mát trời cụ ạ,nhưng mong là có thêm nhiều đồng chí cư xử được như vậy.

Gato2009

Xe điện
không phải ai cũng xấu bác nhỉ
Thực ra không phải tất cả XXX đều xấu, cậu xxx trẻ có thể là người tốt thật, cũng có thể cậu ấy còn trẻ chưa vướng bụi trần , còn trong sáng các cụ ah

Gato2009

Xe điện
Khà khà, các cụ quả là nghiêm khắc, Hai Bà Trưng - Quán Sứ ạ. Nhưng cậu cháu CSGT là có thật, như cọng rau xanh mướt trong bát canh sâu. Vì hiếm hoi quá nên em mới kể hầu các cụ chuyện chứ bịa ra thì cũng có làm cho nồi canh thêm rau bớt sâu đâu ạ.

Em người Hà Nội, gốc gác tổ tiên thì không phải Hà Nội, sau đó lại Hà Nội, sau đó lại không phải, bây giờ thì gốc cả quê nội lẫn ngoại đều Hà Nội (do khắc xuất khắc nhập). Dạo này lo làm ăn nên hay lẫn ạ, em còn chỉ đường cho lái xe đi La Thành thì bảo Đại La, Hàng Cháo thì bảo ra Hàng Chuối nữa cơ.
Rồi đến một ngày đẹp giời nào đấy, quê gốc cụ lại không phải HN nữa đâu, cũng là chuyện cây tre trăm đốt ạ!

duytrong

Xe lăn
hôm rồi bạn em mời đi chiêu đãi có thêm 1 bạn mới đi cùng,khi ngồi vào mâm bạn em giới thiệu a,b,c xong chỉ vào bạn ấy bảo thằng này là bạn tao nó làm cảnh sát giao thông ,nhưng mà nó tốt lắm.

pipilazi

Xe tăng
Ôi hay quá các cụ nhỉ =D>=D>=D>

bvhadelpiero

Xe lăn
Khả năng cả HN mình may ra có 1 chú CA như nè

TuNam

Xe tải
Rồi đến một ngày đẹp giời nào đấy, quê gốc cụ lại không phải HN nữa đâu, cũng là chuyện cây tre trăm đốt ạ!
Vâng, em cũng đang mong tới ngày đấy để dạy con giữ truyền thống gia đình, gọi đúng tên quê hương đã ghi trong gia phả.

Libor

Xe điện
CÁc cụ cứ đa nghi, chuyện này em tin hoàn toàn có thật...vì cậu chiến sỹ trẻ mới ra trường ...và quan trọng nhất là đang thực tập nên chưa bị khoán chỉ tiêu ợ! :P

diennuocxaydung

Xe buýt
Chồng cô bạn em là CSGT, từ ngày lấy chồng em chán chẳng muốn ngồi nói chuyện luôn, sau nó chuyển sang mảng khác mới có tý cảm hứng các cụ ạ, dị ứng mất rùi#-o

namlieu102vnn

Xe điện
e cũng như cụ chủ thớt , vì nhà e phải đi vào trong đường ngõ (đường làng) nhiều lúc tắt đền rồi bật thì chỉ có đèn gầm còn đèn sost thì chưa bật . đến khi đi ra bãi mới bít chưa bật đèn cost .
may chưa lần nào bị xxx ? thăm hay được nhắc nhở như cụ :D

VIGLACERALAND

Xe hơi
Em hôm trước ở BigC cũng bị một xxx già chặn lại, nhưng định đòi phạt em. Em có bật 1 nấc thôi nhưng vẫn cãi, cuối cùng cũng phải thả em đấy! Ở bển em thấy có bắt phải bật cả pha/cốt đâu mà chỉ cần bật đèn báo là đủ rồi chứ, đường sáng trưng mà lị. Lúc nào đường tối quá đek nhìn thấy gì thì mới bật pha/cốt thôi..
Các cụ cho hỏi có phải sau 6h tối là ra đường cứ phải bật pha/cốt từng bừng lên không? Không bật thì bị phạt à?
---------
Em bị xxx gọi ở ngã tư này 2 lần 1 lần đè vạch khi rẽ và 1 lần đèn đóm như bác
Bác làm thế nào mà cãi được thế,em cũng bị thế xxx nó đem cả quyển luật ra để chỉ cho em ở mục không dùng hết phương tiện chiếu sáng đâu phạt đến 1,2tr .
Sau đưa 2 tr ma nó không nghe mặc cả đòi đúng 3tr :( không đòi giữ bằng ,em đi vội nên đành giải quyết cho xong .Mấy cậu trẻ măng mới ra đứng nói rất thật :"em phải làm thế chứ không ai cho em đứng đây ":)) Thôi cũng là cái guồng quay nó thế ,cũng chả dám trách em nó (mình mà đứng đó thì có khi cũng phải thế ) Ức là lúc đó trời sáng nhưng nó bảo giờ là 7h đèn đường đã bật nên anh phải dùng đèn pha chứ không được bật đèn báo.~X(

Chỉnh sửa bởi quản trị viên: