Cảm giác fiesta đầm và mướt thật.

tranxuananh

Xe buýt
Gớm có thế mà cụ cũng sợ này sợ nọ (chắc cắt bớt mẹt rồi chứ j). E hơi tin tin...:P
dù sao cũng hơi nể cụ vì chạy ở đường VN mà dám đóng như vậy chứ em bên này chạy tầm 120-150 là chuyện ngày thường,còn hơn thì chưa vì ko có kạ ngồi cạnh để khoe tài.

Trunghieu77

Xe hơi
Gớm có thế mà cụ cũng sợ này sợ nọ (chắc cắt bớt mẹt rồi chứ j). E hơi tin tin...:P
dù sao cũng hơi nể cụ vì chạy ở đường VN mà dám đóng như vậy chứ em bên này chạy tầm 120-150 là chuyện ngày thường,còn hơn thì chưa vì ko có kạ ngồi cạnh để khoe tài.
Em phai cat chu, truoc mat e con 3 cai xe no di 3 LAN luon voi lai mat em nua! Hihi

cakom

Xe tăng
Website
www.otofun.net
Ông anh bác ý mà ngồi sau tay lái Quân Evo chắc tè ra quần mất. Lái xe 20 năm mà mới chỉ chạy thử lên 150 thì em nghĩ chỉ là người lái xe lâu năm chứ k0 phải là người giỏi và có gan lái xe, hai thứ về cơ bản là khác hẳn nhau :))
Em nói thật cũng chả tin FFi chạy lên được 200 đâu, nhưng 180 thì em tin :D
Ngồi sau Quân Evo trưa về ngồi ăn cơm ở nhà tim vẫn đập thình thịch...he he...A thì chả bênh chủ thớt, cũng chả biết Fi có chạy đc 180 hay không, nhưng a e mình biết chắc nhiều anh em đã test thành công tới 280km/h với các loại xe khác

Chỉnh sửa cuối:

Trunghieu77

Xe hơi
Cụ đạp hết tầm xe này chắc lên đc 190 hết cỡ cụ ạ, k lên đc trong điều kiện đường này đâu. Em từng ngồi bên phụ Civic AT 1.8AT đạp hết ga chỉ lên đc 172 km/h. Như vậy FFi của cụ hơn đứt rồi.
Đây cũng là chạy thử thôi chứ đừng chạy nhiều lần như thế sẽ nguy hiểm đó. Em nói cụ chạy xe này 150 mà phanh gấp là lật xe như chơi đấy.
Test ty thoi cu a thu lai de em # som ha. Cu thong cam nhe iPad tau ko dau a

cakom

Xe tăng
Website
www.otofun.net
Cụ đạp hết tầm xe này chắc lên đc 190 hết cỡ cụ ạ, k lên đc trong điều kiện đường này đâu. Em từng ngồi bên phụ Civic AT 1.8AT đạp hết ga chỉ lên đc 172 km/h. Như vậy FFi của cụ hơn đứt rồi.
Đây cũng là chạy thử thôi chứ đừng chạy nhiều lần như thế sẽ nguy hiểm đó. Em nói cụ chạy xe này 150 mà phanh gấp là lật xe như chơi đấy.
E cũng qua 1 đời Civic 1.8 MT, mới chạy thử tới 140 với Civic nhưng thấy bung biêng lắm, kg bằng Fi đâu

otooi

Xe tải
Em ko hiểu ý cụ lắm. Cụ nghĩ 1p22' thì đi đc bao nhiu km?
Theo ngu ý của em thì người ta thiết kế xe như thế nếu trong đk chuẩn của nhà sản xuất xe có thể đạt tốc độ tối đa (tất nhiên ko bao giờ đạt 100% ợ). Vậy thì mình thử làm gì? Trước khi bán xe cho các bác ngựời ta đã thử nát bao nhiêu xe rồi. Người ta còn chạy tốc độ cao rồi thử đâm vào tường bê tông đấy, đã bác nào thử chưa? Em nghĩ đi nhanh hay ko ko quan trọng mà quan trọng là đi nhanh nhưng tuyệt đối an toàn.
Bác có video lên đây thì em tin rồi.

etran

Xe buýt
Em nghĩ đồng hồ con Audi của cụ nó hiển thị theo dặm chứ ko phải km ạ!
Hihi, cụ ơi em ở Đức nhé, xe bán cho thị trường Đức nó không dùng đơn vị của bọn Anh với cả Mỹ :D
em demo luôn cái ảnh ko cụ lại bảo em chém :P

Cái bảng táp lô con A1 ghi đến 240, nhưng trên đăng kí xe ghi max tempo chỉ có 217km/h thôi, em nghĩ em Fiesta của bác gì chắc giỏi lắm thì được 200 (đoạn nào hơi xuống dốc tí :P)

Cơ mà đường như trong clip thì cũng đâu đến nỗi nào nhỉ, hôm nào bác thử ra PV-CG chạy 180 xem có khác không :D

Trunghieu77

Xe hơi
Theo ngu ý của em thì người ta thiết kế xe như thế nếu trong đk chuẩn của nhà sản xuất xe có thể đạt tốc độ tối đa (tất nhiên ko bao giờ đạt 100% ợ). Vậy thì mình thử làm gì? Trước khi bán xe cho các bác ngựời ta đã thử nát bao nhiêu xe rồi. Người ta còn chạy tốc độ cao rồi thử đâm vào tường bê tông đấy, đã bác nào thử chưa? Em nghĩ đi nhanh hay ko ko quan trọng mà quan trọng là đi nhanh nhưng tuyệt đối an toàn.
Bác có video lên đây thì em tin rồi.
Cụ chẳng chịu hiểu gì cả! Ý e muốn nói về sự ổn định, ít rung lắc, tay lái vẫn chắc, đầm xe, ở tốc độ trên 100 mà các xe cùng phân khúc khó mà có đc. Chứ e có nói là lôi xe ra mà phi lên tốc độ max của nó đâu. Còn driver thì ko nói hay đc đâu cụ à, khách quan đem lại thì cần gì phải đâm vào bê tông (tươi) . Mình cụ thích an toàn còn cả làng bọn em ko thích! Ỡm ợ. Chúc cụ năm mới lái xe an toàn!

Trunghieu77

Xe hơi
Hihi, cụ ơi em ở Đức nhé, xe bán cho thị trường Đức nó không dùng đơn vị của bọn Anh với cả Mỹ :D
em demo luôn cái ảnh ko cụ lại bảo em chém :P

Cái bảng táp lô con A1 ghi đến 240, nhưng trên đăng kí xe ghi max tempo chỉ có 217km/h thôi, em nghĩ em Fiesta của bác gì chắc giỏi lắm thì được 200 (đoạn nào hơi xuống dốc tí :P)

Cơ mà đường như trong clip thì cũng đâu đến nỗi nào nhỉ, hôm nào bác thử ra PV-CG chạy 180 xem có khác không :D
Cụ là đc cái cứ xui dại e thôi! Em hứa e xin thề em đảm bảo là lần sau e sẽ thử 300 bằng alo cho cụ thưởng thức, đường hàng ngang hàng đào luôn. Hihi

crocodile

Xe buýt
Bắt hết mấy ông này! Tôi là #, đề nghị ban quản trị gửi bản báo cáo về ip của những người vi phạm tốc độ trên đây cho cục cảnh sát, phòng điều tra tội phạm công nghệ cao để điều tra địa chỉ và "trực tiếp" (không cần sự tham gia của CSGT) xử lý hành chính sau khi xác định được danh tính người vi phạm. :)) =))

digger

Xe tăng
Em ghi nhận câu hỏi này của cụ! Tùy tính huống cụ à, 150 em chưa phanh, 145 em phanh rồi, lúc đấy e vượt xe 54 chỗ, đèn xi nhan sau của xe đó bị bẩn, và do lx đó ko dự đoán đc tình huống trước mặt nhường đường e lên ko giảm tốc độ lấn phải nhường e khi đầu xe em cách họ chừng 5m thì họ ra em nhớ là e đạp phanh bị dồn lên chân( đạp chết đấy ạ) ko xử lý gì thêm vì 1 bên là dải phân cách và trong là 54 chỗ. Sếp ngồi sau chỉ chống tay lên ghế trên và ko ý kiến. Nhưng thật sự là em cũng choáng đấy ạ! Đang đà vượt mà cụ, trước đấy 140 em xin từ xa. Trên đầu xe đó là chú xe máy!
Vụ này cộng với vụ 180km/h vừa xong thì em ngưỡng mộ cụ rồi X_X

ozzfan

Xe tải
Cụ làm quả vượt như phim ấy nhỉ. Em ngồi bên cạnh có khi đã *** ra quần rồi ấy chứ. Lúc đầu đọc em cứ tưởng cụ một mình một đường, giờ lại càng thêm bái phục.

tranxuananh

Xe buýt
Cụ chủ là hơi bị cáo già đấy nhé?nhờ e phọt clip song cái là xóa tang chứng vật chứng ngay ,vodka cho e đi.

ntc50hdhkhn

Xe máy
Bác máu thật , hôm nọ em lên nội bài chỉ dám vit 80 :D , mà con này đi 80km vòng tua cũng chỉ có 1k8 , thả nào đi đường trường thì tiết kiệm xăng mà chạy trong phố thì ăn vãi *** >.< , đi trong phố tầm 20km thì vòng tua lúc nào cũng loanh quanh 1k5 hix

citycar

Xe tải
Bình thường em chỉ đi tốc độ tối đa mà biển báo cho phép, hôm qua đi lễ phải bám đoàn nên toàn vượt quá tốc độ ạ.

Đoạn cao tốc Cầu Giẽ - Ninh Bình tốc độ trung bình toàn 130-140 km/h, tốc độ max 150 km/h tay lái vẫn đầm, xe không thấy rung lắc gì vẫn còn êm hơn chạy 110-120 km/h đoạn Pháp Vân - Cầu Giẽ.

@Crazycoder: hôm qua cụ đi lễ = Fiesta hay Ducati mà em không nhìn thấy xe cụ nhỉ :))

crazycoder

Xe tải
Bình thường em chỉ đi tốc độ tối đa mà biển báo cho phép, hôm qua đi lễ phải bám đoàn nên toàn vượt quá tốc độ ạ.

Đoạn cao tốc Cầu Giẽ - Ninh Bình tốc độ trung bình toàn 130-140 km/h, tốc độ max 150 km/h tay lái vẫn đầm, xe không thấy rung lắc gì vẫn còn êm hơn chạy 110-120 km/h đoạn Pháp Vân - Cầu Giẽ.

@Crazycoder: hôm qua cụ đi lễ = Fiesta hay Ducati mà em không nhìn thấy xe cụ nhỉ :))
Hôm qua em đi lễ bằng xe 16 chỗ ạ. Bầu đoàn nhà em gồm gần 10 người + 8 thổ dân địa phương nữa. Em lễ đến 3h chiều mới xong cơ ạ :D

Pham Thai Hoang

Xe tải
Thử một lần thôi cụ nhé, chứ năm Rống mà học bay thì toi cụ ợ...