Cadillac XTS, ATS 2013 Performance sport Sedan.... Những trải nghiệm mới bắt đầu...

V8_Northstar

Xe buýt
:D siu se :D không có đìu hòa thì chịu sao nổi
ở miền bắc gió Lào khô nóng vào bủi trưa mà lái thì tuyệt cú mèo :D
xe đua hầu như chả có xe nào có điều hòa cả...
để giảm trọng lượng tối đa của xe.....mà khi đua cụ ko để í đến nóng vs lạnh đâu...
vì thế nên nó mới ko phải là street legal

Loong Phoong

Xe điện
Quá đẹp, công nghệ đỉnh cao

cauhaj

Xe tải
Bài nào của bác cũng chất lượng :D sau này mua xe kiểu gì nhà em cũng phải hỏi ý kiến bác :D

vengazin

Xe tải
Đẹp nhưng mấy cái xi nhan ở mông với tay nắm cửa LED mà chạy ở HN thì vỡ với xước thôi rồi luôn

Gưi bác V8. E mới đi Mỹ về, hôm đến Fresno chỗ khách sạn em ở có một show room của Ja guar, toàn xe tuyệt vời đẹp như tác phẩm nghệ thuật luôn. E up lên bác comment xem nó thế nào nhá:

E cực mê con này:

Và điều tuyệt vời nhất là giá cả nó chỉ thế này:

V8_Northstar

Xe buýt
Jaugar XKR thực ra là Mustang với Independent Rear Axle thôi..cụ à..
máy 5.0 supercharger...
nếu giữa chiếc này vs vette Z06 thì em lấy vette hơn...dù 2 chiếc bằng tiền nhau..vì vette hộp số đặt ở cầu sau..chạy sướng hơn nhiều..
chiếc vette vàng là xe thường coupe đúng ko bác..hihi..

chúc mừng bác có chuyến di US zui ze nhé...

Thực ra thì em không quá coi trọng công suất máy vì với điêu kiện đường xá ở Việt Nam thì chưa bao giờ các loại xe dung tích lớn như Ascalade phát huy được ưu thế của mình. E thích cái con xe đen quá cụ V8 ạ, xe đó là hàng chạy lướt và giá đề gần 20k $ nếu về VN khoảng 60 ngàn đô là quá ôn. Kiểu dáng quá đẹp, nhìn giống Posche panorama nhưng sang hơn. Sang Mỹ mói thấy xe bên đó khác hẳn xe ở VN dù có cùng loại, cùng hãng sản xuất, nhất là nước sơn. Sơn xe bên đó cứ bóng loáng

V8_Northstar

Xe buýt
Thực ra thì em không quá coi trọng công suất máy vì với điêu kiện đường xá ở Việt Nam thì chưa bao giờ các loại xe dung tích lớn như Ascalade phát huy được ưu thế của mình. E thích cái con xe đen quá cụ V8 ạ, xe đó là hàng chạy lướt và giá đề gần 20k $ nếu về VN khoảng 60 ngàn đô là quá ôn. Kiểu dáng quá đẹp, nhìn giống Posche panorama nhưng sang hơn. Sang Mỹ mói thấy xe bên đó khác hẳn xe ở VN dù có cùng loại, cùng hãng sản xuất, nhất là nước sơn. Sơn xe bên đó cứ bóng loáng
cái xe đen bác nói có phải là Ford Thunderbird..kiểu cổ cổ đó ko...chiếc đó máy 4.0 nếu e ko nhầm..xài chung máy vs XK đời cũ.....
vâng bên mĩ thì đủ các thể loại xe...thượng vàng hạ cám từ 200 300$ đến vài chục K...
bác đi bang nào vậy...

Em thích con này cơ ạ, nó là Ja guar chứ không phải là Ford đâu, về kiểu dáng rất hiện đại chứ không phải cổ cổ. Con này mà về VN đi cưa gái thì nhất rồi:

Xe đẹp mỹ mãn luôn. E đang có ý định nghiêm túc là đặt hàng nhờ công ty nào nhập về cho em đấy:

E đi sang bên đó nửa tháng, đi như chạy giặc ấy nên đi nhiều lắm: New york, Washington DC, Philadelphia, Las Vegas, Los Angerles, San Fransisco. Chỗ em chụp ảnh là thành phố Fresno thuộc bang Cali

sale_haiphong

Xe buýt
Website
www.facebook.com
Em thích con này cơ ạ, nó là Ja guar chứ không phải là Ford đâu, về kiểu dáng rất hiện đại chứ không phải cổ cổ. Con này mà về VN đi cưa gái thì nhất rồi:

Xe đẹp mỹ mãn luôn. E đang có ý định nghiêm túc là đặt hàng nhờ công ty nào nhập về cho em đấy:

E đi sang bên đó nửa tháng, đi như chạy giặc ấy nên đi nhiều lắm: New york, Washington DC, Philadelphia, Las Vegas, Los Angerles, San Fransisco. Chỗ em chụp ảnh là thành phố Fresno thuộc bang Cali

Cụ qua đó đờm phớn với ô bá mà về việc oánh thằng tung của ah ..... ;) , dự đinh bao giờ để em còn nhập ngũ

V8_Northstar

Xe buýt

Jaguar XKR thì ngon rồi...5.0 supercharger...đợt trước e cũng định nhích e này..nhưng mà nghĩ đi nghĩ lại..tại e hay chạy track nhiều nên lấy Z06...vì Z06 C6 nội thất thua xa e này..công nhận về sau Ford làm nội thất đẹp kinh...trần da acantara..thêu chỉ đỏ.... rồi cái cần số way way nữa..Z06 hơn đc mỗi e này ở transaxle thay vì front transmission và Dual clutch thay automatic..
nếu e mua JLR đc discount 10% từ MSPR lun vì e làm trong đó..hehe...

Chỉnh sửa cuối:

keep walking !

Xe đạp
nhìn yêu thế không biết, bao giờ đủ tiền cưới nàng đây.

V8_Northstar

Xe buýt
[video=youtube;3Xi4xKRVeWA]http://www.youtube.com/watch?v=3Xi4xKRVeWA&feature=youtu.be[/video]

hôm nay rảnh e làm cái clip nhỏ nhỏ cho các cụ coi..
cái màn hình này thích lắm.

sale_haiphong

Xe buýt
Website
www.facebook.com
[video=youtube;3Xi4xKRVeWA]http://www.youtube.com/watch?v=3Xi4xKRVeWA&feature=youtu.be[/video]

hôm nay rảnh e làm cái clip nhỏ nhỏ cho các cụ coi..
cái màn hình này thích lắm.
Cụ Pm em số phone nhé

8800hcm

Xe máy
vip wa bác ạh thanks......................