[Funland] Cái thú chơi âm thanh!

wave thái xịn

[Tịch thu bằng lái]
Thì bên trên em có mấy chữ “chơi theo hoàn cảnh”, thì không hẳn “hoàn cảnh “ tức là “tiền” đâu, mà là cách chơi bao gồm cả yếu tố thời gian.
Chơi than dành cho lúc có thời gian, từ từ nhẹ nhàng kỹ lưỡng...mà hưởng. Chắc chắn nó sẽ bằng hoặc hơn các công nghệ tiên tiến! (Cái này nếu nói kỹ thuật thì lại cãi nhau, nhưng ít nhất về mặt cảm xúc, mà ta sống bằng cảm xúc đấy chứ, nghệ thuật mọi môn đều cảm xúc cả).
Không có gì phải áy náy cả cụ ơi, chưa có thì coi là trải nghiệm đi, chứ Tây nó còn không bỏ thì ta cứ từ từ kết luận! :D
Chuẩn rồi ạ.

wave thái xịn

[Tịch thu bằng lái]
wave thái xịn em gái Khatia và em Lola em thích xem video hơn :)
Em naỳ hở cụ, bảo sao thích xem hơn. :D
Trông tay oánh có vẻ phiêu đấy, nhưng em toàn nhìn vào đâu ý, ko nghe nổi. :D
Em cũng khoái nghe piano kiểu này, cảm thấy thư giãn, đời thật nhẹ nhàng, ko âu lo phiền muộn. :D

bellring

Xe buýt
Em cũng khoái nghe piano kiểu này, cảm thấy thư giãn, đời thật nhẹ nhàng, ko âu lo phiền muộn. :D
Cả em Khatia như cái LP của cụ nữa xem cũng máu lửa lắm

eng.tuananh

Xe tải
Cụ còn clip nào thì đưa nốt lên xem cho tới! :D
Nhìn lắc lư là phiêu lắm rồi

money_talk

Xe tăng
nếu chỉ nghe nhạc tầm 20 tr quá dễ kiếm BMB 2000 bas 25 giá thị trường giao động 15 - 16 triệu, và có thể nói thời đại 5.0 rồi không ai dùng amply nữa cả, nên chọn 1 cục đẩy âm chất mà lại bổ rẻ. ở đây tư vấn thớt con Jarcuar LD7000 giá khoảng 6tr5 - 7 tr
Cụ làm ơn cho e hỏi có thật sự thời đại 5.0 này ko ai chơi amply nữa ko ah, để e lén lút tầu tán mấy con amply cỏ của e đi đặng rước cái cục đẩy về cho nó sang cái thằng người.

coolpix8700

Xe ngựa
Cụ làm ơn cho e hỏi có thật sự thời đại 5.0 này ko ai chơi amply nữa ko ah, để e lén lút tầu tán mấy con amply cỏ của e đi đặng rước cái cục đẩy về cho nó sang cái thằng người.
Không sai đâu!
Giới trẻ bây giờ chỉ cần cái loa trống con con nối bờ lu tút từ ai phôn là say ngất ngây rồi, cần gì băng với am. Cái câu "mình nghe thích là được" cho những trường hợp này cũng không sai!

Loa 5.0 đèn nhấp nháy rực rỡ...

Chỉnh sửa cuối:

Loitran

Xe tăng
Em cũng không khoái mấy đĩa thuốc lắm vì đôi khi thể loại nhạc ko hợp tai, truớc hay download thỉnh thoảng cũng có đĩa hay phết, coi như điều kiện để tiếp cận những bài mới mà mình còn chưa biết.

2 album dsd em thử đều là nguồn mua. :D
Đĩa nên kiếm đĩa cũ phát hành trước đây thì chất lượng hay hơn,nhưng phải cẩn thận tìm hiểu từ từ rồi mua, đĩa mới thường chất lượng reissue lại kém, nói chung bí mới phải sài
Muốn không bị chán đời wá thì nghe Radio online thì luôn mới mẻ không bị lặp lại :D
Thì bên trên em có mấy chữ “chơi theo hoàn cảnh”, thì không hẳn “hoàn cảnh “ tức là “tiền” đâu, mà là cách chơi bao gồm cả yếu tố thời gian.
Chơi than dành cho lúc có thời gian, từ từ nhẹ nhàng kỹ lưỡng...mà hưởng. Chắc chắn nó sẽ bằng hoặc hơn các công nghệ tiên tiến! (Cái này nếu nói kỹ thuật thì lại cãi nhau, nhưng ít nhất về mặt cảm xúc, mà ta sống bằng cảm xúc đấy chứ, nghệ thuật mọi môn đều cảm xúc cả).
Không có gì phải áy náy cả cụ ơi, chưa có thì coi là trải nghiệm đi, chứ Tây nó còn không bỏ thì ta cứ từ từ kết luận! :D
Tiền để nhà bank làm giề? mà không chơi chết có tha đi được đâu :))
Làm tí cho có hơi men nhạc nhoạy

bellring

Xe buýt
Em tìm theo gợi ý của cụ bellring, cụ ý có thú vui có vẻ nhã phết. :))
Thi thoảng phải được cả nghe lẫn nhìn cụ ạ. Em lên youtube xe, nghe em Lola này với em Khatia kia đánh cùng dàn nhạc hay phết. Ở trong nước mấy cái LP mới này mua thường phải đặt trước chứ không như cụ ra mua 1 cái được ngay, anh em toàn mua LP dùng rồi.

wave thái xịn

[Tịch thu bằng lái]
Đĩa nên kiếm đĩa cũ phát hành trước đây thì chất lượng hay hơn,nhưng phải cẩn thận tìm hiểu từ từ rồi mua, đĩa mới thường chất lượng reissue lại kém, nói chung bí mới phải sài
Muốn không bị chán đời wá thì nghe Radio online thì luôn mới mẻ không bị lặp lại :D

Tiền để nhà bank làm giề? mà không chơi chết có tha đi được đâu :))
Làm tí cho có hơi men nhạc nhoạy
Đĩa cũ bên em bạt ngàn cụ ui, toàn supraphone hịn của tiệp khắc cũ sx, cơ mà "dân chơi" bên em trên các diễn đàn đa số khuyên mua đĩa mới hoặc 1 vài tín đồ bảo mua đĩa nhật gì đấy. Xem ra mỗi người 1 lòng tin cụ nhể. :))
Mà cụ thử dấn thân vào chơi số đê cho biết, biết đâu lại như cụ Ar3a, đầu tư và chơi LP cũng kỳ công mà giờ.. mất Liềm tin. :)) :))
Em giờ cả 2 cho có cái nhìn khách quan. :D

Làm tí đi các cụ, dạo này im ắng thế. :D

Loitran

Xe tăng
Đĩa cũ bên em bạt ngàn cụ ui, toàn supraphone hịn của tiệp khắc cũ sx, cơ mà "dân chơi" bên em trên các diễn đàn đa số khuyên mua đĩa mới hoặc 1 vài tín đồ bảo mua đĩa nhật gì đấy. Xem ra mỗi người 1 lòng tin cụ nhể. :))
Mà cụ thử dấn thân vào chơi số đê cho biết, biết đâu lại như cụ Ar3a, đầu tư và chơi LP cũng kỳ công mà giờ.. mất Liềm tin. :)) :))

Em vẫn hai tay hai súng mà :))
Radio online nghe trên xe, muốn rảnh tay cũng Radio online ( chỉ không sài Spotify ,Tidal hay hard driver )
Còn thích relaxing thì đĩa than, nghe chừng lốp hơi ít hơi thì phải hehehe

Mua đia cũ không phải là mua đia bỏ đi, mua những cái cũ chất lượng cùng phiên bản cái mới mà hơn được thì nói làm gì
Nên là cái đia cũ đôi khi cũng rẻ lắm như vất đi đó như những cái đó thì còn giá trị gì đâu?nói vậy nhưng cụ cũng phải lọ mọ đào bới mới hiểu ra được, chứ mì ăn liền nó lại dễ xơi quá mất rồi

trauxanh

Xe lăn
Đồng hồ cơ và đồng hồ điện tử. :D

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
Đúng là nghe nhìn đều phê cả lão ợ! Trc tết e có mua đc 4cd piano của rechard claydeman nghe cũng vui phết.

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]

Kệ gỗ lão tự làm nó đến công đoạn nào rồi nhể?