[Thảo luận] Cảm ơn bác Kia Cerato vì cách hành xử cao thượng của bác

SPL

Xe container
Mợ đâm cụ ấy chứ nếu cụ ấy mà "đâm" mợ thì rắc rối to ;)) Dù sao cụ ấy cũng rất chi là galang mặc dù tiết kiệm lời quá, với phụ nữ thế là không được, phải "mồm mép" vào :D

hoangnn

Xe container
Website
refacestudio.com
Em đi xe màu đỏ và biển trước xe ốp meka bị vỡ vụn ra còn gì, lại còn mặc váy ngắn nữa chứ lỵ ai mà dám bắt đền :-B
Hơ, mợ chủ thớt hỏi - em mặc áo mầu gì thì cụ lại quanh co trả lời thế kia mà mợ chủ thớt vẫn nhẹ dạ tin được =)) -> có xuống được xe đâu mà cụ biết mợ ấy mặc váy ngắn? Hay mợ chủ thớt đi xe AT, chân trái gác lên cửa =))

29a-29848

Xe đạp
Công nhận là đúng cụ rồi! Hi hi! Cụ PM cho em cái số, em mời cụ cafe. Khổ, đang ở cơ quan, không làm được gì vì vẫn choáng vụ hôm qua. Em đi ô tô lâu rồi nhưng đây là lần đầu tiên em đâm đấy ạ! Hu hu!
thế bây giờ hết choáng chưa:D đây cũng là lần đầu tiên tôi bị đâm đấy:-B

Cụ í nói đúng chi tiết váy ngắn và biển mica. Vì đúng là cụ í nhắc em là biển vỡ, nói cả màu xe của em
Hơ, mợ chủ thớt hỏi - em mặc áo mầu gì thì cụ lại quanh co trả lời thế kia mà mợ chủ thớt vẫn nhẹ dạ tin được =)) -> có xuống được xe đâu mà cụ biết mợ ấy mặc váy ngắn? Hay mợ chủ thớt đi xe AT, chân trái gác lên cửa =))

Robinair

Xe tải
Vụ này ko bít có dẫn đến thơ........mộng không???
Các cụ đón xem phần tiếp theo khi mợ chủ và cụ 29A cafe op nai

29a-29848

Xe đạp
Hi hi nói thật là lúc đấy ai để ý gì đến màu sắc của quần áo, có 1 chi tiết chủ thớt nhận ra ngay là ngoài cong móm biển số xe ra(biển xe ốp meka chỉ chủ xe mới biết ) , và còn xuống xe hay ko thi chắc mẹ Đậu Đậu biết nhỉ:D

huynhnb8x

Xe hơi
Sound nice ! Chúc mừng mợ đã tìm được người để cảm ơn.
Vodka cụ 29A nhé

SieuSIM

[Tịch thu bằng lái]
Giờ cháu mới nhớ ra là đúng ngày 20/10. Mọi khi cháu đi cẩn thận lắm! Chả hiểu sao giờ lại thế!
Tất cả chỉ là tại thằng sếp của mợ, biết mợ đang trên đường mà còn gọi điện, tiên sư thằng sếp..hố..hố.

vit29z

Xe buýt
Website
www.otofun.net
Hôm nay E cũng may bởi E bình tĩnh, bác đi xe máy cũng bình tĩnh.Ngắn gọn zư này thôi :
Chiều nay E đi Đê la thành, đường tắc khủng khiếp, một bác đi xe máy chở vợ con chen bên trái E gặp xe ngược lại, chen vào. Chuyện chẳng có gì nếu bác ấy k đưa chân vào bánh trước bên lái của E :(, may E lăn bánh chậm và cũng nhìn căn rồi nhưng bác ấy vẫn bị xơi cái mép chân :(. Chị vợ bế con hùng hổ bắt E xuống giải quyết, hò, hét, chửi, quát tháo váng cả đoạn đường, E nóng mặt quá nhưng cố giữ bình tĩnh xuống xe hỏi han anh chồng nhưng k xong. Cuối cung câu chuyện kết thúc khi anh chồng quay sang vợ hét :'' THÔI ..... LÊN XE !!!''. Họ đi tiếp, E lên xe, nhẹ cả lòng., cùng mọi người hì hụi nhích tiếp đoạn đường tắc.
Câu chuyện có thể rẽ sang hướng khác, ví dụ báo viết : Va chạm giao thông đường Đê la thành, lái xe chém chết người phụ nữ lắm mồm !!! :)
;
Nếu thế thì hôm nay báo đã chạy tít: "Lái xế hộp chém người trên Đê La Thành đã bị bắt". Keke!!!

Chỉnh sửa cuối:

vit29z

Xe buýt
Website
www.otofun.net
Ơ tưởng mợ không xuống được xe mà cụ ấy cũng biết mợ mặc váy ngắn à ;))
Ơ này! Thế Cụ không đọc cái đoạn "Cháu chỉ kịp nghĩ " tàn đời mình rồi" xong vội vàng chạy xuống xe xem tình hình thế nào. Lúc này bác chủ xe cũng mở cửa lao ra" à?
Mợ ấy còn xuống xe xin lỗi mờ. Vì thế Cụ KiA mới choáng chẳng dám bắt đền. Phải Iem là Iem ... cũng hỗng dám đền!!!:-?

Chỉnh sửa cuối:

xe365vn

Xe container
cerato mới mà tinh thần tốt quá
chúc mợ vui

Cảm ơn cả nhà! Cháu biết ngay là cháu sẽ tìm thấy cụ ý mà. Nhưng không ngờ là hóa ra cụ ý chưa từng có logo of.
Các cụ cứ bàn chuyện cháu có xuống xe hay không để cụ 29A có nhìn thấy váy, nhưng mà thật ra các cụ không đọc kĩ là cháu còn chạy lên chạy xuống 2 lần. Một lần xuống xem, một lần là chạy lên lùi xe lại rồi lại chạy xuống xin lỗi.
Vui thế! Lúc ý đường đông quá cháu không dám hỏi thêm gì. May mà lên đây lại có cơ hội xin lỗi

Ơ này! Thế Cụ không đọc cái đoạn "Cháu chỉ kịp nghĩ " tàn đời mình rồi" xong vội vàng chạy xuống xe xem tình hình thế nào. Lúc này bác chủ xe cũng mở cửa lao ra" à?
Mợ ấy còn xuống xe xin lỗi mờ. Vì thế Cụ KiA mới choáng chẳng dám bắt đền. Phải Iem là Iem ... cũng hỗng dám đền!!!:-?
Yêu cụ Vịt 29Z quá! Nhưng vì cụ biết cháu thì cụ mới không bắt đền. Còn cụ Kia thì chả biết cháu là ai đâu, tưởng con nhóc choai choai mới học lái xe í

gia doi

Xe điện
Cảm ơn cả nhà! Cháu biết ngay là cháu sẽ tìm thấy cụ ý mà. Nhưng không ngờ là hóa ra cụ ý chưa từng có logo of.
Các cụ cứ bàn chuyện cháu có xuống xe hay không để cụ 29A có nhìn thấy váy, nhưng mà thật ra các cụ không đọc kĩ là cháu còn chạy lên chạy xuống 2 lần. Một lần xuống xem, một lần là chạy lên lùi xe lại rồi lại chạy xuống xin lỗi.
Vui thế! Lúc ý đường đông quá cháu không dám hỏi thêm gì. May mà lên đây lại có cơ hội xin lỗi
Em có thể pm cho mợ cái số rùi đó lúc nào em đi ké với nhé :P

tratida

Xe container
Em bị bẹp cả *** lẫn đầu rồi.
Lần bị ô tô khác lùi vào, biển đang vênh lại thành thẳng tắp :)
Lần khác đang lùi thì xe máy tông thẳng vào ***, sáng bẹp tối nó lại nở ra, em cũng xí xóa hết thôi.