[Thảo luận] Cảm ơn bác Kia Cerato vì cách hành xử cao thượng của bác

Just.a.second

Xe buýt
Chiều nay, 5h em lao từ cơ quan đi gặp đối tác. Đường đông và tắc kinh khủng, mặc dù anh Bộ trưởng Thăng đã cố gắng nhưng hình như rât là vô vọng. Cháu thì vội khiếp lên được. Mà mấy hôm nay thời tiết thế nào mà cháu cũng mệt lắm! Đang ức chế khiếp lên được, mệt sắp ngất đi thì sếp lại gọi điện. Cháu loay hoay rút điện thoại ra nghe thì... Rầm!
Hu hu! Cháu đã hôn vào mông em Kia Cerato trước mặt. Tim cháu bắn ra khỏi ngực vì sợ!
Cháu chỉ kịp nghĩ " tàn đời mình rồi" xong vội vàng chạy xuống xe xem tình hình thế nào. Lúc này bác chủ xe cũng mở cửa lao ra.
Nhìn 2 xe dính chặt vào nhau, cháu sợ lắm! Cháu bảo bác chủ xe" em lùi lại xem tình hình thế nào nhé!". Cụ ý chỉ "ừ" lag em hùng hục chạy lên xe để lùi lại.
Lùi xong chạy ra xem, cụ chủ em Kia chỉ bảo " thôi không sao, nhưng xe em bị cong biển rồi đấy". Cháu rối rít xin lỗi nhưng cụ Kia bỏ qua luôn mà lên xe dặn với" đi cẩn thận nhé".
Cháu chỉ kịp hỏi "cụ ở trên of ạ"( vì xe cụ í có logo) rồi nghe xong tiếng "ừ" cháu cũng chả kịp hỏi thêm vì phải đi không tắc đường.
Biết cụ trên of nên cháu chạy lên đây viết bài cảm ơn cụ vì cách hành xử rất đàn ông và văn minh của cụ!
Cháu cảm ơn và xin lỗi cụ! Nếu cụ đọc được bài này thì hôm nào cho cháu mời cafe cụ!
Ảnh cụ í đây ạ. Cháu đi sau nên cố chụp vì nghĩ sẽ lên of cảm ơn cụ

[/IMG]
Vote cho một hành động đẹp, nhân việc này lại nhớ đến một phát biểu của một bác không cho phép mình được là một phần của những người đi xe Hàn :P

tuance66

Xe buýt
Hay,vote cho cụ chủ!Dù là ngày gì đi nữa nhưng cụ chủ kia cư xử thế là quá đàn ông!E iu cụ mất roài!:">

diennuocxaydung

Xe buýt
khổ thế cơ chứ, đang định đi làm bảo hiểm cái mông thì lại bị húc đúng vào mông, thôi thì làm luôn thể:)) dưng mà mình phải tháo cái logo off ra thôi chứ. cứ bị húc rồi xin lỗi cũng phải ngậm mướp đắng mà chuồn ko thì giờ này lại đọc thấy bài: Một cụ đi cerato lùi xxx vào xe em mà còn bắt đền em!!!!!!!!!!!!!híc híc

them xe hop

[Tịch thu bằng lái]
Chiều nay, 5h em lao từ cơ quan đi gặp đối tác.
lần sau bắt "đối tác" chờ tý không việc gì phải vội cả, mợ cho "đối tác" chén món mầm đá tý tác chiến cho máu :D. Mợ vội thế hun trộm "đối tác" khác "đối tác" kia không bằng lòng đâu :">

bemylover

Xe hơi
Chắc cụ cerato lại rắc thóc để chăn gà đây mừ.Mợ cẩn thận những cụ of đánh bằng cành hoa nhé

29a-29848

Xe đạp
Hì hì chào cả nhà. Tình cờ vào otofun đọc được tâm sự của mẹ Đậu Đậu và cả nhà thấy cảm động và yêu đời thế,nên lập luôn tài khoản trên diễn đàn để thi thoảng vào chém gió với mọi người cho vui.Xin cám ơn tất cả nhé mong muốn được giao lưu với anh em nhiều nhiều.;))

LeTai1979

Xe cút kít
Thế cái Logo Cụ thửa ở đâu đấy ạ? Chỉ em với. :D
Vote cho cả hai. (b)

Chỉnh sửa cuối:

ngonamtri

Xe tăng
May cho mợ là ngày 20-10 đới

MIT-ONE

Xe điện
Giờ cháu mới nhớ ra là đúng ngày 20/10. Mọi khi cháu đi cẩn thận lắm! Chả hiểu sao giờ lại thế!
Ngày này các mợ ra đường có đâm nát xe e thì cũng phải vui cười rồi
Mà ngày thường cụ đâm làm gì có tiếng hôm nay lại RẦM một cái là sao ???

Chỉnh sửa cuối:

ThangPV.HR

[Tịch thu bằng lái]
Website
vanphongsach.com
Có đúng nạn nhân đây không nhỉ ?
Nhà iem vote rồi đấy.
Hì hì chào cả nhà. Tình cờ vào otofun đọc được tâm sự của mẹ Đậu Đậu và cả nhà thấy cảm động và yêu đời thế,nên lập luôn tài khoản trên diễn đàn để thi thoảng vào chém gió với mọi người cho vui.Xin cám ơn tất cả nhé mong muốn được giao lưu với anh em nhiều nhiều.;))

Bác tưởng tượng ra cái title hay thế!Nhưng đúng là tham gia giao thông ở HN sao em căng thẳng quá!
Hôm nay E cũng may bởi E bình tĩnh, bác đi xe máy cũng bình tĩnh.Ngắn gọn zư này thôi :
Chiều nay E đi Đê la thành, đường tắc khủng khiếp, một bác đi xe máy chở vợ con chen bên trái E gặp xe ngược lại, chen vào. Chuyện chẳng có gì nếu bác ấy k đưa chân vào bánh trước bên lái của E :(, may E lăn bánh chậm và cũng nhìn căn rồi nhưng bác ấy vẫn bị xơi cái mép chân :(. Chị vợ bế con hùng hổ bắt E xuống giải quyết, hò, hét, chửi, quát tháo váng cả đoạn đường, E nóng mặt quá nhưng cố giữ bình tĩnh xuống xe hỏi han anh chồng nhưng k xong. Cuối cung câu chuyện kết thúc khi anh chồng quay sang vợ hét :'' THÔI ..... LÊN XE !!!''. Họ đi tiếp, E lên xe, nhẹ cả lòng., cùng mọi người hì hụi nhích tiếp đoạn đường tắc.
Câu chuyện có thể rẽ sang hướng khác, ví dụ báo viết : Va chạm giao thông đường Đê la thành, lái xe chém chết người phụ nữ lắm mồm !!! :)
;