[Funland] Cấm đường Marathon

đánh võng

Xe tải
Nhà em ở đây, năm nay bị hành bởi các giải chạy ko biết bao lần … sáng cuối tuần chở vợ con đi ăn sáng mà ko ra nổi khỏi khu, loằng ngoằng ko biết thế nào để ra khỏi ma trận cấm đường, mà các đường không cấm thì tắc lòi …
Ủng hộ cụ chủ dẹp cái trò chạy phong trào này càng sớm càng tốt

chanquayxoan

Xe buýt
Sáng có việc đi qua Long Biên, chúng nó chắn đường, làm mình ko biết đi đường nào, lòng vòng nửa tiếng , ức chế vô cùng. Lúc về, thấy cả đám runner chui vào quán nhậu như đúng rồi. Thể thao mịa gì chúng nó. Làm mầu , bán hàng online , up fb font bạt chiến quá nửa.

juve99

Xe cút kít
Chạy để rèn luyện, nâng cao sk toàn dân, có sk mới lao động, sản xuất để đóng góp cho xã hội mà ^#(^

beSuSu

Xe điện
Động vài quyền lợi của nhau cái, căng ngay.
Vấn đề ko phải là chạy, mà là khâu tổ chức.
Mấy cụ thay vù chửi cách tổ chức thì chửi chạy, có cả còn công kích cả ng chạy.
Tập trung vào vấn đề tổ chức các cụ ây.

tuandaiwoo

Xe máy
Động vài quyền lợi của nhau cái, căng ngay.
Vấn đề ko phải là chạy, mà là khâu tổ chức.
Mấy cụ thay vù chửi cách tổ chức thì chửi chạy, có cả còn công kích cả ng chạy.
Tập trung vào vấn đề tổ chức các cụ ây.
Cụ xem lại xem quyền lợi của ai bị ảnh hưởng nhiều hơn: quyền lợi của người dân sinh sống trong khu vực, của người tham gia giao thông với quyền lợi của một nhóm tổ chức, của một nhóm chạy thật cùng với nhóm a dua a tòng chạy để phông bạt làm màu. Những người chạy chỉ biết nghĩ tới quyền lợi, thú vui, đam mê của mình mà bất chấp phiền toái cho biết bao người xung quanh thì có ích kỷ không? Nói khâu tổ chức thì cũng đúng nhưng không ai đăng ký thì tổ chức sao được? Các cụ thích chạy thì thuê sân Mỹ Đình mà chạy, sao cứ phải kéo nhau ra đường giao thông nhỉ?

minhab

Xe điện
Em dân LB đây, sáng sớm sửa cái xe xong đem trả khách mà không tài nào đem đi được. Dân chạy đỗ xe kín đường, chạy gì mà ảnh ọt máy móc đem ra làm màu kha khá, chạy kiểu dưỡng sinh nói vui là đi bộ, cũng ức chế.
À mà có niềm vui, hàng quán xung quanh tha hồ hốt bạc, cá nhân em sáng nay đi vá vài ca lốp lưu động cũng kiếm tí tiền thuốc nước. Chắc đội đóng vít đóng ác quá nên các run nờ chạy xong ra xe phi tí là xịt lốp, lốp dự phòng không biết mở quét GG map ra địa chỉ với số ĐT em, mấy anh em sáng nay chỉ có ăn với tập thể dục bê lốp đi bê lốp về, tắc đường xe còn không đi nổi nên toàn dịch vụ đến vác lốp về vá rồi vác ra, ngon :))