Cảm nhận Triton Mivec 4x2AT

truongxd6

Xe đạp
cụ sale nào có mivec 1 cầu AT màu rêu ko? cho em cái giá và thời gian nhận xe cái

Lê Hải Trung

Xe tải
Chúc mừng cụ. Cụ cho e hóng cái. Để e về moi tiền vợ cả.
Em văn không tốt nên chỉ giới thiệu qua thôi.
Em đã mua em triton này tại Mitsu An Dân. Nói chung Triton đời này với cảm quan người bình thường như em là tốt trong phân khúc. Nội thất, động cơ mivec quá êm, chạy cao tốc xe không bồng bềnh, cảm giác lái tốt, Tất cả tiện ích đều phục vụ lái xe tốt như quảng cáo. Đăc biệt là nội thất full da rộng rãi và cảm giác cao cấp :D Em post đây cho các cụ tham khảo nếu có điều kiện hãy lái thử dòng động cơ mới này thật sự là đáng đồng tiền bát gạo các cụ ạ. Xe e đến khi lăn bánh công tổng chi phí vào là: 673tr bao gồm tiền mua xe, thuế trước bạ, tiền biển, tiền đăng kiểm và phí bảo trì + môi trường (30 tháng) + bảo hiểm vật chất + dân sự 1 năm. Còn linh tinh mấy tiền đi đường, cảm ơn cảm thảo cho tròn là 675tr ạ.
Các cụ nên đi xem thực tế em này. Em k phải là saler gì của Mít đâu ạ. Em là khách hàng đơn thuần thôi.
Ảnh hôm đưa xe đi đăng kí vì vội vàng nên không chụp được nhiều. Sẽ upadate vào topic sau cho các cụ.

.

Ngồi hóng các cụ nói về trai tân mà e sướng quá. E đặt con triton vimec 4x4 rồi, qua tuần cưới - giá trần (bóc lột hết...) 743 được ko các cụ?

MR Phươngvp

Xe hơi

mbndecor

Xe đạp
Cụ sale nào báo giá e Mivec 4x2 at với
Hoặc cụ nào có xe lướt muốn nâng đời báo e xin giá ạ
Cảm ơn cụ. Thế mà thủ tục giấy tờ, nắp thùng và thêm đồ chơi cũng 800 đấy cụ ạ
thì 4x2 của em cũng gần 7 lốp rồi. đấy là e còn chẳng lắp thêm đồ gì mấy :))
Sắp tới em về thanh hoá có công việc ới cụ nhé. em đang có dự án tại FLC