Cảm nhận sau một lần chỉnh chụm ở chỗ cụ MONTERO

30M60xx

Xe buýt
Nghe thiên hạ đồn đại quả không sai chiều nay em mang vợ 2 qua chỗ cụ Montero chỉnh lại độ chụm cặp chân cho em nó và thay cái van kết quả rất ok. Không biết định kỳ tầm bao nhiêu km thì nên quay gặp lại cụ mon nhỉ.

Quân Đuôi

Xe điện
Nghe thiên hạ đồn đại quả không sai chiều nay em mang vợ 2 qua chỗ cụ Montero chỉnh lại độ chụm cặp chân cho em nó và thay cái van kết quả rất ok. Không biết định kỳ tầm bao nhiêu km thì nên quay gặp lại cụ mon nhỉ.
Em hóng hớt thấy bẩu khoảng vạn cụ ợ , dưng với đường xá ở mình thì chả biết thế lào :-?

Ducnamnd

Xe buýt
@: cụ jac98: lâu lắm rồi chưa gặp cụ, mà v2 cụ cũng đã đến kỳ đảo lốp, kiểm tra góc đặt bánh xe rồi đới:D
@ cụ thichxeoto:
Thơ hay thì mặc thơ hay
Trong tay có đất còn hay hơn nhiều:)) :)) :))
@ cụ bót: cụ làm thơ còn hay hơn em nhiều í(b)
Xe mới chỉnh chụm và thay lốp, chạy đc 5000km thì có cần làm lại như đặt góc, cân bằng động.... Không cụ? Em xa nguyễn khánh toàn nhưng lại hay qua đấy :D

MONTERO

Xe tăng
Người OF
Xe mới chỉnh chụm và thay lốp, chạy đc 5000km thì có cần làm lại như đặt góc, cân bằng động.... Không cụ? Em xa nguyễn khánh toàn nhưng lại hay qua đấy :D
Nếu cụ thấy xe vẫn hoạt động bình thường, vô lăng thẳng xe đi thẳng, không nhao lái hoặc lốp không bị ăn mòn lệch thì cụ cứ đi đến khoảng 1 vạn km mới cần kiểm tra và cân bằng động đảo lốp lại cụ nhé.

starrynighthn

Xe máy
Chiều em cũng mới qua chỗ cụ Montero xong. Phải về nhà trông F1 nên chưa test được mấy. Cảm giác đi trong phố chắc chắn hơn, đánh lái cũng ngon hơn nhiều.
Lúc nào có tiền em qua chỗ cụ làm bộ lốp mới vậy. Hehe
Chúc cụ làm ăn phát đạt.

montero2

Xe tải
26 Nguyễn Khánh Toàn, Q. Cầu Giấy, Hà Nội ( đối d
Website
huntervietnam.vn
Chuyện cụ MON tu nghiệp tại Mỹ bây giờ mới kể : [video=youtube;GmUmRJ8dx4E]http://www.youtube.com/watch?v=GmUmRJ8dx4E[/video]

quangdzung

Xe điện
Chiều thứ 6 em cũng vừa qua đấy. kết quả thật bất ngờ

huylopoto

Xe tải
Website
lopre.net
E cũng vote cho cụ 1 phiếu. :))

F.I.A.T

Xe điện
Cụ Mon cho em hỏi tý: Em đã từng đi cân chụm vài lần rồi và kết quả có chỗ cân xong rất chuẩn đi khác hẳn, nhưng có chỗ vẫn ko khá hơn, cụ kiểm tra xem trong cái list xe có xe nào fiat albea 1.6 hoặc không thì (palio weekend 1.6)
Xe này hơi ít nên em cân chụm có chỗ phải chọn xe tương tự trong phần mềm nên khả năng thông số trong phần mềm và thực tế khác nhau nên không chuẩn
Cụ check giúp em trong list của cụ có xe này không nhé

Any Vu

[Tịch thu bằng lái]
E đi xe Lexus RX350 đời 2010, lôp còn nguyên bản chăc chạy đc khoảng hơn 4v km, thây tay lái đi hơi bị rung, mang qua Đào tấn cân bằng động, xong đi hêt rung, nhưng lại bị hơi nhao về bên trái, lại mang đến Đào tấn, chỉnh nhao lái mất 600 xiền và kết quả là được nhao sang phải, lại mang đến Đào Tấn, các cụ ở đây xem qua loa kết luận thay lốp mới sẽ hêt,.... Chả biết đúng hay sai, vì e mang xe đến lúc nào các cụ ở Đào tấn cũng gạ thay lốp cả, tuy lốp xe e vẫn còn đi đc ngon, cụ nào biết xin chỉ giáo vài đường, cần thay lốp hay ko, để E QĐ (25tr-4 quả lốp nhé), tks các cụ !

MONTERO

Xe tăng
Người OF
Cụ Mon cho em hỏi tý: Em đã từng đi cân chụm vài lần rồi và kết quả có chỗ cân xong rất chuẩn đi khác hẳn, nhưng có chỗ vẫn ko khá hơn, cụ kiểm tra xem trong cái list xe có xe nào fiat albea 1.6 hoặc không thì (palio weekend 1.6)
Xe này hơi ít nên em cân chụm có chỗ phải chọn xe tương tự trong phần mềm nên khả năng thông số trong phần mềm và thực tế khác nhau nên không chuẩn
Cụ check giúp em trong list của cụ có xe này không nhé
Thông số xe của cụ đây, trong máy Hunter đều đầy đủ hết cụ nhé:

trinhleminh

Xe tăng
Ồ, địa chỉ uy tín, em sẽ tới vào 1 ngày gần nhất ợ.

Any Vu

[Tịch thu bằng lái]
E vừa qua chỉnh chỗ cụ Mon, mai E sẽ lập thớt mới về vụ này, mời các cụ gạch đá thoải con gà mái, bây giờ muộn rồi, ngủ thôi !!!

tuanthanhcenter

Xe tải
Em cũng mới đi cân chỉnh về nhưng không phải chỗ cụ MON mà ở Đào Tấn (sau khi thay 4 quả lốp) đi đường TP và tốc độ thấp không sao nhưng đi cao tốc từ 80km/h trở lên khi phanh có hiện tượng vô- lăng rung bần bật và lắc sang cả 2 bên, tuy nhiên hướng lái thì vẫn thẳng. Em xin hỏi cụ MON có cần phải qua chỗ cũ cân chỉnh lại hay nó bị bệnh khác. Hiện tượng này chỉ thấy sau khi đã cân chỉnh độ chụm và thay lốp, cân bằng động. Cảm ơn cụ.

Any Vu

[Tịch thu bằng lái]
E cũng bị như thế sau khi cân bằng động tại Đào tấn, cuối cùng ra chỗ cụ Mon Nguyen Khánh Toàn và đã giải quết xong, E mở thớt mới so sánh dịch vụ tai Đào Tấn và chỗ cụ Mon để các cụ có thêm thông tin để lựa chọn !