.:: Cẩm nang Resort - Khách sạn Việt Nam ::.

Trạng thái
Thớt đang đóng

vietnamresorts

Xe buýt
Website
vietnamresorts.vn
Hehehe,

Thứ nhất là mợ xóa hòm thư đi, đầy quá không PM được.
Thứ 2 là em gửi thông tin trong lưu bút.
Thứ 3 làm mợ mở gian hàng đê, em sẽ để đường link sang bên này...
:)
hihis. vâng ạ. nhờ các kụ với các mợ "tác động" đến bác xe hơi options với ạ. Em đã dăng ký theo đúng luật, xong gọi điện, xong nhắn tin cho bác ý mãi mà chưa mở được gian hàng dược ạ chứ khong dám làm phiền dất của kụ mãi. hị hị. Chắc bác ý bận đi nghỉ mát. thấy danh sách cũng dài dằng dặc mà chưa ai dược confirm ạ.

tamngocle

Xe tải
Dạ, chắc là Mợ ạ !!! mợ ơi thoài gian này Vinpearl chưa có khuyế mại mới nên em chưabieets cụ tỉ ạ. Chỉ biết là ai đi Vipear Nha trang tháng 9 thì giá sẽ là 155 toàn bộ rùi nhé. em cũng đi Vinpearl tháng 9.

Tuần sau em được Vinpear Đà Nẵng mời vào free mấy đem bác nào cần ngắm nghía cái rí sọt nào em làm chân phó nháy poss ảnh trước cho các bác nhé. Lít trong danh mục của em nà: Ocean Villas này, Sunrise Hội An, Fusion Hội An, Hyatt Đà NĂgx (cái này nó có nguồn khách Mẽo nên nó chả thích dân việt mấy) Có ai cần rì view ở đâu nữa không ạ ? cho em biết nhu cầu luôn nhé.
Mời cụ 1 ly, hóng gió tin cụ về Vinpearl Đà Nẵng và Sun Spa QB

toanmap

Đi bộ
vậy em cũng mời cụ tamngocle 1 ly vì cùng đang hóng tin mợ vietnamresorts về vụ Sun Spa QB :)

riang153

Xe tăng
Giùi uim, các cụ cứ làme m giật mình thon thót. hix hắt xì hơi mấy lần. mà diễn dàn này nhiều mợ phết nhỉ ? hình như là 3 phần là mợ còn 2 phần là kụ thôi ý mới sợ chứ. Đợt này em bận điện cuồng trước khi đi khảo sát hộ kụ rian153 cái sunrise nên có gì các kụ gọi về văn phòng giúp em với. Với cả tình hình là em tham khảo ý kiến các kụ là cái máy nào không bị nhanh hết pin. hix. em đang dùng sony ericssion xperia gì đó mà thấy vừa sạc xong được 1/2 ngày lại sạc. hxixx.
Dạ vâng...trăm sự iem nhờ Mợ, cả xóm nhà cháo đang hóng theo tưng bước đi của mợ....hihihi.....

bes

Xe lăn
hihis. vâng ạ. nhờ các kụ với các mợ "tác động" đến bác xe hơi options với ạ. Em đã dăng ký theo đúng luật, xong gọi điện, xong nhắn tin cho bác ý mãi mà chưa mở được gian hàng dược ạ chứ khong dám làm phiền dất của kụ mãi. hị hị. Chắc bác ý bận đi nghỉ mát. thấy danh sách cũng dài dằng dặc mà chưa ai dược confirm ạ.
Ok, có cần em giúp không? Giết gà không cần dao mổ trâu đâu :P
Đảm bảo được ngay :)

Linh_piano

Xe điện
Ok, có cần em giúp không? Giết gà không cần dao mổ trâu đâu :P
Đảm bảo được ngay :)
Mợ Rì Dọt cứ túm lấy lão này là khắc được việc.

PS: em vẫn đợi mail của mợ đới

vietnamresorts

Xe buýt
Website
vietnamresorts.vn
vậy em cũng mời cụ tamngocle 1 ly vì cùng đang hóng tin mợ vietnamresorts về vụ Sun Spa QB :)
Em nhắn tin cho anh Toanmap và anh tamngocle rùi nhé ạ. !!! Các anh check PM ạ. riêng các bác nào tháng 9 đi thì thư thư cho em như năm ngoái sunpa ra cả chương trình khuyến mại tặng vé máy bay và vé tàu luôn từ sau tháng 9 la mùa thấp điểm. NÊn giờ mới tháng 3 thì chưa thể có khuyế mại giá tốt được đâu ạ.

vietnamresorts

Xe buýt
Website
vietnamresorts.vn
Em cần tìm chị gì đang hỏi mua của em voucher Princess de Anam giá 90 usd trong 3 đêm hôm qua gọi điện cho emduooii 8888 ý ạ. Em gọi lại mãi không được !!! hix hix. Bác Chivas với bác Ngọc có trùn tên không thế ạ ? vì em vừa thấy là của bác chivas là có extrabed mà bác Ngọc lại không có extrabed cùng đi Unique mũi né cùng thời gian luôn. huhuhu !!! Các bác confirm giúp em cái.

Chivas07

Xe tăng
Bác Chivas có extra bed nhá, sự trùng hợp ngẫu nhiên thui.

Mợ VNresorts đợt tới đi ĐN nhớ nai nịt sổ tay máy ảnh, về up ảnh và còm mèn nhận xét khách quan đầy đủ nhé! Anh em xin vote mợ nhiệt tình. E nghe mợ sắp đi nên chờ hóng thêm cái quả Fusion Hội An xem thía nào (e là e vẫn yêu Hội An hơn ĐN)

30T-2917

Xe tải
Mợ rì dọt ơi, mợ cho em xem từ 28-30/4 này có cái rì dọt nào từ ĐN trở ra giá hấp dẫn ko, em đi đâu cũng được, nhà e hay lang thang bằng 4bánh ợ
em cần khoảng 2phòng mợ ạ
tks mợ nhé

vietnamresorts

Xe buýt
Website
vietnamresorts.vn
Mợ VNresorts đợt tới đi ĐN nhớ nai nịt sổ tay máy ảnh, về up ảnh và còm mèn nhận xét khách quan đầy đủ nhé! Anh em xin vote mợ nhiệt tình. E nghe mợ sắp đi nên chờ hóng thêm cái quả Fusion Hội An xem thía nào (e là e vẫn yêu Hội An hơn ĐN)
vâng, em sẽ cập nhật ảnh hàng ngày ạ. tất tần tật. từ huế đến hội an đà nẵng tuốt luốt nhé. địa điểm ăn chơi rơi vãiowr đâu cũng up luôn ạ. mua quà gì cũng thế ạ. hehe

vietnamresorts

Xe buýt
Website
vietnamresorts.vn
Mợ rì dọt ơi, mợ cho em xem từ 28-30/4 này có cái rì dọt nào từ ĐN trở ra giá hấp dẫn ko, em đi đâu cũng được, nhà e hay lang thang bằng 4bánh ợ
em cần khoảng 2phòng mợ ạ
tks mợ nhé
Em còn đúng Bãi Lữ Resort, Linh Trương Resort (Thanh Hóa), emeralda nình binifh (còn đugs 2 phognf) còn lại thì cháy phòng ạ. hix. ở Đà nẵng có hyatt giá 180ụa.

Mon 29V

Xe điện
Mợ ơi Bãi Lữ hôm trước em hỏi bên mợ hết phòng rồi mà. Bây giờ mợ lại có thì PM cho em

vietnamresorts

Xe buýt
Website
vietnamresorts.vn
Mợ ơi Bãi Lữ hôm trước em hỏi bên mợ hết phòng rồi mà. Bây giờ mợ lại có thì PM cho em
ơ đâu em chỉ hết từ 28 - 1/5 thôi ạ. chứ 30/4 - 2/5 em vẫn còn mà. Chắc hôm trước chị hỏi 38 - 30/4 thì em hết ạ. Chị ơi, chị có bôki fusion maia khnog ó tăng giá đấy chị ạ.

Mon 29V

Xe điện
Chết thật mợ lại chuyển giới cho em thế:P FM Đà Nẵng em book luôn nhé, mợ cho em thông tin vào mail: hungquangnguyen@yahoo.com, nhà em gồm 2L, 2N (9t và 3t), ở 3 đêm từ 6 đến 9/6 ạ.

tuan281085

Xe cút kít
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.otofun.net
Vạn Chài Sầm Sơn thì chán và buồn lắm
Chỉ thích hợp với người già đi ở ẩn thui, chứ năng động mà vào đó thì chẳng chịu được
Được mỗi cái nhiều chỗ tắm xông hơi, nằm rải rác trong Resotttt

Trạng thái
Thớt đang đóng