cảm nhận đi Ỉn ???

ngoc enzo

[Tịch thu bằng lái]
thank các cụ nhìu (l)(l)(l)nhưng mà cho em hỏi ngu tí Ỉn số sàn có túi khí k???

lexus_bk

Xe điện
thank các cụ nhìu (l)(l)(l)nhưng mà cho em hỏi ngu tí Ỉn số sàn có túi khí k???
có cụ ợ, ỉn có 3 loại, IN J, IN G, IN V-> chỉ có IN J là không có thôi ạ, nhưng IN J chỉ bán theo lô cho TAXI hoặc doanh nghiệp mua nhiều nên cụ không mua được đâu ạ :21:

hanhtoyota

Xe tải
Ỉn mà cảm với nhận gì??? xe taxi chạy được là may mắn rồi chứ xe IN mà đòi cảm với nhận đi B.M.W hay Cadillac thì nói câu ấy còn được chứ chạy con ỈN ghẻ mà cảm với nhận , cảm với cúm thì có.
ông anh em định mua xe nhưng đang phân vân giữa Cap vs Ỉn nhưng thấy mọi người bảo là Ỉn ồn và đi ko ổn định lắm , cụ nào đã và đang đi Ỉn cho em xin chút cảm nhận ?? nếu so sánh Ỉn với Cap thì cái nào Ok hơn ?thank các cụ (l)

GARU

Xe hơi
Ỉn mà cảm với nhận gì??? xe taxi chạy được là may mắn rồi chứ xe IN mà đòi cảm với nhận đi B.M.W hay Cadillac thì nói câu ấy còn được chứ chạy con ỈN ghẻ mà cảm với nhận , cảm với cúm thì có.
Nich cụ này là fan TOY mà bức xúc với TOY gớm chẳng hiểu thực hư thế nào nữa:^)

Gcar

Xe container
đi Ỉn có lợi là hết gạo thì ra chạy taxi kiếm thêm được. Cap chạy taxi thì khách thấy sang quá sợ bị chém!!:21:

GARU

Xe hơi
đi Ỉn có lợi là hết gạo thì ra chạy taxi kiếm thêm được. Cap chạy taxi thì khách thấy sang quá sợ bị chém!!:21:
Ô thế khác gì bác bảo ỈN là xe chợ còn CAP là thôi o nói nữa

Đỏ&Đen

Xe đạp
Ỉn ghẻ mà cũng hơn nửa tỷ bác đấy cụ ạ. Mà cũng cần phải so sánh này nọ cho những người mua sau dễ có sự chọn lựa đúng hơn chứ. Cap bây giờ mà mua thì được cái là sướng! Không phải chờ đợi. Nếu chấp nhận các khuyết điểm của một con xe thì đó sẽ là con xe tốt. Mec hay Bim còn có người bán nữa là....

coolpix8700

Xe ngựa
Nhiều khách sợ bị chém, nhưng cũng có rất nhiều khách chê Toy muốn đi Cap và họ có thể trả giá cước cao hơn. Nguyên nhân chính để Cap không được chọn chỉ do các hãng taxi thôi, họ có chịu được chi phí, ngay cả với cái giá mà khách có thể trả đâu. Còn ở nước ngoài BMW hay Mẹc làm taxi cũng đầy ra đấy chứ!

Chỉnh sửa cuối:

lexus_bk

Xe điện
các cụ cứ bênh CAP chứ em thấy em nó đi củng như xxx ý, cảm giác lỏng lẻo như xe đạp đi trong gió ý(c), đi được 3 hôm thì đã thấy rung bần bật, cái này em đoán do hàng LD nó thế, chứ các cụ thử CAP nhập chửa, ý em là DAEWOO WINSTORM em thấy đi sướng phết, chắc và cách âm hơn CAP nhà ta nhiều (y)
Tóm lại 2 cái xe này đều không nên mua, một cái xe tệ 9 điểm, 1 cái xe tệ 10 điểm :))

Arabica

Xe máy
He he em và thằng bạn thân 1 thằng Ỉn 1 thằng Cap cứ đi xe thằng nọ thì thằng kia chê. Nhưng cùng mua 2007 In chưa hết BH(3năm) Cap hết mất tiêu rồi(2năm). Độ bền, ổn định thì In hơn nhưng đẹp, phong cách thì Cap hơn cảm nhận của em đấy còn của cụ thì tùy chọn(b)(b)(b)

coolpix8700

Xe ngựa
Em cũng đã được lái Ỉn ở Đường Hồ Chí Minh, In taxi, bác lái xe bị thu bằng, khi thuê vẫn nhận đến lúc bị bắt lỗi dẫm vạch sợ quá phải nhờ lái hộ. Còn Cáp thì chạy xe công ty ở Đông Nam Bộ. Đúng là đầm và êm thì Cap hơn, nhưng Cap không thể làm taxi hiện tại ở VN được vì tiêu xăng hơi dữ, trong khi đó vẫn là thế mạnh với khả năng chở của In, dù hơi ồn (nhưng chắc không ồn được hơn mấy cái taxi Daewoo). Với những gia đình đông người, khả năng chi cho xe có giới hạn thì in vẫn là 1 lựa chọn được!

red_devil11

Xe đạp
Các bác cứ nói In mang ra làm taxi được còn Cap thì ko (nên)
:mad: cho em hỏi câu này (thực lòng mong được giúp)
:^) Tại sao các hãng taxi hay xe thuê thường chọn Toy mà không phải là các hãng khác ạh>>??<<
Có bao nhiêu lý do ạh>??<

Gcar

Xe container
-1 lý do là Toy có nhiều đồ dỏm để lắp vào hơn! Va quệt đụng chạm lắp đồ dỏm vô thì xong. Chứ cũng chả dám lắp đồ Toy thật!
- Vỏ mỏng ít tốn xăng hơn.
- Lý do có lẽ quan trọng nhất: taxi thì có niên hạn chứ không thể chạy mãi được, các hãng thường cứ chừng vài năm là thanh lý, khi đó bán được giá hơn!
- Lâu lâu được giảm giá xe 10% do dùng động cơ rỉ sét!

nguyenlongan

Xe tải
-1 lý do là Toy có nhiều đồ dỏm để lắp vào hơn! Va quệt đụng chạm lắp đồ dỏm vô thì xong. Chứ cũng chả dám lắp đồ Toy thật!
- Lý do có lẽ quan trọng nhất: taxi thì có niên hạn chứ không thể chạy mãi được, các hãng thường cứ chừng vài năm là thanh lý, khi đó bán được giá hơn!
Câu trả lời này có lẽ là chuẩn nhất (b)

lexus_bk

Xe điện
bác chuẩn đới, em bổ sung: chế độ BH TOY rất tốt, 3 năm hỏng thì mang tới hãng thay đồ không phải nghĩ, còn gương hay đèn vỡ tất nhiên toàn thay đồ dỏm( bạn em làm bên TAXI nó bảo thế, không thì tiền đâu mà thay đồ xịn đắt lòi. :21: ) Ngoài ra các bác có biết mấy hãng taxi lớn và đại lý TOY như ở HN là của ông lớn nào không ạ? cùng 1 ông to mà ra cả hình như cty vận tải HN các bác ợ, nên họ mua xe cho nhau là thường mà (y)

Sóc nhỏ

Xe tăng
Đã từng chạy 2 em, nói về ăn xăng thực ra em thấy cũng chẳng chênh nhau bao nhiêu ( Do Cap nặng hơn, máy khỏe hơn . Vỏ dày hơn. )
Tự trọng : Cap 1,780 kg - In 1,5xx .kg
Dung tích : Cap 2.4 - In 2.0
Đường trường: Cap 7,5 lit - IN 7 lit
Đường nội thị( ở em ) : Cap 10 lít - In 9,5 lít.
Về độ an toàn và bám đường : Cap 8 - In 6,5
Cap mua về chạy liền, In mua về độ lung tung cả lên
Độ ồn : Cap ăn chắc, em thề.
Thể thao : Miễn bàn, cái này ai cũng rõ
Mất giá : Cap mất giá hơn.
Bảo dưỡng : Giống nhau, không chênh nhau bao nhiêu.
Đi 2 xe này tới đám cưới, đảm bảo In là xe dịch vụ. Em thề. :21:
Cụ đi cap dư nào mà ít bia thế?

Sóc nhỏ

Xe tăng
Inn cho nó lành bác ợ, mấy cụ mua năm 06 bán bây giờ vẫn lãi. Em là nạn nhân đây, con Inn 2008 em vừa mua lại 525 củ.

fastfood

Xe hơi