Cảm nhận LX 125 ie

xexyz

Xe đạp
VODKA mời cụ, chắc em lấy con LXie cho lành, phụ nữ đi đẹp. SH thì em cũng nói rồi nhưng gấu nhà em chịu, không đi được, nói dáng xấu hơn LX, may thế, đỡ được khối tiền mua VODKA với Trúc Bạch.
Hè hè . Mà cụ định mua xe ở đâu đấy ợ . E thấy các cụ kêu mua xe với dịch vụ ở topcom kém qá . x-(Đang băn khoăn . 8-x . Hay là mua ở Ý Việt nhà cụ Pi nhờ . =P~=P~

s0c_uuu

Xe buýt
topcom tùy chỗ dịch vụ kém thôi cụ à.
em thấy chỗ C11 thanh xuân các em nhân viên nhiệt tình.
các anh thợ bảo dưỡng làm cũng rất cẩn thận!
còn riêng LỂ DUẨN KBG EM QUAY LẠI DÙ CHỈ 1 LẦN. KINH VĂN TỞM LUÔN! AI K BIẾT GÌ THÌ MỚI VÀO ĐẤY. ĐÃ BỎ TIỀN CÒN ỨC CHẾ!

s0c_uuu

Xe buýt
VODKA mời cụ, chắc em lấy con LXie cho lành, phụ nữ đi đẹp. SH thì em cũng nói rồi nhưng gấu nhà em chịu, không đi được, nói dáng xấu hơn LX, may thế, đỡ được khối tiền mua VODKA với Trúc Bạch.
chuẩn đấy cụ ạ! mua ngay cho nóng!

HuyenAnh8790

Đi bộ
Hè hè . Mà cụ định mua xe ở đâu đấy ợ . E thấy các cụ kêu mua xe với dịch vụ ở topcom kém qá . x-(Đang băn khoăn . 8-x . Hay là mua ở Ý Việt nhà cụ Pi nhờ . =P~=P~
Tuần trc iem lên Topcom lê duẩn thấy nhân viên cũng nhiệt tình mà bác,iem chọn ngày 10/6 là ngày đẹp để rinh xe về nhg qua gian hàng ý việt của cụ pi thấy có KM hấp dẫn nên alo bên đó jui` :D

xexyz

Xe đạp
Tuần trc iem lên Topcom lê duẩn thấy nhân viên cũng nhiệt tình mà bác,iem chọn ngày 10/6 là ngày đẹp để rinh xe về nhg qua gian hàng ý việt của cụ pi thấy có KM hấp dẫn nên alo bên đó jui` :D
Vâng ạ . Topcom có lẽ tùy từng chỗ. Em vừa lấy bên cụ Pi hôm qa . :D . Các em nhân viên nhiệt tình , chu đáo lắm ạ. Cụ Pi còn gọi điện cho em hôm nay qua nhận quà dành riêng cho mem bên OF nữa . Cụ cứ yên tâm bên chỗ cụ Pi ạ . Chúc cụ có em xe ưng ý . Vodka cụ , cụ Pi và toàn thế các cụ trên OF ạ. :-bd . (b)

LXie

Xe tải
E thề là cái bọn Topcom Lê Duẩn các cụ đừng dây vào . Mua xe thì ngọt lắm , mua xong thì xác định nhé . Hẹn 3 tuần mà 1 tháng 15 ngày e mới đc lấy giấy tờ . Đúng hẹn gọi ra nhắc thì lại hẹn sang tuần , sang tuần gọi lại hẹn cuối tuần , dây dưa đến 1 tháng 13 ngày e gọi ra thì được thông báo là có hoá đơn từ lâu rồi , nhưng thất lạc sang nơi khác??? . Hoá ra mấy lần trước e gọi nhắc bên đấy ko thèm quan tâm??? . Vô trách nhiệm đến thế là cùng . Àh lại còn có em nhân viên , 2 lần e ra tận nơi hỏi " e ơi có giấy tờ xe của a chưa " . E ý đều trả lời bắt đầu bằng câu " Thôi chết rồi " , thiếu chuyên nghiệp đến thế là cùng!!! . E ko ghét cái Topcom Lê Duẩn đâu , e chỉ rất sợ nó thôi =.= . Bảo dưỡng ở đây thì được , cản thận các cụ ạh! .

Vdung1972

Xe container
Nơi tôi sinh-Hà Nội.Ngày tôi sinh-Một ngày bỏng ch
Website
www.nhtm.gov.vn
Bác chọn giống nhà em thế. Mà các cụ cho em hỏi, bình thường về các cụ có dán không, BX em nói đi dán decal cùng màu. Dán toàn thân thì kinh phí thế nào các cụ nhỉ.

HuyenAnh8790

Đi bộ
Bác chọn giống nhà em thế. Mà các cụ cho em hỏi, bình thường về các cụ có dán không, BX em nói đi dán decal cùng màu. Dán toàn thân thì kinh phí thế nào các cụ nhỉ.
em mới lấy xe nên chưa dán ,dán vào cho chắc cụ ạ, vừa chống xước lại bền màu, bạn em rủ qua Tam Trinh lắp khung xe bảo chỗ đó hàng chuẩn mà chỉ có 580k 1 bộ.

s0c_uuu

Xe buýt
em mới lấy xe nên chưa dán ,dán vào cho chắc cụ ạ, vừa chống xước lại bền màu, bạn em rủ qua Tam Trinh lắp khung xe bảo chỗ đó hàng chuẩn mà chỉ có 580k 1 bộ.
dán nilon là ok thôi mà. xe của bạn đi roda bao nhiêu lít/km vậy :).

Vdung1972

Xe container
Website
www.nhtm.gov.vn
dán nilon là ok thôi mà. xe của bạn đi roda bao nhiêu lít/km vậy :).

Em lấy xe màu trắng nên dán vào sợ một thời gian bị vàng, thôi cứ để thế vậy, có quây rồi cũng chả lo mấy.

Em show cái biển vừa lấy sáng nay, mời các cụ cho tý gạch đá ạ.

Chỉnh sửa cuối:

0904567246

Xe đạp
Cái kim xăng khắm thật. Xe chỉ đi khoảng gần 5 lit là đã xuống đỏ rồi. Trong khi đó bình xăng phải cón hơn 3 lit

s0c_uuu

Xe buýt
Cái kim xăng khắm thật. Xe chỉ đi khoảng gần 5 lit là đã xuống đỏ rồi. Trong khi đó bình xăng phải cón hơn 3 lit
em nó mới về nên thích ăn nhiều cho khỏe mà. cụ chịu khó chăm cho em nó 1 chút. hạnh phúc thế còn gì cụ =))

s0c_uuu

Xe buýt
Em lấy xe màu trắng nên dán vào sợ một thời gian bị vàng, thôi cứ để thế vậy, có quây rồi cũng chả lo mấy.

em tạm dịch là : " không phát hả. thất ... =)) "

Vdung1972

Xe container
Website
www.nhtm.gov.vn

Vdung1972

Xe container
Website
www.nhtm.gov.vn

lanhuong1965

Xe điện

Theo em thì 7 là thất=>thất bát=>thu hoạch được ít;9 là cẩu=>Chó(Em mạn phép dịch cho nó đúng chữ nghĩa ợ);79=>thu hoạch được ít chó !!!
-Em dịch có phần không phải bác bỏ quá cho ợ!!!
=)) =)) =))

phuong1983

Đi bộ
Mình cũng mới mua xe lx 125 ie việt nam.noi chung ban đầu la xe đi được.vi khung xe làm bằng thép tấm,nên chắc chắn hơn libety bằng nhựa.nh minh đang chạy rotda nh sao ăn xăng qua.100km ma 5l xăng.ko biết các bác có thế ko.sau nay co giảm đi ko vay.minh cao 1m58 ma sao đi xe vẫn cao,nặng nữa,chân chống ko xoay để quoành được.xe mình màu trắng,nên mình dán hoa tím rất nổi.

Chỉnh sửa cuối:

Keineem

Xe buýt
Mình cũng mới mua xe lx 125 ie việt nam.noi chung ban đầu la xe đi được.vi khung xe làm bằng thép tấm,nên chắc chắn hơn libety bằng nhựa.nh minh đang chạy rotda nh sao ăn xăng qua.100km ma 5l xăng.ko biết các bác có thế ko.sau nay co giảm đi ko vay.minh cao 1m58 ma sao đi xe vẫn cao,nặng nữa,chân chống ko xoay để quoành được.xe mình màu trắng,nên mình dán hoa tím rất nổi.
Vì bạn đo ước lượng nên không chính xác , 125 ie nhiều người đã test rồi , không quá 3,5 lít /100km đâu.
1m58 vẫn cao là đúng , bạn nên đi dép giầy khoảng 5cm trở lên là ok , chống thoải mái.
Vì xe làm bằng thép nên nặng là dĩ nhiên , mình chưa thấy chị em nào xoay được để quành xe , phần lớn là toàn nhờ các anh trai thôi , mà phụ nữ nhờ thì các anh cũng sẵn sàng giúp mà .

Vdung1972

Xe container
Website
www.nhtm.gov.vn
Theo em thì 7 là thất=>thất bát=>thu hoạch được ít;9 là cẩu=>Chó(Em mạn phép dịch cho nó đúng chữ nghĩa ợ);79=>thu hoạch được ít chó !!!
-Em dịch có phần không phải bác bỏ quá cho ợ!!!
=)) =)) =))
^:)^ cụ, cụ phán sắc sảo quá. ^:)^:((

Cái kim xăng thằng LX đúng là không chính xác các cụ ạ, em đổ 100k chả thấy nó động đậy cảm xúc gì mà chạy mãi mới báo đèn, khi đổ đầy kim cũng chả lên chứ F được.