[Funland] Cái thú chơi âm thanh của các cụ offun.

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
Ok cụ trauxanh, Khi nào lên box cho nó và test các kiểu rồi feedback cho các cụ ngay.
Khà khà để e mua thêm 3 cái nữa nhá! Mọi khi e vặn max vol, pause cdp hơi ù ù tí thôi. Hôm nay ghé sát tai vào driver im phắc luôn. Mấy anh mẽo làm ghê thặc. Trc đây con ổ cắm APC của e cũng có lọc rồi dư mà ko ăn thua.

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
Em cũng không hiểu sao bọn Nhật này làm đồ nhìn to và gấu thật. Bọn Eu nó làm nhỏ. Nhìn không sướng mắt lắm
Nhật làm rất bắt mắt to cao linh kiện chi chít nhìn đã yêu, tăng phô to đùng cách mạng, anh eu lại làm nguồn xung nhẹ phều, tụ bé kin kin nhưng toàn tụ gốm chất lượng cao. Còn lâu nhật mí theo đc. Con rft của cụ nên lắp thêm lọc của anh trauxanh đê, cực bất ngờ cho 1 e lọc 500k đấy!

TungNguyenMD

Xe container
Nhật làm rất bắt mắt to cao linh kiện chi chít nhìn đã yêu, tăng phô to đùng cách mạng, anh eu lại làm nguồn xung nhẹ phều, tụ bé kin kin nhưng toàn tụ gốm chất lượng cao. Còn lâu nhật mí theo đc. Con rft của cụ nên lắp thêm lọc của anh trauxanh đê, cực bất ngờ cho 1 e lọc 500k đấy!
Thì mấy hôm em bận ko vào of đc thế là vồ hụt luôn con của cụ Trâu mà

Kenvelo

Xe buýt
Úi cái lọc của a gớm thật, các dải đâu da đấy. E đang nghe chế linh-thanh tuyền đây.
Rất quý các Cụ trong việc cùng giúp các Ad trong diễn đàn nên Em mạo muội xin phép được mời Cụ cùng hai người Bạn có nhiệt huyết qua thăm và cafe giao lưu cùng Em khi cont hàng về.
P/S : Em có nhã ý tặng một chút đồ nhỏ thôi nhưng hay và hiếm cho Cụ.

Cuối tháng 06 hàng về Em mời Cụ đến với Em cafe.

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
Rất quý các Cụ trong việc cùng giúp các Ad trong diễn đàn nên Em mạo muội xin phép được mời Cụ cùng hai người Bạn có nhiệt huyết qua thăm và cafe giao lưu cùng Em khi cont hàng về.
P/S : Em có nhã ý tặng một chút đồ nhỏ thôi nhưng hay và hiếm cho Cụ.

Cuối tháng 06 hàng về Em mời Cụ đến với Em cafe.

Cụ có e đèn nào loanh quanh 20tr ko ah?
Hình như cụ nhập cả cd phỏng ah?
Thì mấy hôm em bận ko vào of đc thế là vồ hụt luôn con của cụ Trâu mà
Nặng chịch cầm đã tay luôn, thôi đồ hiếm mỗi ng 1 chiếc thôi, khi nào a trâu có nguồn dồi dào e xin đk 3 chiếc để dự phòng:)

Chỉnh sửa cuối:

TungNguyenMD

Xe container
Cụ có e đèn nào loanh quanh 20tr ko ah?
Nặng chịch cầm đã tay luôn, thôi đồ hiếm mỗi ng 1 chiếc thôi, khi nào a trâu có nguồn dồi dào e xin đk 3 chiếc để dự phòng:)
Cụ này tham vcd. Hàng hiếm để anh em cùng hưởng chứ

trauxanh

Xe lăn
Chia sẻ vui thôi, chứ còn trong giới chơi sâu ấy, thì những con lọc như này săn dữ luôn, tiền triệu cũng chơi đó chú.
May mà có chỗ hiểm để lấy đồ, được chơi là tốt roài. :D

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
Cụ này tham vcd. Hàng hiếm để anh em cùng hưởng chứ
À mà cái kẹp tròn cụ nên mua loại tốt tí, chiều nay e làm xong nhưng chưa ưng mí, mai lại lôi ra gia cokng khoen đồng vs co nhiết thật đẹp mí đc, hàng ngon mà thi công ẩu quá!

TungNguyenMD

Xe container
À mà cái kẹp tròn cụ nên mua loại tốt tí, chiều nay e làm xong nhưng chưa ưng mí, mai lại lôi ra gia cokng khoen đồng vs co nhiết thật đẹp mí đc, hàng ngon mà thi công ẩu quá!
Kẹp tròn là cái gì vậy cụ?

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
Kẹp tròn là cái gì vậy cụ?
Nó chính là cái càng cua đấy, mai e lấy dây đồng to uốn hình omega xong hàng lại mí ổn. Đầu vào mod lại tí ko cho đi dưới lên mà khoan bên cạnh để ép luôn vào khung biến áp luôn.

TungNguyenMD

Xe container
Nó chính là cái càng cua đấy, mai e lấy dây đồng to uốn hình omega xong hàng lại mí ổn. Đầu vào mod lại tí ko cho đi dưới lên mà khoan bên cạnh để ép luôn vào khung biến áp luôn.
Em có thằng cu em làm cơ khí có thể nhờ nó chế cháo được.
Nhưng thằng này cực lười, nhờ mấy tháng có khi không xong 1 việc

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
Em có thằng cu em làm cơ khí có thể nhờ nó chế cháo được.
Nhưng thằng này cực lười, nhờ mấy tháng có khi không xong 1 việc
Cụ dí tay chỉ vc cho nó, nó làm 15min xong hết, mỗi mũi khoan vs 2 mối hàn thiếc mà cụ.

wave-tau

Xe container
Lão bị dở à? Amp đèn là đủ chơi dồi, sở dĩ ng ta làm cd đèn đánh vs amp bán dẫn cho nó có "mùi" đèn thôi.
Gớm lão, tầm giá đó mà lão nghĩ hãng làm cho có mùi đèn hở? :)) Đèn có dăm 7 loại đâu phải đèn nào cũng là đèn và đâu phải đèn thống trị làng hifi lão. :))
Tây lông những thằng bỏ ngần đó tiền cho 1 thiết bị ko phải vì nó có "mùi đèn" như lão nói đâu. :D

trauxanh

Xe lăn