[Funland] Các trận đấu của đội tuyển Việt Nam dưới thời HLV Philippe Troussier (từ tháng 6/2023)

Trạng thái
Thớt đang đóng

tratida

Xe container
Em đồng quan điểm với cụ.
Quan trọng là thành tích ???
Nếu ông bảo các cầu thủ ông chọn là tốt?
Vậy thành tích tại sao lại bét???
Tốt nhất trong tầm giá nhé, giờ cụ có lứa đi WC 20 lần nữa đi, có vua phá lưới nội đi, có đi xa AFC cup đi,có đội lên ngôi vô địch bằng lối chơi thuyết phục gắn kết đi....

Sent from Other Universe via OTOFUN

tratida

Xe container
24 Anh, mà Irac Nhật còn luộc, chắc VN KSB cho vui quá, đá sân nhà VL WC ko sút trái nào!
Thì nó mửa mật ra ăn được 1 trái đấy, Văn Thanh (lại là Văn Thanh) ko trượt chân thì cũng có khi có cơ hội ghi bàn rồi đấy

NayruLove

Xe buýt
Em hóng kèo minigame đua xe VN - IRAQ để e đặt nốt số mã còn lại vô kèo cụ. Trước khi tất toán vụ minigame kèo VN-Indo kẻo em hết sạch mã ko còn gì để cược =))

Mountain159

Xe hơi
Em hóng kèo minigame đua xe VN - IRAQ để e đặt nốt số mã còn lại vô kèo cụ. Trước khi tất toán vụ minigame kèo VN-Indo kẻo em hết sạch mã ko còn gì để cược =))
Iraq đá với Vn như kiểu bố đá với con thôi mà. Em dự lại thua tan nát

ThanhLong69

Xe tăng
Chuẩn rồi cụ. Nếu như VFF thừa nhận ông Trâu kém, ko hợp với bóng đá VN. Vậy thì câu hỏi tiếp theo là : Ai đã mời ông Trâu về dẫn dắt ĐT VN ? Động vào đây là có thể động đến 1 nhân vật to bự, 1 tay che cả bầu trời :))
Chẳng ai bị sao đâu. thủ tục sẽ vẫn đủ theo quy trình hồ sơ rõ ràng các bước đều có các ban bệ với đủ thành phần cả thôi.

D nâu

Xe điện
Tốt nhất trong tầm giá nhé, giờ cụ có lứa đi WC 20 lần nữa đi, có vua phá lưới nội đi, có đi xa AFC cup đi,có đội lên ngôi vô địch bằng lối chơi thuyết phục gắn kết đi....

Đúng vậy lứa đi dự U20 WC Thế giới giành giải nhì U23 Châu Châu á và vào tứ kết châu Á thì bỏ qua Không cho vào đội hình chính. Các em mới 27-28 tuổi tuổi nở rộ của sự nghiệp thì đòi đập đi xây lại, Dùng toàn đội ngũ trẻ mới thua cả Đông Nam Á thua Thái thua Indo Hy vọng năm 2030 vào WC với lứa này là một sự ảo tưởng không có căn cứ?
Lứa này thua Indonesia thua cả Thái Lan .
Chả lẽ đến năm 2030 thì mình tiến bộ vào còn các đội Đông Nam á thì tự nhiên giât lùi à?
Công tác đào tạo trẻ họ cũng tốt tiền họ nhiều hơn.Hiện tại họ đang thắng mình.
Chả nhẽ cứ tin vào một điều mù quáng là đào tạo trẻ.
Nói thế thì cả Đông nam Á cùng vào được WC 2026.
Nực cười các cụ nhỉ?

Chỉnh sửa cuối:

tratida

Xe container
Ý cụ là lứa đấy nó có kim bài miễn già, bất tử, miễn chấn thương, xuống phong độ như bật máy lên chơi game à

tratida

Xe container
Đúng vậy lứa đi dự U20 WC Thế giới giành giải nhì U23 Châu Châu á thì thì bỏ qua, Dùng toàn đội ngũ thua cả Đông Nam Á thua Thái thua Indo Hy vọng năm 2030 vào WC với lứa này là một sự ảo tưởng không có căn cứ?
Chả lẽ đến năm 2030 thì mình tiến bộ vào còn các đội Đông Nam á thì tự nhiên giât lùi à?
Nực cười các cụ nhỉ?
WC48 đội thì đương nhiên ĐNA có cơ hội, chuyến tàu đã chạy qua, thằng què (đúng cảnh ông Troussier luôn) cũng phải nhảy chứ biết sao :))

TuTanhThien

Xe hơi
Đúng vậy lứa đi dự U20 WC Thế giới giành giải nhì U23 Châu Châu á thì thì bỏ qua, Dùng toàn đội ngũ thua cả Đông Nam Á thua Thái thua Indo Hy vọng năm 2030 vào WC với lứa này là một sự ảo tưởng không có căn cứ?
Nực cười các cụ nhỉ?
Đến năm 2030 thì ông Trâu sẽ bảo : thể lực, thể hình, tố chất của cầu thủ VN ko thể lọt qua vòng loại WC, muốn tham dự World Cup chỉ còn nước đăng cai :))

tratida

Xe container
Đến năm 2030 thì ông Trâu sẽ bảo : thể lực, thể hình, tố chất của cầu thủ VN ko thể lọt qua vòng loại WC, muốn tham dự World Cup chỉ còn nước đăng cai :))
đúng rồi đấy, tất nhiên may mắn nó có, nhưng phải làm việc, chứ chửi đổng thì ngồi nhà nhìn người ta đi thôi.

tratida

Xe container
2 trận tháng 3 này mà out thì nghỉ luôn thôi, mục tiêu nó chỉ có vậy. Rồi gọi Mai Đức Chung vào cầm

D nâu

Xe điện
WC48 đội thì đương nhiên ĐNA có cơ hội, chuyến tàu đã chạy qua, thằng què (đúng cảnh ông Troussier luôn) cũng phải nhảy chứ biết sao :))

=)) :))=))
Ý cụ 48 đội vào WC thì Đông Nam Á vào khoảng 4 đội vậy Châu Á mấy đội đỉnh cao trong tương lai như Nhật , Hàn hay Arap trong tương lai sẽ rớt hạng nhường chỗ cho Indonesia và Việt Nam, Thái Lan, Malaysia chăng? Vậy Châu Á 8 suấtt Đông nam Á chiếm 4 vị trí rồi. Công nhận tiên đoán vào đào tạo qua mạng giỏi thật cụ nhỉ? =))

Yelnut

Xe tăng
Đừng ảo tưởng rồi quy kết trách nhiệm lung tung cụ ạ, mua vé đến sân xem Vleague hàng tuần thì hơn.
Là người hâm mộ mới có cảm xúc cay cú. Cụ không có cảm xúc ấy, cụ đâu phải là người hâm mộ.
Mua vé đến sân để làm màu?

tratida

Xe container
Xúc phạm các thành viên khác
Điểm cảnh cáo (Hết hạn 1/2/24)

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

Alongcamepolly06

Xe container
2 trận tháng 3 này mà out thì nghỉ luôn thôi, mục tiêu nó chỉ có vậy. Rồi gọi Mai Đức Chung vào cầm

giờ là lúc xem lại cách làm của HLV cụ nhỉ, mọi thứ giải thích đều cần được chứng minh, chứ để trận vừa rồi cũng như thời gian qua mà xem thì sự ổn định con người, đội hình nó thấp hơn trước khá nhiều dù cũng ko ít điểm mới!

tratida

Xe container
giờ là lúc xem lại cách làm của HLV cụ nhỉ, mọi thứ giải thích đều cần được chứng minh, chứ để trận vừa rồi cũng như thời gian qua mà xem thì sự ổn định con người, đội hình nó thấp hơn trước khá nhiều dù cũng ko ít điểm mới!
xem thì cứ xem thôi, mà cụ xem có hiểu ko?

NNS

Xe ngựa
em xem bao giờ VFF chia tay ông Trous :))

Dream 100

Xe trâu
Người OF
Ông Troussier nói không với cựu binh như Dũng Chip trong những trận đấu cần nhiều kinh nghiệm🥲😩
Và Lê Phạm Thành Long vào sân để nhận 2 thẻ vàng!

D nâu

Xe điện
? Trình độ nói chuyện chán thật, có nghĩ ko nhỉ?
ĐNA là những đội trình độ ĐNA ấy, chứ ko phải chia slot, ngẫn nó vừa, rác thật

Cụ đã bao giờ đọc chuyện cười chưa? Em với cụ đang đóng vai hài viết cho vui. Tự dưng cụ xúc phạm.
Cho cụ rút lại lời cụ viết ?
Nếu không em không tranh luận với người thiếu văn hoá và xúc phạm người khác?

Chỉnh sửa cuối:
Trạng thái
Thớt đang đóng