[Thảo luận] Các kụ xem như thế này có cay không?

toanvinh_forever

Xe điện
Em mà là gấu nhà bác thì em thò hẳn chân sang đạp vào gương của nó, tính em con gái thật nhưng cũng dễ nóng. Ở ngõ nhà em cũng có 1 bác toàn đỗ giữa ngõ, cách lề cả mét, sáng nào cũng bị mọi người đi qua chửi àm ĩ mà vẫn không chừa, đặc biệt là không thèm nói lại nửa câu, thái độ khinh khỉnh, nghĩ mãi em mới ra 1 mẹo: giả vờ chen nhau loạng choạng, cào luôn cái thanh inoc bảo hiểm (tháo bỏ nắp nhựa, em đi piagio) làm 1 đường dài khoảng 2m bên sườn xe. Sao hôm đó bệnh bác ấy khỏi tiệt.:69:
nhìn nick của mợ là em hãi đến già luôn, ai dám động đến mợ là tắt điện:102:

vvhai

Xe tải
Trích dẫn:Khanhtam8808 viết
bác chủ thớt có chiêu nào dạy Gấu nhà mình để nó Gấu hơn ko ,chứ Gấu nhà em nó hiền quá

Em đang định hỏi bác có chiêu nào dạy cho gấu nó hiền đi không bảo em với:)):21:
Đơn giản, hai ông đổi cho nhau đi :):):):)

Rung

Xe đạp
Em mà là gấu nhà bác thì em thò hẳn chân sang đạp vào gương của nó, tính em con gái thật nhưng cũng dễ nóng. Ở ngõ nhà em cũng có 1 bác toàn đỗ giữa ngõ, cách lề cả mét, sáng nào cũng bị mọi người đi qua chửi àm ĩ mà vẫn không chừa, đặc biệt là không thèm nói lại nửa câu, thái độ khinh khỉnh, nghĩ mãi em mới ra 1 mẹo: giả vờ chen nhau loạng choạng, cào luôn cái thanh inoc bảo hiểm (tháo bỏ nắp nhựa, em đi piagio) làm 1 đường dài khoảng 2m bên sườn xe. Sao hôm đó bệnh bác ấy khỏi tiệt.:69:
mợ quả là mumber one! em mà có gấu như mợ coi như đời không còn gì phải nghĩ luôn!:6:

Nục

Xe tăng
Chia sẻ bức xúc với cụ, lần sau đi qua đấy bác xuống bẻ mự gương nó luôn chứ đừng để gấu cụ làm, em nghĩ không hay.(b) cụ

khoavq

Xe điện
Đúng là khó chịu và bức xúc về những vụ dư lày!
Tuy nhiên... xã hội mà!

Shang Car

Xe buýt
cháu đã từng làm thế với 1 em Bim đỗ giữa xóm :)):))
khổ lắm cơ ,xóm có hẳn bãi đỗ xe con , thế mà cái em Bim đấy lại thích giữa đường mà đứng, thôi thì em Gravity cho phát vậy , chìa khóa Dream thái ,ngắn nhưng sắc nét lắm các cụ ạ:))
hôm nọ cháu chuẩn bị đưa Lion ra sân bay, 1 cụ Mẹc cũng đỗ rất "thông minh" giữa ngõ, định làm phát kẻ chữ "ĐỖ GÌ MÀ NGU THẾ" lên sườn, may mà bố ấy ló mặt ra :102: :102: :102:

các cụ bảo kẻ chữ bằng đinh/chìa khóa tốt hơn hay kẻ bằng sơn xịt :^) :45:

mr.l0nely.184

Xe điện
Lần sau kụ cứ bẩu Gấu nhà kụ cho nó 1 cái nửa chỉ,mà nửa chỉ không đủ thì làm luôn 2 phát liên tục kụ ạ.Bọn thiểu năng & văn hóa lùn ấy ko thể nói = lời đc....

cgbx

Xe tải
các cụ bảo kẻ chữ bằng đinh/chìa khóa tốt hơn hay kẻ bằng sơn xịt :^) :45:
Cụ vẽ bằng chìa khóa là chuẩn nhất (bằng tuốc nơ vít còn ngon hơn) vì kiẻu gì nó cũng phải đi sơn lại con sơn xịt có khi nó lại tìm được ra hóa chất để tẩy đấy.

Móp

Xe tăng
Mợ cao thủ quá ạ, (b) mợ!

vvhai

Xe tải
Cụ vẽ bằng chìa khóa là chuẩn nhất (bằng tuốc nơ vít còn ngon hơn) vì kiẻu gì nó cũng phải đi sơn lại con sơn xịt có khi nó lại tìm được ra hóa chất để tẩy đấy.
BỬN ! ức chế quá thì chửi thẳng vào mặt nó, giỏi nữa thì lấy chìa khóa mà vạch vào mặt thằng lái ý, chứ sao lại làm thế với xe nó, mà lại còn làm sau lưng.

Đường Háng Lạ đấy ạ. Chỗ nào cũng cắm biển cấm dừng và đỗ xe.
Nhưng xe nó đỗ đầy ra đấy. Không phải đỗ 1 hàng mà 2 hàng hẳn hoi. Có thấy ai làm gì đâu ạ.
Ngày nào qua đấy mà chẳng tắc ạ :mad::mad::mad:

VietHongHoang

Xe hơi
Nhà em nhiều lúc còn bị nó đỗ xe chắn cửa ra vào luôn, bực không chịu được, nó không đỗ xe giữa 2 nhà để còn chỗ để nhà người ta ra vào mà cứ chèn nguyên cái xe bên nhà mình. Bực không chịu được. :mad::mad::mad:

aka2lua

Xe hơi
Biển 30S là của "lội" mới hay cũ vậy hả các cụ ? Hê hê, như thế mới gọi là thể hiện cái văn hóa cao của ... của ...

mazda626

Xe buýt
cháu đã từng làm thế với 1 em Bim đỗ giữa xóm :)):))
khổ lắm cơ ,xóm có hẳn bãi đỗ xe con , thế mà cái em Bim đấy lại thích giữa đường mà đứng, thôi thì em Gravity cho phát vậy , chìa khóa Dream thái ,ngắn nhưng sắc nét lắm các cụ ạ:))
Nhà cụ ở núi trúc ạ???Có lần em vào Núi Trúc, có chú Bim, để nghênh ngang giữa đường, bị gạch chéo vào xe, ,một lúc sau, chú lái xe đi ra, mặt trông ngầu lắm, đứng chống nạnh chửi bới, thách thức, bị hai chú thanh niên, tóc xanh, đỏ, cầm tuýp nước đuổi, chạy vãi hết cả ra quần....dân tình đứng xem vỗ tay hoan hỷ...:41::41:

Móp

Xe tăng
Đường Háng Lạ đấy ạ. Chỗ nào cũng cắm biển cấm dừng và đỗ xe.
Nhưng xe nó đỗ đầy ra đấy. Không phải đỗ 1 hàng mà 2 hàng hẳn hoi. Có thấy ai làm gì đâu ạ.
Ngày nào qua đấy mà chẳng tắc ạ :mad::mad::mad:
Nhưng đường Láng Hạ nhiều công sở, ngân hàng, khách sạn kụ ợ. Khách đến giao dịch nhiều nên phải cho đỗ thôi(b)

yamahafzs

Xe máy
BỬN ! ức chế quá thì chửi thẳng vào mặt nó, giỏi nữa thì lấy chìa khóa mà vạch vào mặt thằng lái ý, chứ sao lại làm thế với xe nó, mà lại còn làm sau lưng.
nó đã vô ý thức thế thì chửi nó cũng chỉ thêm bực mình, cứ đánh vào kinh tế là nó chừa, chỉ hơi áy náy tí vì mình chơi xấu nó thôi :))