[Funland] Cách chức tất cả chức vụ trong Đảng của Trung tướng Đỗ Quyết, Thiếu tướng Hoàng Văn Lương

Vitamin gogo

Xe buýt
Bọn bất lương, tướng cướp

pimbim

Xe tăng
Bị mắc bẫy mấy thằng ôn Việt á, ko biết có sếp nhớn nào nữa ko

SesameStreet

Xe điện
Tướng do Quốc hội họ họp đề ra, HVQY trực thuộc trực tiếp Bộ nên cấp ** là đúng, phó GĐ là *, còn 2 BV trực thuộc HV nhưng lại là BV loại 1 của Quân đội và ngành y tế nên GĐ mang hàm *
Em tưởng học viện trực thuộc cục quân y?

honda acura

Xe điện
cụ giả vờ hay ngẫn thật??? Tướng tá chắc chỉ buông lỏng quản lý gây hậu quả thôi nhỉ??? Ngồi vị trí đấy, chắc chỉ hưởng lương rồi đợi về hưu nhỉ?!
Toàn tướng cướp cả

hamcuare!

Xe container
mấy chú này sắp nặn bằng mứt nốt rồi! Chả còn tý niềm tin gì!

Xolabaque

Xe tăng
Chuẩn cụ ạ, làm vài trăm tỏi rồi đi tù mấy năm là quá ngon
Tiền không phải nghĩ, ăn vài đời không hết, nhưng sẽ có những điều không thể có, gia đình con cái mang tai mang tiếng, khó có thể ngẩng mặt lên với đời, tù kinh tế khác bọt với tù chính trị, có muốn sang định cư nơi xứ sở giẫy chết cũng khó...

PhễuKFC

[Tịch thu bằng lái]
Tổ cha bọn việt á chúng mày hại anh tau rồi, cơ mà ông mất dạy hình ảnh người chiến sĩ ko giúp dân lúc hoạn nạn lại ăn cả thịt dân🥲 bẻn tàu chắc nó xử tử để làm gương.

745Lii

Xe điện
Em tưởng học viện trực thuộc cục quân y?
Khối các trường Sĩ quan lục quân-sĩ quan chính trị, các học viện QP, Lục quân, Chính trị, Quân y, Kỹ Thuật QS, Hậu cần đều thuộc Bộ QP hết cụ nhé. Các quân chủng, binh chủng mới có trường ĐH-học viện trực thuộc riêng. Cục Quân y trực thuộc Tổng cục hậu cần, ko có trường riêng (có các đơn vị dạng viện nghiên cứu thôi).

cu.do

Xe buýt
công nhận vụ Việt Á dây mơ dễ má kinh khủng thật
Tổ cha bọn việt á chúng mày hại anh tau rồi, cơ mà ông mất dạy hình ảnh người chiến sĩ ko giúp dân lúc hoạn nạn lại ăn cả thịt dân🥲 bẻn tàu chắc nó xử tử để làm gương.
Trách nhiệm của HVQY trong sai phạm này không cần bàn nhiều. Tuy nhiên nếu không có sức ép (bảo kê) từ Bộ trg, thứ trg, ctich...thì cũng không có cửa thông qua.

Túm lại, Việt Á quá giỏi khi mà đánh gục 1 loạt l. đạo

TamchieumoI

Xe buýt
Các bác ấy siêu giàu đấy, dăm cái đồng bạc lẻ này ko là cái gì đâu. mà giàu từ nguồn khác. Nên em ko tin các bác có nhận quà ở đây.
Tất nhiên đấy là quan điểm của em thôi. Còn giờ phải đợi cơ quan điều tra công bố.
Xin rón rén hỏi bác một tý, cái ý “trục lợi” mà bác phủ nhận ở đây theo nghĩa “lợi” là hiện kim vật chất trực tiếp thì chắc có thể đúng. Nhưng nếu hiểu rộng thêm tý, luẩn quẩn tý thế này đi, danh vọng sinh ra lợi lộc vậy, mà các vị này có chuyên môn, biết thừa năng lực của mình, của team…sao khi lên truyền hình ngồi trước ống kính phỏng vấn vẫn bỏ qua tất cả nhận hết vinh dự như thế thì liệu có nên đặt câu hỏi “vụ lợi hay bất vụ lợi” không ạ?
Vừa rồi chuyển bên cơ quan điều tra một loạt các bệnh viện: Viện tim, bạch mai, việt đức, k. Mà thấy vắng bóng bệnh viện bên quân đội 108, 103 các cụ nhỉ?
Bên quân đội có hệ thống riêng cụ ạ, từ điều tra, kiểm sát, toà, cải tạo giam giữ…và không mấy khi thông tin xử lý được đưa ra ngoài.

boy_spott

Xe điện
Viện 103 năm ngoái nối ruột cho đứa em, mời cả Nhật Bản tài trợ, mổ xong thông báo thành công có cả bộ trưởng Yte xuống tặng hoa, sau 1 tuần cả hai ca đều tèo.

botmingoc

Xe tải
Viện 103 năm ngoái nối ruột cho đứa em, mời cả Nhật Bản tài trợ, mổ xong thông báo thành công có cả bộ trưởng Yte xuống tặng hoa, sau 1 tuần cả hai ca đều tèo.
Dù nhà gần nhưng em thực sự rất kém tin tưởng cái viện đấy, thấy rất nhiều chuyện không hay chuyên môn kém làm chết người rồi (không phải nghe nói gà vịt mà từ những người rất gần gũi em gặp hàng ngày chuẩn đoán sai lăn ra chết). Cảm giác như chuyên môn của họ rất kém, mặc dù mình thì đúng mù tịt chẳng biết mẹ gì cả.

cuongtmu

Xe đạp
Cách chức đảng không có nghĩa là khai trừ đảng phải không mọi người.

nguyentoan.uct

Xe điện
Ngày chưa e nghe dân mình có câu: chú bộ đội, thằng ....; bây giờ sửa thế nào nhỉ

Giangkpi

Xe buýt
Dù nhà gần nhưng em thực sự rất kém tin tưởng cái viện đấy, thấy rất nhiều chuyện không hay chuyên môn kém làm chết người rồi (không phải nghe nói gà vịt mà từ những người rất gần gũi em gặp hàng ngày chuẩn đoán sai lăn ra chết). Cảm giác như chuyên môn của họ rất kém, mặc dù mình thì đúng mù tịt chẳng biết mẹ gì cả.
Chung kết erro năm ngoái, em gái em bị rongkinh chảy rất nhiều máu. 11h30 đến 103 cấp cứu Nó bắt xét nghiệm 1 đống covid em đọc không hiểu hết 700k cả người thân. Chờ xn 30', Xn xong chờ 2 tiếng. Xong nó bắt mua phiếu khám lại chờ tới lượt bsi khám. Chờ tiếp 30p nữa vào ngó nó mới bảo bác si đang bận mà còn vài người nữa chờ. Ko chờ đc nữa em lại phải đưa đến Hồng Ngọc. Lúc về đến nhà là đá xong quả cuối luân lưu. Trải nghiệm nhớ đời.

Giangkpi

Xe buýt
Chung kết erro năm ngoái, em gái em bị rongkinh chảy rất nhiều máu. 11h30 đến 103 cấp cứu Nó bắt xét nghiệm 1 đống covid em đọc không hiểu hết 700k cả người thân. Chờ xn 30', Xn xong chờ 2 tiếng. Xong nó bắt mua phiếu khám lại chờ tới lượt bsi khám. Chờ tiếp 30p nữa vào ngó nó mới bảo bác si đang bận mà còn vài người nữa chờ. Ko chờ đc nữa em lại phải đưa đến Hồng Ngọc. Lúc về đến nhà là đá xong quả cuối luân lưu. Trải nghiệm nhớ đời.
Ah cách đây mười mấy măm. Em đc bố đưa vào 103 khám. Khám xong bác sĩ kê đơn xong bắt xuống nhà thuốc bv mua xong theo chỉ định mới đc vào khám tiếp vs chỉ định uống.