Cảm Nhận Sau Tay Lái Camry 1999, 2.2 GLI sau 8 tháng làm bạn !

danghungvtc

Xe hơi
Em ko rõ lắm, nhưng cậu Hiệp Thành phát nói là kệ nó chả sao cả nên em cũng yên tâm chạy. Hay cụ đi khám chỗ khác xem họ phán ntn, lỡ ko phải do cảm biến khí thải thì sao ợ:-w
Hôm qua em có hỏi một chỗ, họ nói là rủa béc phun xăng sẽ hết cụ ạ! để em đi rửa xem sao!

amatermens

Xe đạp
Các cụ có biết ở đâu bán cần gạt mưa ( tay gạt) của đời GLi 2002 , và giá thế nào thì mách em với, xe em bị hỏng ( gãy mất ) do hôm trước nghịch ngợm làm gãy mất, có cụ nào biết ở đâu có thì cho em biết nhé. Thanks các cụ

agrimeco

Xe lăn
Các cụ có biết ở đâu bán cần gạt mưa ( tay gạt) của đời GLi 2002 , và giá thế nào thì mách em với, xe em bị hỏng ( gãy mất ) do hôm trước nghịch ngợm.
gãy mà ko hàn đc hả cụ? em thấy nó bằng sắt mà:-?

agrimeco

Xe lăn
Cần trên bằng sắt, nhưng phía dưới chỗ bắt ốc là bằng hợp kim, nó bị vỡ ở đó
Vậy thì cụ tháo ra mang đến chợ trời hỏi thử xem, hoặc vào gara quen nhờ họ mua hộ hàng bãi cho rẻ. Ra chợ nhiều khi phải biết cách mua, ko là nó chém còn đắt hơn nhờ gara họ lắp rồi bảo dưỡng luôn cho 2 cái mô tơ cụ ạ.

amatermens

Xe đạp
Em muốn thay cốt của trần xe Camry GLi 2002 cho đẹp vì trần xe em bẩn quá, có cụ nào biết ở đâu thay đẹp ko ? Em đến ga ra thì họ bảo phải đặt ở hãng mới có, còn ở đó họ chỉ bọc da thôi.

agrimeco

Xe lăn
Hôm qua em có hỏi một chỗ, họ nói là rủa béc phun xăng sẽ hết cụ ạ! để em đi rửa xem sao!
Cụ thử làm chưa, kết quả dư lào cho em biết với nhé, tiện thể em đi nối dây abs lại vừa bị lũ chuột cắn đứt~X(

hat65

Xe điện
Vậy thì cụ tháo ra mang đến chợ trời hỏi thử xem, hoặc vào gara quen nhờ họ mua hộ hàng bãi cho rẻ. Ra chợ nhiều khi phải biết cách mua, ko là nó chém còn đắt hơn nhờ gara họ lắp rồi bảo dưỡng luôn cho 2 cái mô tơ cụ ạ.
Trước cháu đi mua đôi gạt mưa xe naỳ ở đồng nhân là 1,3tr vì bị vặt mất. Dưng mà cam đời này trộm nó tháo đc tay gạt cũng khá khó

Binladen 1

Xe buýt
Các cụ có biết ở đâu bán cần gạt mưa ( tay gạt) của đời GLi 2002 , và giá thế nào thì mách em với, xe em bị hỏng ( gãy mất ) do hôm trước nghịch ngợm làm gãy mất, có cụ nào biết ở đâu có thì cho em biết nhé. Thanks các cụ
cụ vào hãng đầy, em đoán khoảng 800k đổ lại, có khi còn rẻ hơn ra chợ.

agrimeco

Xe lăn
Cụ đã đi rửa béc phun chưa?
Em mang vào gara cắm máy thì báo lỗi cảm biến kích nổ cụ ạ, xoá lỗi thì hết luôn. Phán do trc bị chuột cắn đứt 1 dây điện vào máy nên báo lỗi từ hồi đó (lần trước bị bỏ 1 máy đã xử lý nhưng chưa xoá lỗi). Em cũng chưa chạy lại trên PV nên ko biết còn bị sáng đèn ko, nhưng trên máy dò thì hết báo lõi rồi ạ. Vừa phải xử lý cái ABS, lần này là lần 3 rồi cụ ợ, khốn nạn với lũ tí quá^:)^

danghungvtc

Xe hơi
Em mang vào gara cắm máy thì báo lỗi cảm biến kích nổ cụ ạ, xoá lỗi thì hết luôn. Phán do trc bị chuột cắn đứt 1 dây điện vào máy nên báo lỗi từ hồi đó (lần trước bị bỏ 1 máy đã xử lý nhưng chưa xoá lỗi). Em cũng chưa chạy lại trên PV nên ko biết còn bị sáng đèn ko, nhưng trên máy dò thì hết báo lõi rồi ạ. Vừa phải xử lý cái ABS, lần này là lần 3 rồi cụ ợ, khốn nạn với lũ tí quá^:)^
Của cụ nó báo sáng liên tục hay đi mới bị hiện lên?