[Funland] Cảm giác Alone - U40

hamcuare!

Xe container
TẦm này đáng ra phải viên mãn nhất chứ? Sk có, kte có một chút, con cái đã đủ lớn khôn... nếu k có vấn đề gì bất thường thì hãy hưởng thụ cs theo đk của mỗi người. 50 tới nhanh lắm, lúc ấy lại tiếc thời xuân xanh 40 :).

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com
Rảnh rỗi sinh nông nổi cụ ơi :D Cứ tìm lấy 1 đam mê để kìm chế đam mê gái thoai :))

NgVuBi

Xe tải
Cụ thớt mà thấy dấu hiệu nguy hiểm vậy em nghĩ nên chủ động tránh, ví dụ tìm một lĩnh vực gì đó để học thêm, công việc gì đó để làm thêm, chú ý đến con cái hơn, đến gia đình họ hàng hơn... Hay nhất là chú ý đến gấu hơn cụ ạ.
E Cũng nghĩ nhiều cụ/mợ vì nhớ lại cs từ thuở ban đầu nên đã từng tránh. Nhưng giữ đc bao lâu thì cũng khó nói nếu cs ko có niềm vui.

NgVuBi

Xe tải
TẦm này đáng ra phải viên mãn nhất chứ? Sk có, kte có một chút, con cái đã đủ lớn khôn... nếu k có vấn đề gì bất thường thì hãy hưởng thụ cs theo đk của mỗi người. 50 tới nhanh lắm, lúc ấy lại tiếc thời xuân xanh 40 :).
Ý cụ là nếu thêm mối quan hệ ngoài luồng cũng là cách hưởng thụ cs 😁

quy la tien

Xe điện
Độ tuổi U40 là mốc có nhiều cái đáng ngẫm.
Nếu lấy vợ muộn đàn ông tuổi này là gđ căng thẳng và khó khăn : con chưa lớn sự nghiệp chưa đạt mong muốn, việc gđ lớn ...vv nên có khi cũng chung chiêng đấy, ở nhà vợ con bìu ríu ra ngoài vui vầy mà say nắng thì cũng ra gì đấy, các cụ cẩn thận.
Phụ nữ tuổi này thì khác tý, trường hợp lấy ck muộn thì khác, con đã lớn, ck có khi ysl, kg chia sẻ việc nhà...vv, rồi thì cái bẫy thăng tiến...,cảnh giác các mợ nhé!

taplai2012

Xe trâu
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Kính thưa CCCM
Vừa rồi xôn xao các chủ đề về bồ bịch, đánh ghen, tiểu tam...vv
Vậy có Cụ, mợ nào vì lý do hay hoàn cảnh nào đó mà sống cuộc sống hàng ngày tuy vợ chồng hờ hững nhưng không hề có những mối quan hệ khác, nhất là ở độ tuổi U40.
CCCM đã ở tình trạng như vậy bao lâu rồi và những niềm vui hàng ngày như nào để vượt qua được trước những cám dỗ của mối quan hệ ngoài luồng?
Chuẩ nhất là phải đổi mới và trẻ hóa đối tác cụ ạ :))

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com
E cũng nghĩ giống cụ. Nhưng nhiều cụ/mợ có mỗi đam mê sắc....đẹp 😆
Vì có thể đam mê họ bị cấm cản chẳng hạn :D haha.
Khi bạn có nhiều nguồn thu nhập thụ động, mà bạn thấy bạn không cần làm gì cả, tháng 1 mớ tiền bay vào túi bạn dễ sinh hư lắm. Cho nên lúc ấy người ta lại tìm 1 công việc khác, ví dụ tạo thêm công ăn việc làm cho người khác chẳng hạn, đầu tư 1 cái nho nhỏ thỏa đam mê nhưng vừa đóng góp cho xã hội, lúc ấy họ sẽ quên đi thú vui gái gú ngay :D
Gương nhiều tỷ phú, họ có tiền, thu nhập thụ động ăn mấy đời k hết, nhưng họ mở thêm cái mới, làm từ thiện....
Nhân tiện các cụ các mợ cho em hỏi làm thế nào để nhanh có LX 570 :))

NgVuBi

Xe tải
Độ tuổi U40 là mốc có nhiều cái đáng ngẫm.
Nếu lấy vợ muộn đàn ông tuổi này là gđ căng thẳng và khó khăn : con chưa lớn sự nghiệp chưa đạt mong muốn, việc gđ lớn ...vv nên có khi cũng chung chiêng đấy, ở nhà vợ con bìu ríu ra ngoài vui vầy mà say nắng thì cũng ra gì đấy, các cụ cẩn thận.
Phụ nữ tuổi này thì khác tý, trường hợp lấy ck muộn thì khác, con đã lớn, ck có khi ysl, kg chia sẻ việc nhà...vv, rồi thì cái bẫy thăng tiến...,cảnh giác các mợ nhé!
Độ tuổi U40 là các cụ/mợ có nhiều điều kiện để tạo thêm mới quan hệ nữa nhất. Chắc đa phần mọi người sẽ gật đầu khi có cơ hội

Chopchopchop

Xe buýt
Độ tuổi U40 là các cụ/mợ có nhiều điều kiện để tạo thêm mới quan hệ nữa nhất. Chắc đa phần mọi người sẽ gật đầu khi có cơ hội
Thâm tâm cũng muốn gặp một người phù hợp để sẻ chia những bi ai trong cuộc sống. Nhưng thực sự khó đấy cụ ạ. Nên em tự nhủ cứ chăm sóc nuôi dậy các con đã. Sau này may mắn có ai hợp thì nương tựa với nhau lúc già. Chứ giờ này mà lo cho hạnh phúc của riêng mình thì con mình sẽ chịu thiệt đầu tiên

BMW_6688

Xe container
E là cái thèng dễ nghiện và dễ Say và cảm nắng lắm. Vậy nên cái ji chứ cái món Bồ bịch là e né..vì....dây vào là cả 2 dễ nghiện khó bỏ lắm 😃

DurexXL

Xe lăn
Kính thưa CCCM
Vậy có Cụ, mợ nào vì lý do hay hoàn cảnh nào đó mà sống cuộc sống hàng ngày tuy vợ chồng hờ hững nhưng không hề có những mối quan hệ khác, nhất là ở độ tuổi U40.
CCCM đã ở tình trạng như vậy bao lâu rồi và những niềm vui hàng ngày như nào để vượt qua được trước những cám dỗ của mối quan hệ ngoài luồng?
Tại sao phải vượt qua?

• Vodka
Reactions: Aug

edc

Xe lăn
Kính thưa CCCM
U40 mà đã YSL ròi thì hỏng hết bánh kẹo. Vợ nó đi oánh dặm cũng là điều dễ hiểu :D

hai.tranhr

Xe container
Cụ/mợ chia sẻ những hoạt động hàng ngày đc không. Cụ/mợ đã bao giờ rơi vào hoàn cảnh mình chỉ cần gật đầu là đã có mối quan hệ ngoài luồng chưa, khi đó cụ/mợ suy nghĩ gì để dừng lại
Câu hỏi căng quá :D

• Vodka
Reactions: Aug

Ngocqlb

Xe tăng
Có tí....cho đời vui tươi. Nói thật cccm nhé, khi có tí......, mong đến giờ...., ăn mặc chỉnh chu,......cảm thấy trẻ ra mặc dù mình đã năm dọi có dư....

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com
Ngày xưa, chồng k có nhà, vợ thèm thì mang lúa ra xay hay giã. Giờ k có lúa giã thì đi tập Gym, sâu ảnh.... :))
Đêm xay lúa còn một mình, giờ đi tập GYM thì có khi lại thành cối =))

NgVuBi

Xe tải
Em đây. Sáng cho 2 đứa đi học rồi mình đi làm. Chiều đón 2 cháu về nấu cho ăn , thúc giục đứa lớn học, chơi với đứa bé, dọn dẹp nhà cửa. 10h lên giường đi ngủ. Sáng sau 5 rưỡi dậy, lại lặp lại như hôm trước. Thỉnh thoảng cuối tuần bố chúng nó đón về nội hoặc em cho chúng sang ngoại, em có nửa hoặc 1 ngày tự chăm sóc da hoặc ngủ vùi 1 giấc. Có một người bạn vẫn sống với vợ con nhưng cũng kiểu hờ hững, gặp nhau khi cả 2 vừa bị cắm sừng, chơi vơi 1 hồi với nhau giờ em chủ động dừng lại, bọn em tình cảm thì khá nhiều nhưng do biết rằng sẽ khó mà ghép lại được với nhau nên em không muốn mất thì giờ. Nói chung em thấy hụt hẫng, trống trải, lắm lúc buồn lại lôi lon bia ra uống mà đắng nghét. Nhưng nhìn thấy bọn trẻ lại tự nhủ cố gắng vượt qua. Và cứ thế lại lặp lại những ngày như trên
Mợ uống rượu bia mà lý trí vẫn kiểm soát vậy à. Có khi nào lâng lâng rồi nt cho a bạn kia không.