Các lỗi thường gặp của Corolla Aka Altis!!!

Bóng Chày

Xe lừa
Gửi cụ Won, em nghĩ cụ pót ảnh nhầm thớt. Xe và gấu của cụ đều đẹp nhưng Ảnh đã pót ở thớt khoe xe rồi cụ ạ. Cụ gỡ rùm chúng em ở thớt này cho đỡ tốn tài nguyên diễn đàn. Cám ơn cụ

lmtuan

Xe tăng
Bài này bổ ích quá em phải xem thường xuyên mới đc :x
Nhưng E đọc từ đầu đến cuối đọc là biết có vài bác chưa đi At bao giờ nhưng chém cũng rất kinh
Em đi đc gần 1 vạn rồi chẳng thấy có vấn đề gì xăng cộ cũng rất bt xe đi em xe em xe tự động nên em kô biết về xe số sàn lắm đang vọc thêm
Chờ các bác chém tiếp vậy
Mẫu đẹp quá, cụ đúng là sướng thật, đi con xe xấu hoắc thế mà cũng có em xinh tươi. Chả bù cho em chạy mui trần hẳn hòi mà suốt ngày cõng cái con già khó tính cáu bẳn lè nhè :((

Bóng Chày

Xe lừa
Con già cáu bẳn đấy mua xe cho ông đấy ông lm ơi ha ha ha
Mẫu đẹp quá, cụ đúng là sướng thật, đi con xe xấu hoắc thế mà cũng có em xinh tươi. Chả bù cho em chạy mui trần hẳn hòi mà suốt ngày cõng cái con già khó tính cáu bẳn lè nhè :((

nobi1987

[Tịch thu bằng lái]
dạ cháu xin trả lời thử câu đố của bác vê nút nha : ý bác nói là cái BA ( hỗ trợ lực phanh điện tử) đúng ko...xe nhà cháu 1.8AT mới mua được 1 năm chạy hơn 2 vạn rùi mà có hư cái gì đâu....^^...mà bác nào nói phanh altis cùi thì cháu hoàn toàn ko đồng ý, lúc mới mua về cháu bị cắm mỏ mấy lần do ko quen, sau này quen rùi thì phanh rất chắc và ăn...^^

Khánh Won

Xe máy
tiện cho em hỏi hội của mình hay tụ ở đâu và thời gian nào các bác ơi :-?

@Lmtuan: Vâng điều kiện em nó chỉ có thế thôi bác ạ :))

Lovestory1008

Xe tăng
Hức, nghĩ cũng tủi cái thân cụ nhể :((
;)) Chấp nhận thôi bác :D
:) Em còn khổ hơn bác này :D
Đều như vắt chanh nhé,
Gấu gọi vào lúc : 12h ( anh ăn cơm chưa ? ) , 17h00 ( Anh sắp về chưa ? Đi qua đón con đi )
:D Cuộc đời em là thế :D

lmtuan

Xe tăng
;)) Chấp nhận thôi bác :D
:) Em còn khổ hơn bác này :D
Đều như vắt chanh nhé,
Gấu gọi vào lúc : 12h ( anh ăn cơm chưa ? ) , 17h00 ( Anh sắp về chưa ? Đi qua đón con đi )
:D Cuộc đời em là thế :D
Cụ cài ngay phần mềm chặn cuộc gọi cho em, em làm rồi, hiệu quả phết. Để lựa chọn máy bận ấy :D

min khờ

Xe tải
tiện cho em hỏi hội của mình hay tụ ở đâu và thời gian nào các bác ơi :-?

@Lmtuan: Vâng điều kiện em nó chỉ có thế thôi bác ạ :))
hahaha, lại có một cụ trẻ nữa chạy Altis giống e nè :21:, dần dần sẽ đỡ được tai tiếng là toàn những ông già chạy Altis. hohoho. mà cụ có uống được ko vậy để chuẩn bị off ra mắt phát đê ???????

Bóng Chày

Xe lừa
hahaha, lại có một cụ trẻ nữa chạy Altis giống e nè :21:, dần dần sẽ đỡ được tai tiếng là toàn những ông già chạy Altis. hohoho. mà cụ có uống được ko vậy để chuẩn bị off ra mắt phát đê ???????
Cụ mk kèm cặp cụ này lên thớt ọp độ xe của chi hội, dần dần hướng dẫn cụ Won này chỉ pót ảnh vợ hai, chứ cứ pót ảnh vọ cả với gấu ghiếc thế này em dự cụ pd lại bỏ cả xây nhà đi nhậu với hội thì khổ thân cụ ấy; còn nữa, chi hội nhờ gấu cụ Won đông quá là ko đủ logo dán xxx đâu, hik. Mà hôm nào cụ qua khênh cái chăn đi cái, để chật cốp xe em quá!

min khờ

Xe tải
Cụ mk kèm cặp cụ này lên thớt ọp độ xe của chi hội, dần dần hướng dẫn cụ Won này chỉ pót ảnh vợ hai, chứ cứ pót ảnh vọ cả với gấu ghiếc thế này em dự cụ pd lại bỏ cả xây nhà đi nhậu với hội thì khổ thân cụ ấy; còn nữa, chi hội nhờ gấu cụ Won đông quá là ko đủ logo dán xxx đâu, hik. Mà hôm nào cụ qua khênh cái chăn đi cái, để chật cốp xe em quá!
cụ cứ yên tâm, beer cụ ko uống được nhưng e sẽ có cafe mời cụ, để làm lễ vác chăn về :)), mà e thik cái vụ cụ Won pót ảnh đấy chứ, trông cũng hay hay :P

min khờ

Xe tải
thế thì cụ bỏ quách nó đi, kiểu ji chả kiếm được mẫu đẹp ;))

Khánh Won

Xe máy
he hội này có vẻ vui có vẻ như em ít tuổi nhất đi lấy hàng về đợt này em sẽ cố gắng đi off cùng các cụ 1 buổi cho mát mặt :D gặp các cụ đi trước chỉ bảo cho
Còn gì sướng hơn hi :D

min khờ

Xe tải
he hội này có vẻ vui có vẻ như em ít tuổi nhất đi lấy hàng về đợt này em sẽ cố gắng đi off cùng các cụ 1 buổi cho mát mặt :D gặp các cụ đi trước chỉ bảo cho
có cái quần áo nào sờ tin bố trí PR cho a mấy bộ để tân trang lại nhan sắc phát. kaka :P

min khờ

Xe tải
cụ để lại số cầm chân, cụ linhmc sẽ liên lạc với cụ nếu chi hội ta ọp ẹp <:-P

Khánh Won

Xe máy
ha ha phải đi off xem phong cách của mấy bác mới chế đồng phục chung đc :x Chắc là áo một màu in logo là đẹp nhất em thấy mấy kiểu đồng phục đấy đơn giản mà đẹp hí hí

min khờ

Xe tải
ha ha phải đi off xem phong cách của mấy bác mới chế đồng phục chung đc :x Chắc là áo một màu in logo là đẹp nhất em thấy mấy kiểu đồng phục đấy đơn giản mà đẹp hí hí
e muốn tân trang cho e chứ có nói a e trong hội đâu, dạo này lu bù chả để ý ji đến nhan sắc cả hehe, hội đã có đồng phục và logo rồi cụ ạ

Khánh Won

Xe máy
có gì các cụ báo cho e 1 tiếng hí hí

Chỉnh sửa cuối:

atti_vn

Xì hơi lốp
Híc híc. Lỗi của nó là đẹp quá nên bị mất trộm. Nhà cháu vừa bị bẻ mất 2 củ gương và bộ gạt mưa tối qua. Híc híc. Mà chỗ đấy đông người mà nó vẫn dám vặt . Híc híc. Mai nhà cháu phải đi lắp đây. Mất cơ số đạn rồi.:-ss@-)~X(
Chia buồn với cụ, vì ở mình chỗ đông ng trộm nó vẫn lấy như thường vì đến 90% ng nhìn thấy cũng ngó lơ mà cụ.
Tổng thiệt hai bn cụ.