[Funland] Các trận đấu của đội tuyển Việt Nam dưới thời HLV Philippe Troussier (từ tháng 6/2023)

Trạng thái
Thớt đang đóng

danleduc

Xe điện
Buồn, giờ ĐTVN gặp Indo và Thái cũng khó chơi...lại sẽ bị ép từ đầu đến cuối, chả tấn công được miếng nào ra hồn cho coi.
Sắp tới, có lẽ ĐTVn đá với ĐT Mã cũng khó khăn rồi. :D

Mâu thuẫn không được lên tuyển nên nói thoái thác thôi.
Vấn đề là BD quay lại cái máng lợn, đá chẳng khác gì thời ông Tavares, cầu may quá nhiều
Chuẩn rồi éo chấn thương gọi lên có cho đá đâu, nó tiền vệ bắt nó đá tiền đạo xong cho nó dự bị.

Phải mình thì cũng báo chấn thương.

Laman1214

Xe buýt
Cụ lại bị bọn lẻo mép nó thuốc rồi ! Không có chuyện thiếu kinh nghiệm nhé, xác định thất bại là do đá bóng bằng mồm nên mới vậy. Ông Trậu hết thời rồi !
Mời cụ tiến cử 1 người khả dĩ hơn có thể nâng tầm đội tuyển nhé, hoặc ít nhất bằng ông Park

Chienbinhbaoden

Xe buýt
Lúc thắng thì đưa người ta lên mây, thua lại dìm xuống đáy. Chỉ có thể là các ahbp VN. Trận này Indo đá quá hay, VN đang trong quá trình chuyển giao thế hệ nên xác định lứa này sẽ thất bại ít nhất 1-2 năm nữa may ra mới khá lên được. Bàn thua và thẻ đỏ hôm nay thể hiện rõ sự thiếu kinh nghiệm và bản lĩnh trận mạc, điều này ko thể giải quyết chỉ trong 1 vài trận đấu được. Dù Trâu có làm tiếp hay ai thay đi nữa thì em vẫn thấy lối đá hiện tại sáng nước hơn thời ông Park, chẳng qua chuyên môn các cầu thủ chưa đạt yêu cầu thôi.
Ông ấy thắng được trận nào chính thức quan trọng đâu, trận Nhật gọi là đá có tí nét chứ vẫn thua sấp mặt. Nói chung ko hy vọng, cầu thủ mình sao nhìn ai cũng hốc hác như đói ăn suy dinh dưỡng thế nhỉ? Hay lại bị bớt tiền bữa ăn?

Ca phê thôi

Xe tăng
Cụ có mỗi tinh thần yêu vn chứ kiến thức bd thì hơi kém. Đội tuyển đá kém ntn mà cụ còn khen. Đội vn giờ quay lại đá như thời hlv hữu thắng rồi..... chán
Vâng, em thích bóng đá, yêu VN và ĐTQG vô điều kiện. Em cũng đá bóng và xem bóng đá cũng gần 40 năm (nhưng nghiệp dư thôi). Em thấy ĐTQG đá cũng không phải là kém, đã rất cố gắng rồi, H2 đá thế là cũng ổn (1 phần cũng do indo đá thủ), đội bạn đá hay vì có bộ khung là cầu thủ nhập tịch tốt mà, họ tốt thì mình thua cũng là bình thường.

belo

Xe điện
Làm tốt thì đc khen làm chán thì ăn chửi là việc quá bt đâu cũng thế. Chuyển giao hay gì thì mỗi trận đấu cũng phải có đấu pháp hợp lý. Đội hình tốt nhất thì ko dùng Hùng Dũng ngồi ngoài, QH đá chính rồi băng đội trưởng, thay người quá muộn, những cái đó ofer đã chỉ từ hiệp 1 rồi, nhận tháng tỷ bạc mà thua ofer thì ăn chửi là đúng
Có lẽ HD ốm đau gì đó thôi cụ. Hlv cũng phải giữ chân cho cầu thủ chứ.

luongngoc

Xe tăng
Thấy nhiều cụ bảo đi ngủ đ xem nữa thế mà h lại chui vào đây chém ầm ầm😀😀😀

elonmusk.usa

Xe hơi
Gì đấy cụ ơi

HLV kém thì sau giải chính thức nó lòi ra hết chứ sao. Chỉ tiêu không đạt người ta tự biết phải làm gì. Đòi đuổi thế đuổi trước giải à?

Chứ chưa yên tâm mà ngồi ghế phán thì nhóc con 3 tuổi nhà em nó cũng nói được cần gì phải cao học như cụ.
Ông Park xưa nắm đội giải đầu tiên là thắng liên tiếp rồi đâu cần thử nghiệm. Nếu cứ đà này thì lứa thế hệ vàng ông Park để lại chấm dứt không phát triển được nữa

2508

Xe buýt
E thấy ngoại binh Indo cũng dở nhưng e thấy khó hiểu tuyến giữa mà không có Hùng Dũng bị mất thế trận ở h1 mà ko cho Hùng Dũng vào ở h2 là sao?e thấy cách dùng người có vấn đề.

E thấy ngoại binh Indo cũng dở nhưng e thấy khó hiểu tuyến giữa mà không có Hùng Dũng bị mất thế trận ở h1 mà ko cho Hùng Dũng vào ở h2 là sao?e thấy cách dùng người có vấn đề.
Trâu bảo giải này để thử nghiệm đội hình cụ ạ.

Mr.Grass

Xe buýt
Gì đấy cụ ơi

HLV kém thì sau giải chính thức nó lòi ra hết chứ sao. Chỉ tiêu không đạt người ta tự biết phải làm gì. Đòi đuổi thế đuổi trước giải à?

Chứ chưa yên tâm mà ngồi ghế phán thì nhóc con 3 tuổi nhà em nó cũng nói được cần gì phải cao học như cụ.
E khẳng định từ lúc mới nhận chứ ko phải bây giờ vì trâu chỉ dc cái mồm đổ lỗi thôi chứ ko nhận trách nhiệm nhìn cầu thủ hụt hẫng thế nào sau trận thì hiểu họ ko biết mình kém cái gì luôn và vẫn nghĩ ăn indo như và cơm đó

King_man

Xe đạp
Lại sắp quay về cái máng lợn ah các cụ?
Em lo quá! Em sợ ông Tru bị dớp thua Ỉn mất, hai trận vòng loại sắp tới căng đây. Hay là ta cứ hy vọng là lùi một bước tiến hai bước, nhường Ỉn thắng trận này để ta thắng 1 hoà 1 vào tháng 3?:(

hanaka888

[Tịch thu bằng lái]
Tuyển Vn phải nhập tịch các cầu thủ nước ngoài, đó là xu thế không thể tránh được. Nhìn Indo có mấy thằng Tây đá khác bọt hẳn.
Còn nếu chỉ thích dùng cầu thủ nội thì 50 năm nữa cũng không vào được wc

TieuFu

Xe container
Mời cụ tiến cử 1 người khả dĩ hơn có thể nâng tầm đội tuyển nhé, hoặc ít nhất bằng ông Park
Lại cái bùa nâng tầm mí WC đước đem ra để lòe. Lấy đâu ra một tay HLV nào nâng tầm cả nền bóng đá hả cụ ? Cụ định xúi trẻ ăn kit gà chớ giề ! Em nói thật cứ để HLV nội thì tệ lắm cũng thua như ông Trâu thôi !

Laman1214

Xe buýt
Ông ấy thắng được trận nào chính thức quan trọng đâu, trận Nhật gọi là đá có tí nét chứ vẫn thua sấp mặt. Nói chung ko hy vọng, cầu thủ mình sao nhìn ai cũng hốc hác như đói ăn suy dinh dưỡng thế nhỉ? Hay lại bị bớt tiền bữa ăn?
Em chả bênh vực ông Trâu, ý em nói là đã qua thời thế hệ vàng, giờ muốn có 1 giai đoạn thành công như mấy năm trước thì xác định cũng phải mất vài năm để rèn rũa 1 lứa mới, nên Trâu hay ai cầm đội thì giai đoạn này xác định là thua nhiều hơn thắng thôi. Không có thời gian trui rèn qua các giải đấu mà đòi tiến bộ ngay thì chả ai làm được.

Lại sắp quay về cái máng lợn ah các cụ?
Em lo quá! Em sợ ông Tru bị dớp thua Ỉn mất, hai trận vòng loại sắp tới căng đây. Hay là ta cứ hy vọng là lùi một bước tiến hai bước, nhường Ỉn thắng trận này để ta thắng 1 hoà 1 vào tháng 3?:(
Hai trận gặp indo sắp tới sẽ tiếp tục thử nghiệm đội hình nhé

Trạng thái
Thớt đang đóng