[Funland] Cảm nhận sau khi tham gia vào 1 hội độc thân trên MXH

Gà Gô

Xe tải
Nhưng văn chương, câu cú lại rất chuẩn chỉ ạ. Cụ này mà không theo nghề báo hay viết phóng sự thì hơi phí.
Thớt cụ Thắng viết về thời gian ở tù rất là ấn tượng kể cả nội dung và cách hành văn.

teppia

Xe tăng
mấy cái hội nhóm độc thân online kiểu đó toàn hàng lởm.

LaziCat

Xe lăn
Khi bạn vào các hội nhóm này với mục đích nghiêm túc thì bạn đã sai ngay từ đầu rồi, cho nên chả cần thất vọng làm gì.
Em không nghi ngờ gì về việc các nhóm độc thân, hẹn hò, tâm sự này nọ thì cái đích đến rõ ràng, cơ bản, phổ biến, không che giấu, chính là cái giường mà thôi. Chịch xã giao chính là đây, chịch cho vui, đổi món, sưu tầm... Nếu các bác giai bàn tán bình phẩm thân thể các mem nữ đã check, thì vác bác gái cũng bàn tán hàng họ của các nam thần mà thôi. Ok không sao cả, đó cũng là 1 nhu cầu, miễn là đừng vào đó với ảo tưởng nghiêm túc là được
Em không độc thân, nhưng có tạt té chém gió vài chỗ, chỉ là không offline thôi. Gớm chatting nhanh bàn đến sở thích giao cấu lắm, bạn thích style gì, có nhanh đạt không, anh có được lâu không chứ em ly hôn vì ck cũ ysl... Thỉnh thoảng có xen lẫn vài thánh nữ đạo đức mạng, cũng vui, nói chung cũng được vài trống canh.
Cái đoạn đậm đậm kia làm em hơi ngạc nhiên, cởi mở ngoài sức tưởng tượng của em. Đành rằng việc kiếm bạn "giao lưu" là nhu cầu chính đáng nếu còn độc thân nhưng "thẳng tưng" như này thì quan ngại thật ấy. Hay là em già, lạc hậu rồi nhỉ :(.

cardreamer

Xe điện
Cái đoạn đậm đậm kia làm em hơi ngạc nhiên, cởi mở ngoài sức tưởng tượng của em. Đành rằng việc kiếm bạn "giao lưu" là nhu cầu chính đáng nếu còn độc thân nhưng "thẳng tưng" như này thì quan ngại thật ấy. Hay là em già, lạc hậu rồi nhỉ :(.
Hihi, có nàng tưởng đoan trang, chat đến đêm thứ 2 hỏi của anh có to không, em á khẩu 1 lúc mới bắt nhịp được cụ ah
Còn chuyện thích kiểu gì, hay đạt ở kiểu nào, bao lâu thì tốt, có nên sáng tạo chút hay nên truyền thống... Nó là chủ đề chính rất sớm thôi cụ à

.Xukthal

Xe container
Á khẩu vì bé à /:)

wave thái xịn

[Tịch thu bằng lái]
Hihi, có nàng tưởng đoan trang, chat đến đêm thứ 2 hỏi của anh có to không, em á khẩu 1 lúc mới bắt nhịp được cụ ah
Còn chuyện thích kiểu gì, hay đạt ở kiểu nào, bao lâu thì tốt, có nên sáng tạo chút hay nên truyền thống... Nó là chủ đề chính rất sớm thôi cụ à
Người ta bẩu fòr còn có giá của ló mà cụ thế nào chọn em còn rẻ hơn fòr, có khi cụ bị cái hình thức ảo trên fb che mắt roài. :D
Hoặc cụ tự thủ dâm bịa chuyện. :))

luot_song

Xe điện
Tởn nhất là mấy mợ bám đuôi chạy mất dép cháu thề các vàng không dám tý tởn lần 2 nũa ..

LaziCat

Xe lăn
Đoạn 1: em cũng á khẩu theo cụ. Ôi zời ơi!!! Vậy nên nhiều khi các cụ cứ ảo tưởng mình "chăn" được em lọ em chai nhưng sự thật là có khi bị "chăn" ấy :D.
Đoạn 2: Nếu đã là vợ chồng/ người yêu thì việc trao đổi cởi mở như này em thấy không vấn đề gì, thậm chí còn tốt vì biết được ý thích của đối tác ạ!

Niemvuinho

[Tịch thu bằng lái]
Túm lại cụ chủ đi tìm hang đế để đổ mà ko đc như ý phải ko?

Thắng Trần ND

[Tịch thu bằng lái]
Túm lại cụ chủ đi tìm hang đế để đổ mà ko đc như ý phải ko?
Dạ không. Em được rủ tham gia để tìm vợ. Nhưng vào rồi mới thấy không ổn. Còn tìm chỗ đổ thì lại khác cụ ơi. Có dịch vụ mà.

kites1

Xe điện
PN ngày nay có quan niệm về TD phóng khoáng nhỉ. Không biết đây chỉ là 1 số ít thôi, hay đa số PN đều có quan niệm như thế. Đành rằng độc thân thì có quyền tự do lựa chọn. Tuy nhiên, có cuộc sống TD phóng khoáng, và dễ dàng lên giường với phái nam, thì dù cho có vào hội độc thân tìm kiếm đi nữa, chắc cuối cùng cũng sẽ chọn cuộc sống độc thân vì sự tự do thôi.
Và chẳng ai dám rước nàng về dinh.

Chỉnh sửa cuối:

Trục

Xe ba gác
EM biết 1 ông làm chủ 1 group độc thân, đã ly hôn vk cũ vì cặp bồ với 1 em trẻ, hiện tại em trẻ đã có bầu sắp đẻ nhưng chưa đk kết hôn, tuy nhiên lên group ck ck vk vk với 1 bà khác, rồi hẹn hò đi đêm với nhau, rồi con riêng bà đó gọi ông này làm bố mà ông vui mừng post lên như đúng rồi. Người ngoài đọc thì nghĩ ông này quá chân thành, tuy nhiên chả ai biết đâu mà lần =)) . EM từng ngồi với 1 hộiđộc thân, nói thật với cụ, hộiđó em nuốt không trôi .Đặcđiểm nổi trội của các HĐT là đàn bà uống rượu rất ác các cụ nhé
Nếu không có mục đích nào khác (ví dụ tìm tình không ràng buộc) thì không nên tham gia những hội "cùng cảnh ngộ". Em thấy các hội thất bại hay bị bó trong tư duy, tốt nhất tham gia các hội có tư duy tiến bộ, như otofun chẳng hạn. Được cả về chất lẫn về lượng.

buicongchuc

Xe ba gác
Khi bạn vào các hội nhóm này với mục đích nghiêm túc thì bạn đã sai ngay từ đầu rồi, cho nên chả cần thất vọng làm gì.
Em không nghi ngờ gì về việc các nhóm độc thân, hẹn hò, tâm sự này nọ thì cái đích đến rõ ràng, cơ bản, phổ biến, không che giấu, chính là cái giường mà thôi. Chịch xã giao chính là đây, chịch cho vui, đổi món, sưu tầm... Nếu các bác giai bàn tán bình phẩm thân thể các mem nữ đã check, thì vác bác gái cũng bàn tán hàng họ của các nam thần mà thôi. Ok không sao cả, đó cũng là 1 nhu cầu, miễn là đừng vào đó với ảo tưởng nghiêm túc là được
Em không độc thân, nhưng có tạt té chém gió vài chỗ, chỉ là không offline thôi. Gớm chatting nhanh bàn đến sở thích giao cấu lắm, bạn thích style gì, có nhanh đạt không, anh có được lâu không chứ em ly hôn vì ck cũ ysl... Thỉnh thoảng có xen lẫn vài thánh nữ đạo đức mạng, cũng vui, nói chung cũng được vài trống canh.
Cụ giới thiệu cho em vài nhóm, em vào tham quan mở rộng tầm mắt với ;))

Chopchopchop

Xe buýt
Em chả bao giờ dám tham gia vào các hội nhóm kiểu đó. Vì em thuộc kiểu người cả tin nên rất dễ bị lừa. Vào các hội nhóm kiểu đó thành con gà bị thịt ngay nên tốt nhất tránh xa. Người thật việc thật còn chả ăn ai nữa là lên cái group toàn người đeo mặt nạ. Hội nhóm nào ban đầu người thành lập ra cũng đều mang một ý nghĩa tốt đẹp nào đó, nhưng ko phải ai cũng đủ khả năng điều hành, kiểm soát để khi thành viên mở rộng ra mà ko bị biến tướng

CuongNguyenPhuc71

Xe container
Em chả bao giờ dám tham gia vào các hội nhóm kiểu đó. Vì em thuộc kiểu người cả tin nên rất dễ bị lừa. Vào các hội nhóm kiểu đó thành con gà bị thịt ngay nên tốt nhất tránh xa. Người thật việc thật còn chả ăn ai nữa là lên cái group toàn người đeo mặt nạ. Hội nhóm nào ban đầu người thành lập ra cũng đều mang một ý nghĩa tốt đẹp nào đó, nhưng ko phải ai cũng đủ khả năng điều hành, kiểm soát để khi thành viên mở rộng ra mà ko bị biến tướng
Kụ chát với 1 bé... Tự dưng đòi chát luy. Kụ tưởng ngon nhưng kụ đã rơi bẫy. Sau đó có thể là tống tiền chả hạn nếu kụ có tóc

Demchinhhang.net

Xe container
Nếu không có mục đích nào khác (ví dụ tìm tình không ràng buộc) thì không nên tham gia những hội "cùng cảnh ngộ". Em thấy các hội thất bại hay bị bó trong tư duy, tốt nhất tham gia các hội có tư duy tiến bộ, như otofun chẳng hạn. Được cả về chất lẫn về lượng.
Vào hội OTF thì lên mỗi trình chém gió từ xa:))