Cảm nhận Altis CVT sau 1 năm sử dụng !

toan1477

Xe điện
Cụ này toàn chụp mũ người khác cái bệnh của chính mình:D, e thì đang rất happy với xe em đang đi, và với công việc KD của 2012, cụ ạ, chưa cần hoang tưởng mà đã hạnh phúc lắm rồi! E cũng ko dùng xe có đèn nhái Audi, nên cũng ko cần so sánh với Audi làm gì, hehe.:P
Cái bệnh hoang tưởng, tự kỉ giờ lại thêm trí nhớ kém, tốt nhất cụ mua hoạt huyết dưỡng não mà uống đi, cho máu nó lưu thông lên não nhanh một tí, mà còn kinh doanh 2012. Dẫn chứng cho cái so sánh đây này

Thôi cụ ạ, khi mà H-K đã ss với cả Audi thì ko còn gì tranh luận nữa, e tí té ghế luôn! Sắp tới RR chắc cũng tèo. Xe e nhập Mỹ, cũng có Led, mà nhìn thua xa Audi!

Isu_zu

Tháo bánh
Cái bệnh hoang tưởng, tự kỉ giờ lại thêm trí nhớ kém, tốt nhất cụ mua hoạt huyết dưỡng não mà uống đi, cho máu nó lưu thông lên não nhanh một tí, mà còn kinh doanh 2012. Dẫn chứng cho cái so sánh đây này
Có gì ngạc nhiên đâu nhỉ. Năm 2012 tất cả đã xong hết HĐ, chỉ còn mỗi việc là...thực hiện, vậy là quá thành công, phỏng cụ :D. E chưa cần dùng cái dưỡng não gì đó, cụ dùng quen chỉ cho e chỗ mua, chắc 30 năm nữa e cũng cần đến. Nói chung là e đang rất happy, cụ ạ. Chúc cụ năm mới zui zẻ. À, vì khi vài cụ nói xe Hàn option led lòe loẹt nọ kia, thì cụ nói Audi cũng có led, sao ko ai chê, nên em mới post câu trên, cụ ạ. Chứ cu tí nhà em nó cũng phân biệt được 2 hãng xe ấy, chứ nói gì đến mê xe như e, và e có đi xe Hàn nữa đâu mà ss Led xe Hàn với Audi.

toan1477

Xe điện
Có gì ngạc nhiên đâu nhỉ. Năm 2012 tất cả đã xong hết HĐ, chỉ còn mỗi việc là...thực hiện, vậy là quá thành công, phỏng cụ :D. E chưa cần dùng cái dưỡng não gì đó, cụ dùng quen chỉ cho e chỗ mua, chắc 30 năm nữa e cũng cần đến. Nói chung là e đang rất happy, cụ ạ. Chúc cụ năm mới zui zẻ. À, vì khi vài cụ nói xe Hàn option led lòe loẹt nọ kia, thì cụ nói Audi cũng có led, sao ko ai chê, nên em mới post câu trên, cụ ạ. Chứ cu tí nhà em nó cũng phân biệt được 2 hãng xe ấy, chứ nói gì đến mê xe như e, và e có đi xe Hàn nữa đâu mà ss Led xe Hàn với Audi.
Đấy là bây giờ thì cụ cãi thôi chứ cụ so sánh 2 xe với nhau cơ mà, sao lại cố tình quên thế nhỉ. Rõ ràng người ta hỏi sao không ai chê Led Audi thì lại bảo là so sánh H-K với Audi. Đúng thật đã tự kỉ lại hay quên. Em nhớ rất rõ, nên không dùng thuốc bổ não, mà cụ nên dùng cho trí nhớ nó tốt hơn.
Cái văn đưa trẻ con vào đây, thì cụ lại học em rồi đấy, em dùng văn đấy lâu rồi.

Chỉnh sửa cuối:

lmtuan

Xe tăng
Xe e là camry 3.5 màu xám , đời 2007 nhưng nhìn mới như trong hãng, co logo OS . Bác cũng còn trẻ thì phải , có gđ chi chưa ?
Cụ làm cái thớt chia sẻ kinh nghiệm chăm sóc xe đi cho em đọc với ạ >:D<
Cám ơn các bác đã nhận xét em nó . Vậy em tiếp tục cưỡi em nó vài năm nữa để xem thế nào.
Em thấy các bác chê nội thất em nó dữ wa. Riêng em lại kết nhất là cái nội thất của em nó, tông màu phối hài hòa và có 1 chút gì đó sang sang.
Lão này giờ chắc xăm luôn chữ altis 2.0V lên vai, gáy luôn quá =))

Theochongtrada

Xe đạp
Em có cảm nhận là bỏ ra 1 số tiền quá đắt để sở hữu 1 chiếc xe quá thường về mọi mặt.

toyoya

Xe buýt
Tổng kết cảm nhận của các bác .Có 2 cảm nhận chung là altis đắt và nội ngoại thất rởm => ko nên mua. Vậy sao doanh số bán hàng của altis lại tăng hàng tháng và mọi người vẫn cứ mua dù cho còn nhiều sự lựa chọn khác rẻ mà bổ hơn ???

lmtuan

Xe tăng
Thôi, năm hết tết đến rồi, em kính chúc các cụ và gia đình dồi dào sức khỏe, thoải mái với vợ 2 :D

Isu_zu

Tháo bánh
Tổng kết cảm nhận của các bác .Có 2 cảm nhận chung là altis đắt và nội ngoại thất rởm => ko nên mua. Vậy sao doanh số bán hàng của altis lại tăng hàng tháng và mọi người vẫn cứ mua dù cho còn nhiều sự lựa chọn khác rẻ mà bổ hơn ???
Vì phần lớn người cảm nhận Altis đắt và rởm vì...chưa đi nó, hoặc chưa đủ xiền mua nó!:D Nhưng cũng phải cám ơn bác nào chê, để nó còn giảm giá cho bà con nhờ!

toan1477

Xe điện
Chúc các cụ năm mới dồi dào sức khỏe, làm ăn phát đạt để còn có kinh phí và sức lực lên chém gió :D

km30p

Xe máy
Tiện thể, các cụ cho em xin vài nhận xét về Corolla antis AT 2.0 liên doanh nhé?

lexus_bk

Xe điện
Con này Đi ngon, máy bốc đủ dùng, bán giữ giá. Nhược điểm mỗi cái là:
- hay bị lỗi thước lái. Còn tay lái nhẹ thì một số người lại thích
- bản 2.0 dùng lốp mỏng hơn và của dunlop nên rất ồn, cái này giống forte và civic 2.0, thay bộ mic cheo là sẽ ổn.
Nội thất ko đẹp là vì nó là dòng bình dân, cũng ko thể đòi nhiều đc, muốn đẹp thì hỏi mấy anh khác civic. Avante nhập. Forte. Về độ lắc thì nhìn cái treo 2 bánh sau là biết, có cái dầm cứng nên ngang cơ forte. Lacetti, kém avante, civic....
Tóm lại bền thì khỏi phải nghĩ, còn muốn sướng thì cũng ko thể đòi nhiều...

toyoya

Xe buýt
Con này Đi ngon, máy bốc đủ dùng, bán giữ giá. Nhược điểm mỗi cái là:
- hay bị lỗi thước lái. Còn tay lái nhẹ thì một số người lại thích
- bản 2.0 dùng lốp mỏng hơn và của dunlop nên rất ồn, cái này giống forte và civic 2.0, thay bộ mic cheo là sẽ ổn.
Nội thất ko đẹp là vì nó là dòng bình dân, cũng ko thể đòi nhiều đc, muốn đẹp thì hỏi mấy anh khác civic. Avante nhập. Forte. Về độ lắc thì nhìn cái treo 2 bánh sau là biết, có cái dầm cứng nên ngang cơ forte. Lacetti, kém avante, civic....
Tóm lại bền thì khỏi phải nghĩ, còn muốn sướng thì cũng ko thể đòi nhiều...
Xin mạn phép hỏi cụ : cụ đã đi em altis này chưa ợ ?

lexus_bk

Xe điện
toyoya nói:
Xin mạn phép hỏi cụ : cụ đã đi em altis này chưa ợ ?
Em chưa mua, nhưng đã đặt mông vào hàng nghìn chiếc rồi ạ.

phuongtv_76

Xe container
Hôm nay e mới leo lên xe, chúc các cụ sang năm mới dồi dào sức khỏe, chém bão cho a e vui vẻ khỏe ra

butchikim

Xe ba gác
Nhà cháu có dịp thử xe bạn cách đây đúng tròn năm, cảm giác sướng hơn Getz nhiều ;) (tại chưa thử con nào hơn). Hôm rồi tất niên tính thử lại thì nó bẩu sau vụ chẵn lẻ vợ nó bay rồi :( , thế là chả có dịp cảm nhận.

Chúc các cụ năm mới mạnh khoẻ an khang...

toyoya

Xe buýt
Nhà cháu có dịp thử xe bạn cách đây đúng tròn năm, cảm giác sướng hơn Getz nhiều ;) (tại chưa thử con nào hơn). Hôm rồi tất niên tính thử lại thì nó bẩu sau vụ chẵn lẻ vợ nó bay rồi :( , thế là chả có dịp cảm nhận.

Chúc các cụ năm mới mạnh khoẻ an khang...
Vụ chẵn lẻ là vụ gì thế cụ ?

DON_NGUYEN

Xe hơi
Gớm các ông cứ chê Altis này nọ, em đi thấy ngon choét, khá vọt, mấy hôm tết chạy cao tốc pháp vân nhích tý đã 120km rồi, nội thất mượt mà, âm thanh theo xe nghe cũng ổn. Chỉ 1 nhược diểm theo e là hay bị gái trẻ chê là già :D, cơ mà mình đếch đi với gái trẻ nên đếch lo

Dalat

Xe đạp
vì phần lớn người cảm nhận altis đắt và rởm vì...chưa đi nó, hoặc chưa đủ xiền mua nó!:D nhưng cũng phải cám ơn bác nào chê, để nó còn giảm giá cho bà con nhờ!
Bác nói hay quá!:41::41::41:

Chỉnh sửa cuối: