[Funland] Các mợ cho lối thoát say nắng

Nick2

Xe máy
Em thấy cái món ngoại tình này đúng là môn Mạo hiểm

--Lamborghini--

Xe cút kít
Các cụ bẩu rồi, thịt đâm vào thịt nhớ nhau cả đời.

MyMac

Xe điện
Kaka. Mợ MyMac có thuốc tiên nào, mà uống 1 liều quên hết đối tác không?
Bẩm cụ, theo em thì không nên quên. Mọi việc cứ để thuận theo tự nhiên cụ ạ. Tại sao cô chị lại phải xen vô cuộc sống của cô em? Lấy quyền gì? Cô chị có phải là cô em đâu để hiểu được tâm tư tình cảm cô em? Không nên áp đặt suy nghĩ của mình lên người khác. Cứ để cô em sống với cuộc đời cô ấy. Trừ phi cô em tự tìm đến mình và xin lời khuyên thì mình mới nói lên những suy nghĩ của mình. còn đâu mọi chuyện chả vấn đề gì tự nhiên cứ xen vô làm chi cho rắc rối thêm ạ.

Camontinhyeu

Xe điện
Bẩm cụ, theo em thì không nên quên. Mọi việc cứ để thuận theo tự nhiên cụ ạ. Tại sao cô chị lại phải xen vô cuộc sống của cô em? Lấy quyền gì? Cô chị có phải là cô em đâu để hiểu được tâm tư tình cảm cô em? Không nên áp đặt suy nghĩ của mình lên người khác. Cứ để cô em sống với cuộc đời cô ấy. Trừ phi cô em tự tìm đến mình và xin lời khuyên thì mình mới nói lên những suy nghĩ của mình. còn đâu mọi chuyện chả vấn đề gì tự nhiên cứ xen vô làm chi cho rắc rối thêm ạ.
Anh chị em ruột mà làm như cụ khuyên thì thành người dưng chứ máu mủ gì. Đã có gia đình, con cái thì mọi hành vi ngoại tình đều là đê hèn, khốn nạn. Khổ nhất những đứa con. Không sống được với nhau thì ly hôn, cảnh trưa ngủ với giai , tối ngủ với chồng thì nên gọt đầu bôi vôi, trôi sông.

chieubuon

Xe tăng
Cứ cho ăn vụng no đi rồi thôi ấy mà.

Mss AN TÂM

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}

CuongNguyenPhuc71

Xe container
Chuyện làm em không thể ngờ tới. Đối tác của em nhìn cũng sáng sủa, vợ con, nhà, xe đủ cả mỗi tội tính lăng nhăng. Đời lắm oái oăm con em gái em lại say nắng thằng đấy - con em gái thì cũng chồng con nhà cửa xe cộ đầy đủ
vô tình em phát hiện ra chửi nó một trận nó khóc lóc van xin em giữ kín. Em cũng ko ngờ cái con bé ngoan, hiền như nó, điều kiện cũng khá dửng mỡ thế nào lại ngã vào thằng kia.
Thôi thì nó là em nên em cũng giữ kín chuyện. Những tưởng nó tỉnh ngộ ko ngờ nó vẫn cứ lén lút. Nghĩ mà thương 2 thămgf cháu mới học tiểu học.
các mợ có cao kiến gì giúp em
Chả có cô em nào ở đây cả

Hải Linh Lưu

Xe tải
Anh chị em ruột mà làm như cụ khuyên thì thành người dưng chứ máu mủ gì. Đã có gia đình, con cái thì mọi hành vi ngoại tình đều là đê hèn, khốn nạn. Khổ nhất những đứa con. Không sống được với nhau thì ly hôn, cảnh trưa ngủ với giai , tối ngủ với chồng thì nên gọt đầu bôi vôi, trôi sông.
Uy nghĩ như cụ thì làm gì có Việt Nam hóa rồng như hôm nay. Thời xưa các cụ thê thiếp đầy ra , thười nay cũng chả thiếu, hết mưa trời lại sáng, cãi nhau rồi lại thôi. Tan rồi lại hợp. Giận rồi lại nguôi. và hơn tất cả vẫn còn con cái đó, người ta cũng nhận ra một vài phút rong chơi thế là đủ nếm ngọt ngào cay đắng trên đời, và người ta cần nhau, vẫn về với nhau.

Cứ làm quá lên mọi việc cho nó căng thằng để quy tội cho nhau. Chứ em thấy nay ngủ người này mai ngủ người khác, chả tởm như cụ nghĩ. Nhiều khi nó là sinh lý thôi, hoặc phút giây bốc đồng , xong là quên thôi mà .

Ai trên đời mà không bao giờ sai ?

Phỗng new

Xe điện
Có cụ nào trên Of đạo đức sáng ngời, trong như nước cất chưa bao giờ chơi gái kể từ khi có vợ ko nhỉ?

QUANG1970

Xì hơi lốp
Chuyện làm em không thể ngờ tới. Đối tác của em nhìn cũng sáng sủa, vợ con, nhà, xe đủ cả mỗi tội tính lăng nhăng. Đời lắm oái oăm con em gái em lại say nắng thằng đấy - con em gái thì cũng chồng con nhà cửa xe cộ đầy đủ
vô tình em phát hiện ra chửi nó một trận nó khóc lóc van xin em giữ kín. Em cũng ko ngờ cái con bé ngoan, hiền như nó, điều kiện cũng khá dửng mỡ thế nào lại ngã vào thằng kia.
Thôi thì nó là em nên em cũng giữ kín chuyện. Những tưởng nó tỉnh ngộ ko ngờ nó vẫn cứ lén lút. Nghĩ mà thương 2 thămgf cháu mới học tiểu học.
các mợ có cao kiến gì giúp em
Bác walletaaa chửa biết câu này sao???

Dao đâm vào thịt thì đau,
Thịt vào thịt nhớ nhau suốt đời!
Và, theo thói thường thì vẫn là:
Dao đâm một nhát nhanh tay rút,​
Thịt lỡ vào rồi, muốn đút sâu!​

• Vodka
Reactions: CCB

Yaris_2009

Xe tăng
Có cụ nào trên Of đạo đức sáng ngời, trong như nước cất chưa bao giờ chơi gái kể từ khi có vợ ko nhỉ?
Em... Karaoke ôm cũng chưa từng, thậm chí là tương tác nói chuyện với gái e cũng lười chả buồn nói luôn, đâu mà đông gái là em lảng lảng đi chỗ khác, sinh hoạt tập thể e cứ tìm anh em mà cốc chú cốc anh.

Và e là người không bao giờ cào phím chém gió khơi khơi, kiểu gì cũng phải có tí bằng chứng cho nó có tí niềm tin uy tín, tất nhiên tin hay không là tùy người khác nhưng bản thân mình cứ thấy không vô trách nhiệm là được.