Cảm nhận khi dùng xe của Mitsubishi

Cau_ong_gioi

Xe điện
Website
www.otofun.net
có cắt thế thì các bác mới được vọc vạch, tự nghiên cứu, tự lắp đồ, tự sướng với thành quả của mình chứ. em nghĩ phải cám ơn mit vì điều này đấy ah.
Có cái cân bằng điện tử em ngâm cứu ra thì riêng tiền linh kiện khoảng 50 củ em chả đủ thóc để lắp ợ :(( mấy cái VC, CC thì quá đơn giản.

xyz

Xe tải
Website
www.xyz.com.vn
À em bán hồi tháng 3 năm nay, cũng tầm ngần này km thôi

xyz

Xe tải
Website
www.xyz.com.vn
Dạ ko...hay đỗ ở trên dải phân cách Hoàng Diệu cụ ạ

Bamboochick

Xe hơi
bác cóc kiếm được con EX hay quá, em chỉ thích màu đen, có 1 con IO dưới hải phòng màu ghi chạy hơn 5v, em tháy hay quá

Taxulo

Xe buýt
Xe Mít nhập từ Đài về có em Lancer Fortis IO 2.0 với em Grunder 2.4 khá độc. Có xiền làm 1 em chạy thì ngon đảm bảo không đụng hàng :D

winnghiepdu

Xe điện
e đang chạy Mirage đc 6 tháng hay bị lỗi smart key còn lại chạy 0k,nhược điểm là 0 so được với yaris tuy nhiên giá mềm nên chấp nhận đc

le xuan quynh

Xe hơi
e đang chạy Mirage đc 6 tháng hay bị lỗi smart key còn lại chạy 0k,nhược điểm là 0 so được với yaris tuy nhiên giá mềm nên chấp nhận đc
bác mua xe ở đâu thế bác? bác đã mang đến đại lý để họ xem xét Smart key của bác chưa thế?

BÌNH-SADACO

Xe hơi
Bác ra đại lý kêu cài đặt lại chức năng báo lịch bảo dưỡng, xe Mirage hay có tình trạng này.

winnghiepdu

Xe điện
bác mua xe ở đâu thế bác? bác đã mang đến đại lý để họ xem xét Smart key của bác chưa thế?
e mang đến Trung thượng 2 lần rồi chạy test đủ các thứ mà 0 ra, nhân vien KT bảo a cứ chạy đi 0 sao đâu khi nào bị nhiều lại mang đến.
LỖi : đề 0 được ,nổi đèn báo chìa khóa và hình cái oto và cái khóa,chân phanh thì kẹt cứng cứ phải ra khỏi khóa lại rồi mở cửa vào xe vài lần mới đc

Cau_ong_gioi

Xe điện
Website
www.otofun.net
e mang đến Trung thượng 2 lần rồi chạy test đủ các thứ mà 0 ra, nhân vien KT bảo a cứ chạy đi 0 sao đâu khi nào bị nhiều lại mang đến.
LỖi : đề 0 được ,nổi đèn báo chìa khóa và hình cái oto và cái khóa,chân phanh thì kẹt cứng cứ phải ra khỏi khóa lại rồi mở cửa vào xe vài lần mới đc
Cụ có dán nilon kính lái ko? Nếu có thì do thợ làm ẩu để nước chảy vào làm ẩm bộ điều khiển smartkey ở trong taplo. Chính thế nó mới gây ảnh hướng tới bộ smartkey của cụ.

jiulong

Xe tải
Theo em thì xe mitsubishi xấu, các cụ thử so sánh nhé ps với ft, triton với hilux, ranger, navara, zinger với in, .v.v.... cả nội và ngoại thất. options thì tương đương với các xe cùng phân hạng của nhật, mỹ. Kém nhất là cái điều khiển trên vô lăng gần như ko có. Còn về chất thì mit bền hơn, ngon hơn trong các dòng nhật, mỹ cả về động cơ, truyền động.....giá cả vừa phải (vì xe xấu) động cơ xăng trước đây tốn nhiên liệu bây giờ đã dc cải thiện nhiều nhưng em vẫn ko dám dùng ps xăng dù rất thích, bản máy dầu 4x4 tự dưng ko sản xuất nữa nên em quay ra dùng triton. Xe Hàn thì em ko so sánh vì chất lượng kém hơn nhiều, options đầy đủ nhưng chập chờn, lúc cần đến nó thì lại ko hoạt động.

winnghiepdu

Xe điện
Cụ có dán nilon kính lái ko? Nếu có thì do thợ làm ẩu để nước chảy vào làm ẩm bộ điều khiển smartkey ở trong taplo. Chính thế nó mới gây ảnh hướng tới bộ smartkey của cụ.
e 0 dán kính lái,chỉ dán 4 cánh và hậu, cụ xem cho e liệu lỗi còn có thể ở chỗ nào

le xuan quynh

Xe hơi
Theo em thì xe mitsubishi xấu, các cụ thử so sánh nhé ps với ft, triton với hilux, ranger, navara, zinger với in, .v.v.... cả nội và ngoại thất. options thì tương đương với các xe cùng phân hạng của nhật, mỹ. Kém nhất là cái điều khiển trên vô lăng gần như ko có. Còn về chất thì mit bền hơn, ngon hơn trong các dòng nhật, mỹ cả về động cơ, truyền động.....giá cả vừa phải (vì xe xấu) động cơ xăng trước đây tốn nhiên liệu bây giờ đã dc cải thiện nhiều nhưng em vẫn ko dám dùng ps xăng dù rất thích, bản máy dầu 4x4 tự dưng ko sản xuất nữa nên em quay ra dùng triton. Xe Hàn thì em ko so sánh vì chất lượng kém hơn nhiều, options đầy đủ nhưng chập chờn, lúc cần đến nó thì lại ko hoạt động.
Xấu hay đẹp đó là do cảm quan của từng người cụ ak.hi. Cụ thấy bề ngoài của xe xấu nhưng bù lại thì vận hành tốt, an toàn, tiện nghi và quan trọng là giá cả phải chăng va một điều đặc biệt nữa của dồng xe Mitsu mà hầu hết các dòng xe khác không có đó là hệ thống điều hòa làm mát cực nhanh.
Vậy tại sao cụ không ủng hộ Mitsu cụ nhỉ!! Các cụ ta vẫn có câu: "Tốt ngỗ hơn tốt nước sơn" mà cụ!!! Cảm ơn cụ đã chia sẻ ý kiến chân thật của mình