[Funland] Cảm giác Alone - U40

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com

Taihoatu

Xe lăn
Kính thưa CCCM
Vừa rồi xôn xao các chủ đề về bồ bịch, đánh ghen, tiểu tam...vv
Vậy có Cụ, mợ nào vì lý do hay hoàn cảnh nào đó mà sống cuộc sống hàng ngày tuy vợ chồng hờ hững nhưng không hề có những mối quan hệ khác, nhất là ở độ tuổi U40.
CCCM đã ở tình trạng như vậy bao lâu rồi và những niềm vui hàng ngày như nào để vượt qua được trước những cám dỗ của mối quan hệ ngoài luồng?
Tuổi này thiêú gì trò nghịch đâu, nếu buồn thì đến chơi với em

nhapnhomsv

Xe tăng
Có thời gian là đi nhậu cho vui chứ già rồi sao mà rượu chè được nữa

tromtrau

[Tịch thu bằng lái]
Em đây. Sáng cho 2 đứa đi học rồi mình đi làm. Chiều đón 2 cháu về nấu cho ăn , thúc giục đứa lớn học, chơi với đứa bé, dọn dẹp nhà cửa. 10h lên giường đi ngủ. Sáng sau 5 rưỡi dậy, lại lặp lại như hôm trước. Thỉnh thoảng cuối tuần bố chúng nó đón về nội hoặc em cho chúng sang ngoại, em có nửa hoặc 1 ngày tự chăm sóc da hoặc ngủ vùi 1 giấc. Có một người bạn vẫn sống với vợ con nhưng cũng kiểu hờ hững, gặp nhau khi cả 2 vừa bị cắm sừng, chơi vơi 1 hồi với nhau giờ em chủ động dừng lại, bọn em tình cảm thì khá nhiều nhưng do biết rằng sẽ khó mà ghép lại được với nhau nên em không muốn mất thì giờ. Nói chung em thấy hụt hẫng, trống trải, lắm lúc buồn lại lôi lon bia ra uống mà đắng nghét. Nhưng nhìn thấy bọn trẻ lại tự nhủ cố gắng vượt qua. Và cứ thế lại lặp lại những ngày như trên
Độ tuổi 35 đến 45 sẽ trôi rất nhanh mà không ai nhận ra.
Đối với phụ nữ còn trôi nhanh nữa.
Khuyên mợ đừng nên phung phí thời gian.

Mãi Chờ

[Tịch thu bằng lái]
Đôi khi E cũng vậy trong lúc vui mà vẫn cảm thấy cô đơn, cảm giác đó bất an một chút.

binhnq2

Xe tăng
E cũng nghĩ giống cụ. Nhưng nhiều cụ/mợ có mỗi đam mê sắc....đẹp 😆
Nó là bản năng, như sông đổ về biển. Muốn xử lý thì phải dựng đập, cho nó chảy có kế hoạch. Mà cái này có phải ông nào cũng tư duy ra đâu????

iTrust

Xe buýt
Kính thưa CCCM
Vừa rồi xôn xao các chủ đề về bồ bịch, đánh ghen, tiểu tam...vv
Vậy có Cụ, mợ nào vì lý do hay hoàn cảnh nào đó mà sống cuộc sống hàng ngày tuy vợ chồng hờ hững nhưng không hề có những mối quan hệ khác, nhất là ở độ tuổi U40.
CCCM đã ở tình trạng như vậy bao lâu rồi và những niềm vui hàng ngày như nào để vượt qua được trước những cám dỗ của mối quan hệ ngoài luồng?
Em có ông bạn mới U35 mà đã 3 năm 2 vợ chồng không sờ đến nhau dù sống chung 1 nhà, tài!

Taihoatu

Xe lăn
Ra uống cf nhìn mưa rơi với em

Láu

Xe điện
Mỗi cái thú vui gái gẩm có cơ hội là chộp luôn chứ ngại gì ạ

Bemagauvn

Xe điện
Em đây. Sáng cho 2 đứa đi học rồi mình đi làm. Chiều đón 2 cháu về nấu cho ăn , thúc giục đứa lớn học, chơi với đứa bé, dọn dẹp nhà cửa. 10h lên giường đi ngủ. Sáng sau 5 rưỡi dậy, lại lặp lại như hôm trước. Thỉnh thoảng cuối tuần bố chúng nó đón về nội hoặc em cho chúng sang ngoại, em có nửa hoặc 1 ngày tự chăm sóc da hoặc ngủ vùi 1 giấc. Có một người bạn vẫn sống với vợ con nhưng cũng kiểu hờ hững, gặp nhau khi cả 2 vừa bị cắm sừng, chơi vơi 1 hồi với nhau giờ em chủ động dừng lại, bọn em tình cảm thì khá nhiều nhưng do biết rằng sẽ khó mà ghép lại được với nhau nên em không muốn mất thì giờ. Nói chung em thấy hụt hẫng, trống trải, lắm lúc buồn lại lôi lon bia ra uống mà đắng nghét. Nhưng nhìn thấy bọn trẻ lại tự nhủ cố gắng vượt qua. Và cứ thế lại lặp lại những ngày như trên
Trời , case của mợ không ai giải quyết, tâm sự được ngoài cụ Of.NguyenLinh , đúng chuyên gia luôn.
Mợ không mật thư cụ ấy là quá thiếu sót!

barca6996

Xe container
Cụ thớt mà thấy dấu hiệu nguy hiểm vậy em nghĩ nên chủ động tránh, ví dụ tìm một lĩnh vực gì đó để học thêm, công việc gì đó để làm thêm, chú ý đến con cái hơn, đến gia đình họ hàng hơn... Hay nhất là chú ý đến gấu hơn cụ ạ.
Mợ khuyên như VTV1

barca6996

Xe container
Chuẩ nhất là phải đổi mới và trẻ hóa đối tác cụ ạ :))
Lại thêm một cái phức tạp nữa thì rách việc lém,em là lên OF chém gió,tuần đi phá đò,còn lại đạp xe hehe

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com
Trời , case của mợ không ai giải quyết, tâm sự được ngoài cụ Of.NguyenLinh , đúng chuyên gia luôn.
Mợ không mật thư cụ ấy là quá thiếu sót!
Vâng cụ! Thường các mợ mà chán cứ xách xe qua bên em là lại vui ngay ạ :))

Payroll

Xe điện
Em thời gian để thở cũng không có, may chưa gặp tình huống như các cụ/mợ