Các tiệm sửa xe máy uy tín tại Hà Nội

Trạng thái
Thớt đang đóng

ducduy2008

Đi bộ
Nhà em ở bên Bạch Mai nhưng toàn sửa xe chỗ nhà anh Hải tập thể học viện Nguyễn Ái Quốc, 66 Đặng Tiến Đông rẽ vào. SĐT 0902278722.Thợ làm nhiệt tình và k? quá đắt, vứt xe cả ngày được.

Dũng DGVN

Xe tải
Nhà em ở bên Bạch Mai nhưng toàn sửa xe chỗ nhà anh Hải tập thể học viện Nguyễn Ái Quốc, 66 Đặng Tiến Đông rẽ vào. SĐT 0902278722.Thợ làm nhiệt tình và k? quá đắt, vứt xe cả ngày được.
Vâng cảm ơn Cụ nhiều, nhưng nếu có cửa hàng nào tốt ở Cầu giấy thì tiện cho em hơn ah. Tks cụ

nickname

Xe buýt
Chào các Cụ ! Xin các Cụ cho em hởi chút, Em có xe dream lùn Thái từ năm 97 giờ muốn nâng cấp sửa chữa thì làm ở đâu tốt và uy tín ah? Giá cả ngon nhé các Cụ . Vì em hoa hết cả mặt với danh sách này rồi ah

Đã có lần vào Việt Á làm nhưng không hài lòng ở chất lượng của Thợ và giá đắt quá nên xin thỉnh các Cụ chỉ giáo. Em ở Cầu giấy ah.

Cảm ơn các Cụ ah
Trình độ thợ của Việt Á không đồng đều, gặp may thì được chú làm ngon, không may thì lại gặp phải chú lởm.
Đắt thì đúng rồi, vì phải tính chi phí cho dịch vụ nữa, thí dụ chỗ NKT có điều hòa, wifi chẳng hạn...

bono68

Xe đạp
1 - Tên tiệm & địa chỉ: Tiệm sửa xe Văn Hùng, địa chỉ : 81 Quang Trung Hà Đông
2 - Số điện thoại: của con con trai 0904 712 966 ( chưa update lại số của chú ấy)
3 - Loại xe chuyên làm : xe số, xe côn tay, xe vespa, xe ga
4 - Công việc chuyên làm (sơn, nắn càng, máy móc...):toàn bộ xe luôn
Chú Hùng là sợ sửa xe có tiếng ở Hà Đông. các bác qua tham khảo nhé.giá tốt.ccwj kỳ chất lượng và tư vấn nhiẹt tình.

Hay quá! Em ở Hà Đông đang tính đại phẫu con Dream nát. Thank cụ đã cung cấp địa chỉ.

Dũng DGVN

Xe tải
Trình độ thợ của Việt Á không đồng đều, gặp may thì được chú làm ngon, không may thì lại gặp phải chú lởm.
Đắt thì đúng rồi, vì phải tính chi phí cho dịch vụ nữa, thí dụ chỗ NKT có điều hòa, wifi chẳng hạn...
Vâng Cụ nói đúng ah. Em cũng biết la no đắt, sưa xe lần nào cũng phải quay về lam lại ở đó vì thợ làm ẩu và lởm ah. May lắm mơi đc chú có tay nghề. Đắt nhưng lại ko sắt ra miếng mới cay ah. Tks Cụ chắc em ngán Viet Á rồi ah

mxm

Xe hơi
Mạn Thanh Xuân, Hà Đông có chỗ nào sửa SH ngon không các cụ ơi~X(

langtudg

Xe tải
Em nghe các cụ tư vấn trên này, mò ra chỗ đồng chí Thành ở 170 Định Công, bảo dưỡng 2 con, 1 pcx và 1 scr,thấy cũng khá ổn,đúng là sửa xe chứ ko phải thay đồ, có đạo đức nghề nghiệp, giá cả đồ thay cũng hết sức hợp lý, như bugi giá 75k, lọc gió 90k.

Dũng DGVN

Xe tải
Có Cụ nào biết tại quận Cầu Giấy cửa hàng bảo dưỡng nâng cấp xe dream uy tín mách em với ah??? Tks Các Cụ

tuanhungmb

Xe đạp
Có cụ nào biết chỗ sửa xe chỗ Viện 103, Hà Đông mà ổn ổn không? Nhà em dưới đấy nhiều hàng mà không biết chỗ nào ổn

SanePoker

Xe máy
Nhà em 135 Kim Ngưu các bác nhé

Bác nào muốn thay nhông xích DID thì đến nhanh cuối tuần này giảm 20% nhé http://www.kythuatxemay.com/view/2003_ngay-vang-did-tai-mototech.htm
Em vào web của bác đọc tâm thư của ông giám đốc mùi mẫn quá nên vác xe đến sửa tại cơ sở 1. Xe cần làm lại hơi mà thợ nhà bác lại bảo thay xích cam, em thì lúc đấy chả biết là nó bị gì lại quá tin vào cái tâm thư kia nên ok luôn. Người nhà bác lại bảo xích cam "chính hãng" hết mất rồi nên phải đi lấy, em đợi nửa tiếng sau thì thợ nhà bác mang về 1 bộ, nhìn qua là biết vừa mua ở chợ trời, không nhãn mác, chỉ có cái túi ni long. Em bảo thợ lắp lại như cũ cho em, em gửi tiền công. Rất thất vọng và ko quay lại

hacide

Xe tăng
Em vào web của bác đọc tâm thư của ông giám đốc mùi mẫn quá nên vác xe đến sửa tại cơ sở 1. Xe cần làm lại hơi mà thợ nhà bác lại bảo thay xích cam, em thì lúc đấy chả biết là nó bị gì lại quá tin vào cái tâm thư kia nên ok luôn. Người nhà bác lại bảo xích cam "chính hãng" hết mất rồi nên phải đi lấy, em đợi nửa tiếng sau thì thợ nhà bác mang về 1 bộ, nhìn qua là biết vừa mua ở chợ trời, không nhãn mác, chỉ có cái túi ni long. Em bảo thợ lắp lại như cũ cho em, em gửi tiền công. Rất thất vọng và ko quay lại
Buồn toàn tập!
E muốn tìm đ/c giá OF để phục hồi xe PIAGIIO bị tai nạn thì ở đâu được ah? Thanks các bác!!!!

Nessie

Xe máy
Các cụ cạch mấy cái quán sửa xe trên đường lạc long quân ra nhé. Làm ăn cực kỳ bố láo luôn.

Dũng DGVN

Xe tải
Các cụ cạch mấy cái quán sửa xe trên đường lạc long quân ra nhé. Làm ăn cực kỳ bố láo luôn.
Cụ có thể liệt kê mấy cái cửa hiệu cụ thể hơn để anh em biết ma cạch nó, trên đường LL Quân có nhiều cửa hiệu ko phải chỗ nào cũng tệ ah.

wagonbean

Xe tải
Em nghe các cụ tư vấn trên này, mò ra chỗ đồng chí Thành ở 170 Định Công, bảo dưỡng 2 con, 1 pcx và 1 scr,thấy cũng khá ổn,đúng là sửa xe chứ ko phải thay đồ, có đạo đức nghề nghiệp, giá cả đồ thay cũng hết sức hợp lý, như bugi giá 75k, lọc gió 90k.
Em oánh dấu địa chỉ này, hôm nào lôi con xe lọc xọc đi mông má lại tý

Dũng DGVN

Xe tải
Các Cụ có bình luận gì về trung tâm sửa xe máy Việt Á - 92 NG. Khánh Toàn không ah? Có cụ nào từng làm xe ở đó chưa ah? Cá nhân em thì không hài lòng về chất lượng thợ và giá đồ ở đây lắm .

matrix3011

Xe tăng
Em đi AB mà giờ ngán head rồi thì ra đâu sửa chữa dc nhỉ các bác. Nhà em ở Đào Tấn.
Em có kiến nghị là nên cập nhật danh sách các cửa hàng uy tín lên đầu trang để anh em tiện theo dõi.

nickname

Xe buýt
Các Cụ có bình luận gì về trung tâm sửa xe máy Việt Á - 92 NG. Khánh Toàn không ah? Có cụ nào từng làm xe ở đó chưa ah? Cá nhân em thì không hài lòng về chất lượng thợ và giá đồ ở đây lắm .
Em hay sửa ở đó vì tiện đường. Giá nói chung là cao vì phải bao cả tiền wifi, trà đá, máy lạnh và các nữ nhân viên phục vụ nữa.
Thợ thì trình độ không đồng đều, có chú ngon có chú lởm, thiên về thay đồ nhiều hơn là sửa chữa, bắt bệnh nhiều khi rất linh tinh. Được cái là thái độ nhã nhặn, không chửi nhau với khách bao giờ. Bảo hành uy tín đến mức khách quay đi quay lại sửa một bệnh 4-5 lần vẫn không kêu ca, tận tình phục vụ.

Tổng kết lại là chỗ đó nên sửa những bệnh phổ thông thôi. Việt Á Nguyên Hồng có vẻ chịu khó sửa hơn là thay đồ.

vicat

Xe hơi
Website
www.facebook.com
Gia Phong chuyên kk ở cát linh giao với giảng võ
Xe 4 kì có anh Việt ở Giang võ làm ăn uy tín rất có tâm

Trạng thái
Thớt đang đóng