Đánh giá Cảm nhận về Audi Q5

raklei

Xe điện
Các cụ nói xe bên mẽo đều có lý lịch cẩn thận, dân mẽo lại nổi tiếng thực dụng, vậy các cụ có đặt câu hỏi tại sao một con xe mới đi khoảng 1 vạn cây (1 năm) lại bán không? em thì nghĩ audi là thương hiệu mới, sinh sau đẻ muộn hơn BIM, Mẹc lên chỉ chú trọng đến hình thức, nội thất còn tính năng và cảm giác lái thì còn lâu mới so được với BIM, MẸC,
cụ nói e thấy nửa đầu thì ko đúng, xe mới đi họ bán lại ngay nhiều lắm vì nhiều lý do; chẳng hạn như xe thuê mua: cụ thuê một thời gian đi hết thời hạn thuê cụ có thể bỏ tiền ra mua hoàn toàn hoặc ko thì trả lại xe. lượng mua bán kiểu này nhiều lắm ước tính e nghĩ phải tầm 40-50% là mua thế này (còn lại là mua trả góp chứ ít người mua ném một cục tiền trả tất). hay ai đó nhà cửa oto có việc cần tiền đi một thời gian phải giải tán.
tuy nhiên cái đoạn sau e thấy có vẻ đúng trong mấy dòng xe đức thì thẳng audi có vẻ cảm giác lái chán nhất nếu so với bim mẹc.
..

BSK

Xe tăng
nay em đi Q5 từ HN về HP thấy xe nó ù vọng lên từ lốp cảm giác tai cứ u u (kiểu như bị ù tai). Đổi lái cho ông bạn cũng có nhận xét tương tự. Chán Q5 quá
Đầu năm 9 a e đi Lạng Sơn 2 xe, e ngồi Q5 ra đường trường nhức đầu quá phải nhảy xuống đổi sang MDX đỡ hơn hẳn. Nhưng loa MDX thì lại quá chán so với B&O \:D/

cerato08

Xe điện
Đầu năm 9 a e đi Lạng Sơn 2 xe, e ngồi Q5 ra đường trường nhức đầu quá phải nhảy xuống đổi sang MDX đỡ hơn hẳn. Nhưng loa MDX thì lại quá chán so với B&O \:D/
Có cụ nào máu Q5 không PM cho em em bán lại. ảnh thì em đã up hết ở trang 1 và trang 13 roài.

Chỉnh sửa cuối:

BSK

Xe tăng
Có cụ nào máu Q5 không PM cho em em bán lại. ảnh thì em đã up hết ở trang 1 và trang 13 roài.
Like ! 1 quyết định sáng suốt. Bán xong nhập con j về cho e ké 1 con với kụ nhé. Nếu phải sang Mỹ làm việc với dealer làm hợp đồng deposit thì e có thể đi với kụ. Visa e xin chắc OK vì e đã ở Mỹ 1 thời gian rùi. Thanks kụ trước ah ! Tết e với chuotlang k gặp được kụ tiếc quá :-t

cerato08

Xe điện
Like ! 1 quyết định sáng suốt. Bán xong nhập con j về cho e ké 1 con với kụ nhé. Nếu phải sang Mỹ làm việc với dealer làm hợp đồng deposit thì e có thể đi với kụ. Visa e xin chắc OK vì e đã ở Mỹ 1 thời gian rùi. Thanks kụ trước ah ! Tết e với chuotlang k gặp được kụ tiếc quá :-t
cụ máu xe gì cứ chọn rồi e bê về giúp cụ mà qua e thì cụ chả phải mất đồng nào cho cái bọn ong ve cả, em đã mê xe gặp cụ còn máu hơn, hai tháng e nay đã tốn khơ khớ. hôm qua nhập cho ông bạn con xe avalon sáng mới cẩu container lên chiều đã lấy xe về HN rồi. ông bạn chiêu đãi nay vẫn còn tê

lazang 20

biển tạm đẹp phết

Chỉnh sửa cuối:

ZIN7588

Xe buýt
cụ máu xe gì cứ chọn rồi e bê về giúp cụ mà qua e thì cụ chả phải mất đồng nào cho cái bọn ong ve cả, em đã mê xe gặp cụ còn máu hơn, hai tháng e nay đã tốn khơ khớ. hôm qua nhập cho ông bạn con xe avalon sáng mới cẩu container lên chiều đã lấy xe về HN rồi. ông bạn chiêu đãi nay vẫn còn tê

lazang 20

biển tạm đẹp phết

Kụ ơi con này về VN ra biển tạm hết tất cả bao nhiêu ah? Em có ng nhà cũng thích con này nên muốn hỏi.

cerato08

Xe điện
Kụ ơi con này về VN ra biển tạm hết tất cả bao nhiêu ah? Em có ng nhà cũng thích con này nên muốn hỏi.
Em chỉ nhập hộ bạn e thôi chứ k phải nhập chuyên nghiệp đâu ạ. Con này tiền thuế đã ết 1,575 tỷ, mua bên Mẽo bản limited hết 33k cụ ạ.
cụ nào rành vi tính giup em sao em danh chu co dau khi an dau cach no cu lui lai va xoa chu dang truoc di. Tren offfice thi k bi

Chỉnh sửa cuối:

ZIN7588

Xe buýt
Vậy tính ra hết trên 110 k USD chưa ra biển. Ng nhà em kết con này hơn Lexus. Ko rõ con Kụ nhập về là mới tinh hay đã chạy lướt và đời 2013 hay 14 ah?

cerato08

Xe điện
Vậy tính ra hết trên 110 k USD chưa ra biển. Ng nhà em kết con này hơn Lexus. Ko rõ con Kụ nhập về là mới tinh hay đã chạy lướt và đời 2013 hay 14 ah?
Em nhập về cho cậu bạn hay làm việc với chuyên gia Nhật Bản họ rất thích xe này. Xe đời 2013, chạy lướt tí ti gần như mới tinh, mở ra vẫn thơm mùi xe mới

Tran Nam Hai

Xe tăng
Cụ Cerato08 có bán xe thật k thì cho e xin cái số cầm chân e đàm đạo với Cụ, xe e đang thiếu cái vỏ khóa dự phòng e mua luôn xe Cụ để lấy, hehe. Cụ dự cái giá cho e luôn nhá, hợp lý là e vào chung kết luôn ạ.

cerato08

Xe điện
Cụ Cerato08 có bán xe thật k thì cho e xin cái số cầm chân e đàm đạo với Cụ, xe e đang thiếu cái vỏ khóa dự phòng e mua luôn xe Cụ để lấy, hehe. Cụ dự cái giá cho e luôn nhá, hợp lý là e vào chung kết luôn ạ.
Em đã pm cho cụ. Hoặc nếu em bán mà chủ mới k hỏi chìa khóa dự phòng thì em lấy lại biếu cụ

Xmen.hn

Xe hơi
Ước mơ của đời em .

BSK

Xe tăng
E cảm ơn kụ cerato08 trước ah, e đang ngắm nghía một chút có j phải phiền kụ ah, hôm nào kụ ở HN alo a e cafe. Kụ muốn đi thử cayenne turbo 2011 hoặc ml thì nhắn e để e vác ra. Kụ chán Q5 rồi, nếu tiếp tục dòng suv thì chỉ có những e này là trên đẳng cấp của Q5 : ML, Cayenne, Range rover ( X5 form mới chưa ra ) Touareg của VW có vẻ hơi bình dân chắc kụ k thích rồi. Q7 với Evoque thì e khuyến cáo là tránh xa luôn nhé. Mấy dòng Lexus dành cho trọc phú mới giàu kiểu mua vàng ta găm, vừa thích oai vừa xót tiền sau bán đỡ lỗ. E sorry fan of lexus. Châu Âu là văn minh của thế giới rồi, người giàu châu âu k bao h dùng lexus. Ngay tại VN 1 sự thật là đại gia tỉnh sử dụng 570, 460, 470...chiếm số lượng đại đa số so với HN, SG. Nghĩ cũng may, 2011 e đặt tiền nhận 570 đến nơi rồi ông chuotlang gàn lên gàn xuống e bỏ bị trừ mất 5000$, đến h mới thấy quyết định vô cùng đúng đắn :> thankiu chuotlang

Tran Nam Hai

Xe tăng
E cảm ơn kụ cerato08 trước ah, e đang ngắm nghía một chút có j phải phiền kụ ah, hôm nào kụ ở HN alo a e cafe. Kụ muốn đi thử cayenne turbo 2011 hoặc ml thì nhắn e để e vác ra. Kụ chán Q5 rồi, nếu tiếp tục dòng suv thì chỉ có những e này là trên đẳng cấp của Q5 : ML, Cayenne, Range rover ( X5 form mới chưa ra ) Touareg của VW có vẻ hơi bình dân chắc kụ k thích rồi. Q7 với Evoque thì e khuyến cáo là tránh xa luôn nhé. Mấy dòng Lexus dành cho trọc phú mới giàu kiểu mua vàng ta găm, vừa thích oai vừa xót tiền sau bán đỡ lỗ. E sorry fan of lexus. Châu Âu là văn minh của thế giới rồi, người giàu châu âu k bao h dùng lexus. Ngay tại VN 1 sự thật là đại gia tỉnh sử dụng 570, 460, 470...chiếm số lượng đại đa số so với HN, SG. Nghĩ cũng may, 2011 e đặt tiền nhận 570 đến nơi rồi ông chuotlang gàn lên gàn xuống e bỏ bị trừ mất 5000$, đến h mới thấy quyết định vô cùng đúng đắn :> thankiu chuotlang
E vote cho ML, e k thích cái bóng bẩy điệu đà của Cayenne, RR thì hơi thô quá.

cerato08

Xe điện
Thanks cụ nhé, hôm nào em phải đi thử ML của cụ phát, Porsche cayenen thì em đi thử vài lần rồi

Chỉnh sửa cuối:

chuotlang

Xe lừa
E vote cho ML, e k thích cái bóng bẩy điệu đà của Cayenne, RR thì hơi thô quá.
Em lại thích vuông
Hồi đó em suýt mua Freelander của LR nhưng tổng thể nhìn hơi cục mịch nên thôi, và lại chỉ tiêu của e k đc lên chấm to

indochina

Xe tải
Website
tamthat.com
Chào các bác. E là lính mới, e thấy mấy chú Q5 này cũng lắm tật lắm ah, e thấy 1 số khách vào xưởng nhà e thường phàn nàn về các cháu uống dầu máy. Đây là mấy e sau Tết đang được vào chữa trị bệnh đây ah. Các bác đi xe Đức, kính mời các bác lúc nào ghé thăm xưởng nhà em (Đường Nguyễn Chán - sau Kengnam) để khám và chữa bệnh cho các em nó ạ:)
Q5 nuốt dầu (Ngày 8/1/2014):

RR sửa điện và giảm sóc (27 Tết Giáp Ngọ)

Porche làm máy (Ngày 06/01/2014):

huypt

Đi bộ
Chào các bác. E là lính mới, e thấy mấy chú Q5 này cũng lắm tật lắm ah, e thấy 1 số khách vào xưởng nhà e thường phàn nàn về các cháu uống dầu máy. Đây là mấy e sau Tết đang được vào chữa trị bệnh đây ah. Các bác đi xe Đức, kính mời các bác lúc nào ghé thăm xưởng nhà em (Đường Nguyễn Chán - sau Kengnam) để khám và chữa bệnh cho các em nó ạ:)
Q5 nuốt dầu (Ngày 8/1/2014):

RR sửa điện và giảm sóc (27 Tết Giáp Ngọ)

Porche làm máy (Ngày 06/01/2014):
Đời 2013 k bị ăn dầu nữa rồi