[Funland] Các thông tin "mất hình tượng" về Billgates được nhả dần dần

sakai_yo

Xe lăn
Em chỉ thấy tụi Tây mị dân giỏi vãi luôn. Nghĩ sao nói 2 ông tỉ phú giàu nhất TG lại đi rửa bát. Tiền ăn mấy kiếp k hết, nhà nuôi 1 dàn vệ sĩ rồi người phục vụ này nọ nữa. Mẹ kiếp đi làm họp hành này nọ về nhà mệt bở hơi tai ăn cơm xong mà phải rửa chén cho vợ, ai tin được cũng tài chứ e méo tin. Mà 2 bà vợ ngồi trên đống tiền k biết thuê osin chăm sóc nhà cửa chăm con thì cũng k bình thường.
Ox nhà em đây chả vương tướng gì mà còn chả phải rửa bát. Vì công việc của em cũng nhẹ nhàng còn việc của ô thì vất vả nên em ưu tiên về chả phải làm việc nhà.

cusao

Xe lăn
Em biết thừa lý do gì mà vụ ly hôn của Trung Nguyên tại sao um xùm tứ mẹt hơn mất vụ ly hôn của offers

Dân Tổ

Xe container
nhưng cũng già nhất trong các loại bồ ,
tiền của anh ý quá nhiều rồi , cần gì quan tâm bồ có tiền hay không
i em mà nhiều tiền như anh ây , phải dùng đồ thật ngon thật nuột
Cái quan trọng ở đây em là vừa tiền vừa tình cũ, những cái đấy nó say hơn men cụ ợ :D

vneseman

Xe lăn
Khi là tỷ phú thì sẽ được làm những điều bất thường. Ví như làm từ thiện 90% tài sản cũng là điều bất thường mà chẳng thấy ai mất hình tượng hay phàn nàn gì nhỉ.

BKG

Xe tăng
Thực ra báo chí VN và châu Á thích khai thác mấy việc đó thôi, thậm chí phịa ra cho vui. Còn thực tế tụi tây toàn dùng máy rửa bát. Nhà quê như em còn dùng 10 năm rồi nữa là tây lông.
E nghĩ là họ ko phịa, rửa bát đúng mà, dùng máy rửa thì cug cần dọn dẹp xử lý truoc khi cho vào máy. Mệt phết đấy

Khoacuathongminh

Xe tăng
Website
khoacuathongminh.net
Người ta giỏi, giầu...phong độ thì những quy ước của xã hội chưa chắc đã phù hợp. Ông này có 4-5 vợ em thấy vẫn hợp lý, nói gì đến bồ... Ít ra đứa trẻ sinh ra là con ông ấy còn sướng vạn lần hơn con của em và nhiều cụ trên này.....
Ko có tiền thì đúng là ko sướng
Nhưng cụ thử hỏi bọn trẻ coi nó cần tiền của bố mẹ nó hay cần gì nhé?

pooka

Xe container
Tỷ phú hay lãnh đạo to thì cũng là con người, cũng ăn ngụ đụ ị . Các sếp bự thì cũng ăn cơm, xôi, bánh mỳ bún này nọ như thường, chứ ăn vàng bạc được đâu. Ngoại trừ tài năng về chuyên môn của họ giỏi, còn lại mọi thứ sinh hoạt hàng ngày cũng như các cụ thôi. Cứ nghĩ họ phải là thần thánh trong đời thường là sai lầm.

Quy Lão

Xe tăng
Người yêu cũ của BillGates là trùm đầu tư công nghệ ở Mỹ từ thời 8x.
Em nghĩ chắc cũng thuộc diện bạn tri kỉ tâm giao về tầm nhìn chứ vợ Gates là hẳn ngạch khác rồi.

Bống đáng yêu

[Tịch thu bằng lái]
Chắc gì sướng hơn con em
Bố có bồ, bố mẹ bỏ nhau thì nhiều tiền em cũng không ham để đầu thai vào
Tới lúc con cụ trưởng thành rồi cháu sẽ nghĩ khác.
Giờ bố mẹ em có sống với nhau hay không? Bố thích lấy thêm vợ, mẹ thích lấy thêm chồng em ok hết.

Miễn sao cả bố và mẹ thấy thỏa mái và vui với lựa chọn của mình. Sống được bao nhiêu, trái đất còn chẳng tròn, cuộc đời lại cứ muốn vo cho tròn.

shiluo

Xe container
Tới lúc con cụ trưởng thành rồi cháu sẽ nghĩ khác.
Giờ bố mẹ em có sống với nhau hay không? Bố thích lấy thêm vợ, mẹ thích lấy thêm chồng em ok hết.

Miễn sao cả bố và mẹ thấy thỏa mái và vui với lựa chọn của mình. Sống được bao nhiêu, trái đất còn chẳng tròn, cuộc đời lại cứ muốn vo cho tròn.
Nếu nó đang tròn thì vẫn thích hơn nó bị méo, em nghĩ chẳng đứa trẻ nào thích bố có bồ, thích bố mẹ bỏ nhau. Còn khi đã vướng vào chấp nhận là chuyện khác

Bống đáng yêu

[Tịch thu bằng lái]
Tiền bạc và tài năng so với Bill thì em chỉ là con kiến.

Cơ mà em chả nghèo nhá.

So về vật chất thì con em vẫn được ăn ở, học hành đàng hoàng. Về đời sống tinh thần thì nó vô cùng, chả có tiêu chí nào mà so sánh được.

Thế nên cụ bảo sướng gấp vạn lần là hơi quá.
Em sợ còn quá 1 vạn ý.
Con bác Bill thích khởi nghiệp j cũng dễ, ít nhất là về mặt tiền bạc.
Con bác Bill mang gien của người tài năng tốp 1 thế giới.
Con bác Bill được chơi với bạn bè thuộc hàng trâm anh thế phiệt của thế giới.
Con bác Bill vua biết mặt chúa biết tên. Ko tin cụ thử mời các bạn ấy về VN du lịch xem, cánh báo chí chả săn đón ầm ầm.
Con bác Bill có kết hôn với người tâm cỡ thế nào trên thế giới ngta cũng gọi là môn đăng hậu đối.

......

Bống đáng yêu

[Tịch thu bằng lái]
Nếu nó đang tròn thì vẫn thích hơn nó bị méo, em nghĩ chẳng đứa trẻ nào thích bố có bồ, thích bố mẹ bỏ nhau. Còn khi đã vướng vào chấp nhận là chuyện khác
Đấy là cụ nghĩ và tư tưởng của cụ có vẻ lạc hậu.
Đối với mỗi người hạnh phúc nhất là được tự quyết định hướng đi cho mình.
Cố gắng sống với nhau cho vừa lòng con cái đó mới là khổ.

shiluo

Xe container
Đấy là cụ nghĩ và tư tưởng của cụ có vẻ lạc hậu.
Đối với mỗi người hạnh phúc nhất là được tự quyết định hướng đi cho mình.
Cố gắng sống với nhau cho vừa lòng con cái đó mới là khổ.
Liên quan gì chuyện quyết định hướng đi đây cụ? Cụ thử hỏi bất cứ đứa trẻ nào trên thế giới xem nó thích bố mẹ hạnh phúc với nhau hay bố có bồ và bố mẹ bỏ nhau.
Có vẻ cụ đang suy nghĩ những gia đình vợ chồng sống hòa thuận hạnh phúc với nhau đều là đang chịu đựng nhau

Bống đáng yêu

[Tịch thu bằng lái]
Liên quan gì chuyện quyết định hướng đi đây cụ? Cụ thử hỏi bất cứ đứa trẻ nào trên thế giới xem nó thích bố mẹ hạnh phúc với nhau hay bố có bồ và bố mẹ bỏ nhau.
Có vẻ cụ đang suy nghĩ những gia đình vợ chồng sống hòa thuận hạnh phúc với nhau đều là đang chịu đựng nhau
Vậy giờ em ví dụ thế này nhé:
Giả sử 2 vợ chồng tuổi same same nhau.
Thường 55t phụ nữ đã mãn dục rồi, trong khi đàn ông 7x 8x tuổi vẫn có nhu cầu.
Vậy theo cụ người đàn ông sẽ chịu đựng, hay ngoại tình hay lấy 1 người khác?
Với em phương án nào cũng được miễn người trong cuộc thấy hạnh phúc.

Láu

Xe điện
E rút ra kinh nghiệm là tích cực rửa bát cho vợ là sẽ giàu nhé!

shiluo

Xe container
Vậy giờ em ví dụ thế này nhé:
Giả sử 2 vợ chồng tuổi same same nhau.
Thường 55t phụ nữ đã mãn dục rồi, trong khi đàn ông 7x 8x tuổi vẫn có nhu cầu.
Vậy theo cụ người đàn ông sẽ chịu đựng, hay ngoại tình hay lấy 1 người khác?
Với em phương án nào cũng được miễn người trong cuộc thấy hạnh phúc.
Em có chỉ trích gì Bill chuyện nhu cầu td cao và bỏ vợ lấy bồ hay những gì tương tự đâu cụ, đấy là lựa chọn của ông ta. Nhưng ở một đứa trẻ thì chuyện bố mẹ hạnh phúc nó sẽ hạnh phúc hơn là bố có bồ và bố mẹ bỏ nhau, ở Tây hay Ta đều thế.
Còn chuyện những người hạnh phúc với nhau đều đang chịu đựng nhau là suy nghĩ của riêng cụ, đơn lẻ của trường hợp cụ.

dongxanh

Xe buýt
Em có chỉ trích gì Bill chuyện nhu cầu td cao và bỏ vợ lấy bồ hay những gì tương tự đâu cụ, đấy là lựa chọn của ông ta. Nhưng ở một đứa trẻ thì chuyện bố mẹ hạnh phúc nó sẽ hạnh phúc hơn là bố có bồ và bố mẹ bỏ nhau, ở Tây hay Ta đều thế.
Còn chuyện những người hạnh phúc với nhau đều đang chịu đựng nhau là suy nghĩ của riêng cụ, đơn lẻ của trường hợp cụ.
Đứa con út vừa bước qua tuổi 18 là hai ông bà ấy đưa đơn, tức là cũng nghĩ tới con cái khi ra quyết định dù không hòa hợp lâu rồi. Lúc này con cái trưởng thành thì hai người có quyền đi tìm hạnh phúc riêng tư

maixuanhuong

Xe tăng
Em thấy mỗi cụ Trump chả cần hình tượng mẹ gì. Cụ ấy còn thoả thuận về tài sản trước khi kết hôn cơ.