[VHGT] Các thông tin liên quan đến vụ kiện CA Q. Cầu Giấy của Đông ki sốt.

havu

Xe tăng
Website
www.youmevietnam.com
Các cụ ơi xxx cầu giấy không đại diện cho xxx Hà Nội, lại càng không đại diện cho xxx toàn bộ Việt Nam. Kết luận của toà vẫn chưa phải bản án có hiệu lực pháp luật và cũng không đồng nghĩa với việc xxx đúng. Vì vậy, cách hiểu luật của chúng ta như thế nào từ trước tới nay vẫn đã, đang và sẽ áp dụng đúng như từ trước tới giờ trên toàn lãnh thổ Việt Nam (kể cả quận Cầu Giấy). Ngã ba vẫn là ngã ba (nó có thể chả là ngã gì với một số người có vấn đề về thần kinh), hiệu lực của biển báo vẫn là hiệu lực của biển báo (có hiệu lực khi nào, hết hiệu lực khi nào), luật vẫn là luật, áp dung như thế nào thì cũng vẫn như trước đây mà thôi. Chắc chắn là vậy, cho dù có thế nào đi chăng nữa.

Các cụ cũng đừng chửi anh xxx đại diện cho xxx Cầu Giấy làm gì. Anh ấy cũng dễ thương lắm. Chẳng qua vì đang làm nhiệm vụ sếp giao phó thôi. Có trách thì trách ngừoi có trách nhiệm các cụ ạ. Nếu là em, em thề là các cụ sẽ rất yêu xxx Cầu Giấy qua sự việc này đấy.

tuyenvpt

Xe tăng
Các cụ ơi xxx cầu giấy không đại diện cho xxx Hà Nội, lại càng không đại diện cho xxx toàn bộ Việt Nam. Kết luận của toà vẫn chưa phải bản án có hiệu lực pháp luật và cũng không đồng nghĩa với việc xxx đúng. Vì vậy, cách hiểu luật của chúng ta như thế nào từ trước tới nay vẫn đã, đang và sẽ áp dụng đúng như từ trước tới giờ trên toàn lãnh thổ Việt Nam (kể cả quận Cầu Giấy). Ngã ba vẫn là ngã ba (nó có thể chả là ngã gì với một số người có vấn đề về thần kinh), hiệu lực của biển báo vẫn là hiệu lực của biển báo (có hiệu lực khi nào, hết hiệu lực khi nào), luật vẫn là luật, áp dung như thế nào thì cũng vẫn như trước đây mà thôi. Chắc chắn là vậy, cho dù có thế nào đi chăng nữa.

Các cụ cũng đừng chửi anh xxx đại diện cho xxx Cầu Giấy làm gì. Anh ấy cũng dễ thương lắm. Chẳng qua vì đang làm nhiệm vụ sếp giao phó thôi. Có trách thì trách ngừoi có trách nhiệm các cụ ạ. Nếu là em, em thề là các cụ sẽ rất yêu xxx Cầu Giấy qua sự việc này đấy.
Ôi các anh ý trung thành thật, cụ nói thế làm em nhớ đến con ml nhà em, nó khôn lắm và cũng rất dễ thương, em yêu nó lắm.

xedapkhongyen

Xe đạp
Tốn cơm gạo nuôi bọn đày tớ này. Cho ăn học tử tế xong nó quay lại cắn chủ nó như thế. Bực quá.
Cụ ơi bọn đấy thì học hành cái lỗi giề. Toàn thằng đầu trộm đuôi cướp con ông cháu cha nó nhét nhau vào, nhà dột từ trên đầu dột xuống nói chuyện văn hóa với cái bọn đấy thì cụ cười ra nước mắt^:)^

vietran

Xe ba gác
Vừa xem vtv1
Hiệp sỹ săn bắt cướp tóm dc cướp nộp cho ca, hôm sau cướp đã được thả chém cjo hiệp sỹ mấy chục nhát kia kìa
Xã hội thực sự loạn rồi, xxx nát quá nát

OLawVN

Xe hơi
Đèo mẹ. Cụ lẩm cẩm rồi nên mới nhắc đi nhắc lại thế. Cụ nghĩ em làm cái gì để kiếm tiền hàng ngày mà cụ cứ phải nhắc thế nhỉ?

Em mà ra toà á? Khối thằng em tọng mứt vào mồm mà vẫn phải nuốt đấy.

Hình như cái khái niệm thắng chính dáng, sòng phẳng chưa có trong từ điển tiếng Việt cụ ơi.
OMG. Bái phục, bái phục!!!

ExMan

Xe máy

vietran

Xe ba gác
Luật pháp đã trắng trợn bị gạt qua, quan chức địa phương tự tung tự tác coi thường pháp luật, tính mạng, tài sản và quyền lợi của người dân.
Nếu không ngay lập tức dẹp ngay thì loạn lạc, mất nước không còn xa nữa
Khi cái cây chết thì con sâu đục chết cái cây cũng chẳng còn đất sống

XPQ

Xe cút kít
Cái này gọi là "cả vú lấp miệng em".

hangcai

Xe tải
phải làm đến nơi đến chốn kụ ạ, cho chừa thói bắt nạt nhân dân đi
chúc kụ nhanh nhanh dành thắng lợi

kiapsortage

Xe đạp
Hôm qua mới đọc báo giấy ( Thanh Niên hay Tuổi Trẻ gì đó ) có nghe đến vụ này , còn một quan điểm nữa tòa đưa ra là A Đông có hộ khẩu sống ở Hà Nội , nên phải biết đến quy định của phường về việc cấm đỗ xe ở tuyến phố này. Mình nghe vô lý thật , Hôm trước cũng bị tương tự như cụ , mà bị xe máy nên chả muốn cãi nhau với tụi nó nhiều . Do hôm đó thấy oto đỗ đó mình cũng đỗ xe máy , rùi mình bị phạt mà hỏi sao oto ko bị phạt anh xxx bảo đó là quy định của phường . tạch hết muốn cãi.
Cá nhân em vẫn ủng hộ luận điểm của bác cũng như tất cả mọi người ở đây , đã cấm phải có biển .

pghoan

Xe tải
http://vnexpress.net/gl/phap-luat/2011/06/bac-don-kien-canh-sat-113-cua-mot-chu-xe-oto/
Sau khi xem xét, HĐXX nhận định, ông Đông khi tham gia giao thông phải tuân theo luật giao thông đường bộ, các biển báo giao thông đường bộ. Ngoài ra, là công dân Hà Nội, ông còn phải tuân theo các quy định của thành phố quy định về các tuyến phố văn minh, thương mại cấm đỗ xe dưới lòng đường.

Thật là quá lố! Hóa ra quyết định chỉ áp dụng cho dân Hà nội, dân ơ nơi khác đến thì ko làm sao à!. Thêm nữa, giấy tờ xuất trình cho XXX lại cần có cả hộ khẩu, còn người nước ngoài là hộ chiếu

Giả dụ t/h của bác Đông đưa vào bài thi sát hạch thì bác được điểm tối đa đấy nhưng mà thực tế thì coi chừng! 8-|

Chỉnh sửa cuối:

manly

Xe đạp
Vụ bác ''dong'' giống vụ Vi-na-cho rùi!!!Chỉ có thảo dân là không phục:-w

eparch

Xe buýt
Lần này rút kinh nghiệm, số lượng Ô Phở nhà ta đến đã khá khẩm hơn nhiều rồi. Việc quay phim, chụp ảnh, phóng viên tác nghiệp là rất kịp thời. Kụ Đông đừng để quá thời hạn kháng cáo nhé. Cứ làm đơn ngay đi. Hy vọng LS của kụ Đông có thừa kinh nghiệm trọng vụ này. 8->

Ngoc Phan XLS

Xe container
Vừa xem vtv1
Hiệp sỹ săn bắt cướp tóm dc cướp nộp cho ca, hôm sau cướp đã được thả chém cjo hiệp sỹ mấy chục nhát kia kìa
Xã hội thực sự loạn rồi, xxx nát quá nát
Em cũng vừa xem xong!
Em thề giặc đến em sẽ chờ cho giặc giết hết lũ sâu mọt đi đã rồi tham gia kháng chiến sau!!!

havu

Xe tăng
Website
www.youmevietnam.com
Tương phản giữa cái xấu và cái tốt mà cụ. Ông phóng viên làm phóng sự này hơi bị thâm đới.

Sao đoạn cuối cờ níp lại đưa hình ảnh những chú xxx cứu người ở Nghệ An vào nàm giề nhể ?????????????(:|