[Thảo luận] Các kụ xem như thế này có cay không?

Thích Lái Xe

Xe tải
Website
www.otofun.net
Chỗ nhà em có khoảng sân trống con con nếu đánh xe cắm đầu -lùi đít vào tường thì cũng được khoảng 3 xe thế mà có cậu thanh niên LX FOCUS đen đến cưa gái trong ngõ toàn đến đỗ xe từ sáng đến tối song song luôn với bức tường ,làm mấy nhà có xe điên không chụi nổi ,nhắc cậu ấy vài lần ,cậu ấy cứ khinh khỉnh như cả phố mình tớ có xe .
Rồi chuyện cũng xảy ra : chẳng biết nhà nào xui trẻ con lấy gạch vẽ đầy lên Capo ,chơi nguyên nửa viên gạch lên lõm nóc xe ,từ hôm đó không thấy con FOCUS đen bén mảng đến nữa:21::21::21::21:

aka2lua

Xe hơi
BỬN ! ức chế quá thì chửi thẳng vào mặt nó, giỏi nữa thì lấy chìa khóa mà vạch vào mặt thằng lái ý, chứ sao lại làm thế với xe nó, mà lại còn làm sau lưng.
Chửi mấy thằng này làm gì, càng chửi thì nó càng khoái vì mục đích ngu si kia của nó có tác dụng. Cứ đánh vào kinh tế của nó như các cụ cho ý kiến thì may ra mới tỉnh ngộ được

hajinbk

Xe tăng
Nhiều thằng Đỗ xe ngu lắm cơ, dưng mà Gấu nhà Cụ .... Gấu thật:))
Hi hi, đúng là Gấu thật:21: Mí lại nhà Cụ chủ thớt ăn sáng muộn nhể? 10h30 mới đi ăn sáng. Vậy ăn trưa mấy giờ hả Cụ?:21:
Lúc này mà có xxx xuất hiện thì tác dụng nhể:102:

nguyen duc anh

Xe máy
trường hợp này để viên than tổ ong đang cháy ở cạnh lốp có được ko các bác:^)

bvc

Xe tăng
Kia Spectra 30S 6717 :mad:đấy ạ, có kụ nào biết không ạ?
Úi giời ơi,

Xe này là của thằng bạn thân thằng bạn học cùng đại học với thằng cháu bên ngoại của thằng hàng xóm nhà em.

Nếu cụ thấy chơi được thì cứ chơi tĩ tả cho nó chừa cái thói không có lề lối kỷ cương đó đi

chip&dale

Xe máy
Xời chiện nhỏ, sáng nào em qua chỗ bọn nắng sài gòn đầu ngã ba Huỳnh Thúc kháng và Nguyễn Chí Thanh chả gặp hả các cụ.
Bọn xxx ăn tiền của bọn này mất rồi. Găp bon này đúng là akay thật.:mad::mad::mad:

Spectra8833

Xe tải
Xe nó Kia Spectra 30S 6717 :ohmy::ohmy: 6717 Sấu bẩn ...độc bẩn .! Văn hóa lùn ...quá lùn .Em xấu hổ thay cho nó :21:

longvu

Xe tăng
Vụ này gặp em là lại có trận đấu gương rồi. Hôm em đi về tầm 5h30 chiều, ở Đặng tiến đông (đầu tây sơn), ở đây có cái chợ cóc, đường thì hẹp mà 1 chú taxi còn dừng chờ khách, theo chiều đi ra tây sơn, em từ tây sơn đang rẽ vào, sau lưng chú taxi là cả 1 dây xe cộ các loại còi inh ỏi, thế là chú ta oánh xe sang bên trái để chờ khách, chắn ngay trước đầu xe em, mà có đậu sát lề được đâu vì phía trong còn 2b đứng mua hàng. Điên quá em cứ lách lên, tránh xe ngược chiều rồi tiện đường táng cho chú ấy 1 phát.
Gương CD5 cứng vô địch thiên hạ luôn các bác ạ. Đi qua rồi em nhìn lại thấy cái gương xe taxi lệch hẳn xuống, chưa gục nhưng ẻo lả lắm rồi. Đây là lần thứ 2 em đấu gương, lần thứ nhất cũng là 1 chú taxi (cielo), lần đấy thì em cho lủng lẳng luôn vì cái tội bon chen!
:41::41::41:
Cụ cho em xin cái biển xe CD của cụ với, xe em gương nó ....yếu sẵn rôì, em tránh cụ trước

Nga Anh B2

Xe buýt
Sáng hôm qua tầm 10h30", em chở phụ huynh và gấu đi ăn sáng, từ Định công vừa rẽ ra qua đường Lê Trọng Tấn đã thấy ùn tắc, em tự hỏi là sao sáng thứ 7 mà lại tắc đường được, em vẫn kiên trì nhíc từng mét một, cả nhà em đoán là chắc có tai nạn va quệt gì đó, sau khoảng gần 10p bò trên đường, tới đoạn gần ngã ba Hoàng Văn Thái thấy xe ùn cả hai chiều rất đông, em mới tiếp cận được nguyên nhân, các kụ đoán xem là gì? :mad: Một xe con đỗ lù lù bên kia đường, nháy signal phải, mặc kệ đường tắc cứng cả hai chiều, nó vẫn cứ ì ở đó, em nghĩ cay thằng lái xe vô văn hóa thế, định xuống bảo nó lướt mẹ đi nhưng mịe nó chứ em đi cùng phụ huynh và gấu, đành đi ăn sáng nhưng trong lòng em vẫn ấm ức. Mịe nó chứ các kụ có tưởng tượng được không, sau 30 " quay về nó vẫn đỗ ở đấy, đường vẫn tắc như cũ, lúc này em cay, đi ngang qua nó, có 1, 2 thằng đứng cười nói ở vỉa hè như đúng rồi, em bảo gấu thò tay ra bẻ mịe gương của nó, gấu nhà em tay yếu chỉ bẻ được ngược lên thôi ạ:21::)), em dừng lại 5s xem có thằng nào phản ứng gì không, mịe nó chả thấy ý kiến gì, đằng sau lại có chú xe tải đang còi, và phụ huynh bảo là thôi đi, em đành ngược về nhà, về nhà gấu lại không cho đi ngay, nói chuyện 1 lúc, em trả vờ lấy xe máy đi rửa ra tìm nó thì nó lại lướt mịe mất rồi mới đau chứ. Xe nó Kia Spectra 30S 6717 :mad:đấy ạ, có kụ nào biết không ạ?
Đúng là gấu thật cụ ạ :))

cantona

[Tịch thu bằng lái]
giá mà bác chủ làm bãi nước "ực" (trông thì hơi gê) lên kính xe nó nhỉ, e nghĩ sẽ có nhìu người làm như thế, cứ tưởng tượng khoảng 50 bãi như thế lên 1 ô kính.. ôi...:77: đảm bảo lần sau nó chừa ạ :21: