Đánh giá Cảm nhận về Audi Q5

chuotlang

Xe lừa
Đẹp quá, nhưng cái chỗ ngồi phía sau bất tiện nhỉ,
Thành ra 4 chỗ hoắc 4+1 trẻ em,
Chứ nhớn như e, ngối đấy 20p chắc ko chịu đc
Tất cả các xe dẫn động 4 bánh đều thế cụ à
Nếu gầm cao hơn chút thì cái ụ ghế sau sẽ thấp hơn

cerato08

Xe điện
Ok cụ làm em luyện mãi chờ cụ hihi
Sáng nay đi khám tại saigon sau khi chinh chiến tại hanoi ghê quá chỉ số men gan cao hơn thông thường gần 20 số ợ hehe
Mà vẫn chưa thấy reply cái pm của e j thế
Cụ SG rồi còn giề, mấy hôm rồi em uóng toàn rượu mùi như nước hoa của Tung của tưởng toi, giờ vẫn còn sợ. em mồng 2 tết cũng vào, sau đó đi Nha trang 2 ngày. Vào đấy tránh được men gan cao đấy hehe

Chỉnh sửa cuối:

chuotlang

Xe lừa
Cụ SG rồi còn giề, mấy hôm rồi em uóng toàn rượu mùi như nước hoa của Tung của tưởng toi, giờ vẫn còn sợ. em mồng 2 tết cũng vào, sau đó đi Nha trang 2 ngày. Vào đấy tránh được men gan cao đấy hehe
Ơ hehe có khi đồng hành với em đó
Mùng 4 e đi Nha Trang, nhưng có lẽ setup Vân Phong cho nó khác lạ chứ mấy chỗ chính e đi nhiều rồi
Em lái 1 mình cũng chán

cerato08

Xe điện
Ơ hehe có khi đồng hành với em đó
Mùng 4 e đi Nha Trang, nhưng có lẽ setup Vân Phong cho nó khác lạ chứ mấy chỗ chính e đi nhiều rồi
Em lái 1 mình cũng chán
Cụ đi ô tô từ SG ra à? E đi máy bay với mấy gia đình hồi học đại học
Mai là giao thừa rồi, e mời các cụ ly rượu chúc tất cả năm mới sẽ có nhiều cái mới

chuotlang

Xe lừa
Mai là giao thừa rồi, e mời các cụ ly rượu chúc tất cả năm mới sẽ có nhiều cái mới

Vâng, em book phòng ở white sand dốc lết rùi
Mấy chỗ khác ở nha trang em đi 4-5 lần rồi ko có j mới lạ nữa

Tran Nam Hai

Xe tăng

Chai King của Cụ Cerato đẹp thế, đúng dòng e quen mồm mới mệt, chẹp chẹp.
Nha trang đi mãi hết rồi cũng đừng ra Vân Phong Cụ chuotlang ạ, buồn chết, cứ ở tp cho lành. E vụt Tây nguyên đi ăn tết bản phát xem dư nào, có Cụ nào lên cao nguyên nhậu với e không?

chuotlang

Xe lừa
Chai King của Cụ Cerato đẹp thế, đúng dòng e quen mồm mới mệt, chẹp chẹp.
Nha trang đi mãi hết rồi cũng đừng ra Vân Phong Cụ chuotlang ạ, buồn chết, cứ ở tp cho lành. E vụt Tây nguyên đi ăn tết bản phát xem dư nào, có Cụ nào lên cao nguyên nhậu với e không?
Em dự Cao nguyên cũng buồn
Em book rồi, qua Hồ Tràm chơi nghỉ chân rồi đi ngắm Hòn Chồng

BSK

Xe tăng
Các kụ Q5 ăn Tết tung hoành khắp nơi trong khi e đi trốn phải đắp chăn tắt máy :-$

hattory

Xe đạp
Vân Phong buồn nhưng đẹp lắm các cụ ạ, hè rồi em đi thuê nguyên cái thuyền to đi lặn biển thăm đảo ở Đầm Môn cả ngày hết có 1 củ :D

ZIN7588

Xe buýt
Thớt Q5 có Kụ nào đi Đà Nẵng ko? Sáng mai 8h40 em bay và ở đến mùng 8.

musiclife

Xe tăng
Vâng, tiếc là hôm trước đi Vinh em lại vừa nằm ở ghế sau xe Prado của ông bạn thấy ko ồn và xóc như xe mình. Còn hôm về quê là Quảng Ninh, ko biết 2 cung đường nó có khác nhau về chất lượng đường hay ko nhưng rõ ràng là Q5 xóc và ồn hơn.
Các cụ nói xe bên mẽo đều có lý lịch cẩn thận, dân mẽo lại nổi tiếng thực dụng, vậy các cụ có đặt câu hỏi tại sao một con xe mới đi khoảng 1 vạn cây (1 năm) lại bán không? em thì nghĩ audi là thương hiệu mới, sinh sau đẻ muộn hơn BIM, Mẹc lên chỉ chú trọng đến hình thức, nội thất còn tính năng và cảm giác lái thì còn lâu mới so được với BIM, MẸC,

huypt

Đi bộ
Các cụ nói xe bên mẽo đều có lý lịch cẩn thận, dân mẽo lại nổi tiếng thực dụng, vậy các cụ có đặt câu hỏi tại sao một con xe mới đi khoảng 1 vạn cây (1 năm) lại bán không? em thì nghĩ audi là thương hiệu mới, sinh sau đẻ muộn hơn BIM, Mẹc lên chỉ chú trọng đến hình thức, nội thất còn tính năng và cảm giác lái thì còn lâu mới so được với BIM, MẸC,
cụ vào autos yahoo Bim Mẹc của cụ vài ngàn mile bán đầy ra cụ nhé, cụ thích em nào vài ngàn mile em nhập cho cụ

hattory

Xe đạp
Em không ở Mẽo những cũng từng ở UK 1 thời gian thì việc vừa mua xe rồi bán là chuyện hết sức bình thường cụ ạ. Còn Audi mà là thương hiệu mới thì em nghĩ cụ nên nghiên cứu kỹ lại đi ạ.

huypt

Đi bộ
Em không ở Mẽo những cũng từng ở UK 1 thời gian thì việc vừa mua xe rồi bán là chuyện hết sức bình thường cụ ạ. Còn Audi mà là thương hiệu mới thì em nghĩ cụ nên nghiên cứu kỹ lại đi ạ.
voted cụ, bên nước ngoài họ mua xe đa phần trả góp, bất cứ có biến động về tài chính, công việc là xe của họ ra đi ngay đúng k cụ? Thậm chí cả nhà

huypt

Đi bộ
nay em đi Q5 từ HN về HP thấy xe nó ù vọng lên từ lốp cảm giác tai cứ u u (kiểu như bị ù tai). Đổi lái cho ông bạn cũng có nhận xét tương tự. Chán Q5 quá

ZIN7588

Xe buýt
nay em đi Q5 từ HN về HP thấy xe nó ù vọng lên từ lốp cảm giác tai cứ u u (kiểu như bị ù tai). Đổi lái cho ông bạn cũng có nhận xét tương tự. Chán Q5 quá
Xem ra Kụ muốn bán Q5 lắm rồi nhỉ?