[Funland] Các khóa học làm giàu.

Sazi

Xe điện
Phạm Thành Long khá nổi tiếng cụ ơi
bạn em nướng vào đó gần 1 tỏi năm vừa rồi, bao gồm tiền học, và tiền đầu tư "khởi nghiệp" mà vẫn đang vật vờ chưa thấy thành tỉ phú đâu cả :D
100℅ khả năng chạy bộ, đi xe đạp, thể thao tăng lên cao.

Qualcomaptx

Xe tăng
Hỏi thật có các cụ các mợ nào đã tham gia các khóa học làm giàu và nhờ đó mà thành công không. Xin chia sẻ kinh nghiệm.
Mình đọc báo thì thấy mấy diễn giả nổi tiếng lắm : Hoàng Bá Tầu, Nguyễn Thị Hải, Vince Tan (người Ma Lai),...
Thiếu Nguyễn Duy Cương!!

Cạp Cạp

Xe tải
Hỏi thật có các cụ các mợ nào đã tham gia các khóa học làm giàu và nhờ đó mà thành công không. Xin chia sẻ kinh nghiệm.
Mình đọc báo thì thấy mấy diễn giả nổi tiếng lắm : Hoàng Bá Tầu, Nguyễn Thị Hải, Vince Tan (người Ma Lai),...
Thời đại nào còn tham gia các khoá học, sách vở đầy ra không thèm đọc. Tất cả mọi sự vật sự việc khác nhau đều cần có hệ quy chiếu riêng. Mỗi cá nhân cũng vậy đều có cách nhìn nhận riêng. Nên chả ai hiểu rõ được chính mình điểm mạnh điểm yếu ra làm sao. Mỗi thị trường để kiếm ăn cũng vậy. Ông giỏi làm phần mềm diệt virus chưa chắc ông đã giỏi làm phần mềm khác đấy là còn trên nền tảng của cái máy tính đấy nhé. Nên ko ai dậy khôn ai được đâu.

huyh2t

Xe máy
Thì làm giàu cho họ đúng rồi còn gì

Mợ còn xuân

Xe tải
Đến mùi mồ hôi mỗi người còn khác nhau, học được cái này thì lấy ai nghèo giờ:)
Em được tặng một vé, mất mấy ngày đi nghe, mấy năm rồi em vẫn ớn ớn:)

nhathung123

[Tịch thu bằng lái]
Diễn giả có người này có người kia.
Nhưng lừa đảo là rất nhiều. Em từng học từ một số người và đánh giá cá nhân là như sau:

1, Diễn giả chân chính:
- Trần Đăng Khoa (Evol Group) Chuyên về phát triển con người và đầu tư tài chính, Sau này có crypto. Ông này em có đóng tiền và có học, Họ có hẳn 1 cộng đồng QVIP ban đầu đóng ít, sau đóng khoảng nửa tỏi để học tất cả các khoá học của họ, Và theo em thấy là họ thành công hơn sau khi học.
* Riêng Ông này em có học 1 khoá tên là “làm giàu bền vững”. Sau này đổi tên thành “đầu tư 4.0”. Và có lẽ sau khi học và áp dụng 1 thời gian tầm 2 năm thì tài sản của em nó nhân lên tầm 20 lần so lúc trước học. Còn tài chính mỗi người mỗi khác nên “giàu” hay “chưa giàu” là phải so với ai mới dc. kkk.
Và những thứ trong khoá học làm giàu ấy đơn giản là tổng hợp từ nhiều người đã giàu khác nhau, mỗi người biết 1 ít, gom lại. Nhưng riêng Tôi thấy rất ok

- Nguyễn Thành Tiến (NIK chuyên đào tạo về đầu tư bđs) Ông này em thì cũng chỉ học những khoá miễn phí thôi. Nhưng dạy miễn phí tận 3 ngày, kiến thức trong nghề thấy đầy đủ, không có hô hào như bọn kia.

- Rich Nguyễn : ông này mới nổi nhưng thấy kiến thức rất cứng. Và chuyên dạy đầu tư bất động sản cá nhân. Hết. Mà nghĩ cũng đúng, Phải chuyên về cái gì đấy là chuyên một cái thôi, đó mới là “chuyên gia”.

Số còn lại:
Hoàng Bá Tầu, Nguyễn Ngọc Huy, Bà Hải gì đấy ……. và cả 1 mớ nữa. em đều từng đến học khoá miễn phí của họ coi họ ra làm sao.
Em thấy không ổn cho lắm nên đã k đóng tiền học và cũng không biết tóm lại họ dạy cái giề. kkk

Streamline

Xe điện
Xét về mặt Film Học và nghành " Không Phải NÀM Gì Mà Vẫn Giầu " Học thì chuẩn luôn , cái đám diễn giả đấy nó nói đúng đấy . Giầu có và nhanh như film JAV =))=))=))
Em đóng film mãi có giàu đc đâu [-(

W123Lang

[Tịch thu bằng lái]
Vào học để làm giàu thôi.

Zai_ngoan

Xe tải
Trước nhà cháu có đi nghe Nguyễn Mạnh Hà 1 buổi free nhưng là để kéo học viên vào học lớp có học phí. Nhà cháu thấy ông này nhìn cứ gian gian nên không đăng ký học, có cụ nào học ông này không ạ. Thấy văn phòng của Lộc Sơn Hà ở khắp nơi.

langbaohacu

[Tịch thu bằng lái]
Em thấy như Đặng Lê N Vũ nói hay, nói đúng. Còn mấy ô diễn giả thì cũng bthg theo quan điểm của em. Vì họ nói lại thôi. Còn không thì tới nhà ô nào giàu nhất làng mà chơi, có khi còn thực tế hơn mấy ô này.

chienhyundai

Xe đạp
Cụ tham khảo thầy Ngô Minh Tuấn nhé!. Trước hết cứ lan man nghe các video của thầy đi đã, cảm thấy thấm nhuần tinh thần của thầy khi ứng dụng Đạo Phật vào kinh doanh, và tùy theo cụ đang đứng ở đâu rồi liên lạc với học viện của thầy cụ thể nhé!

dcmax

[Tịch thu bằng lái]
348-Khâm Thiên - Đống Đa - Hà Nội, đt 0829129999
Toàn học mấy thằng vô bổ chém gió, e thấy ở mình mỗi trường này, 100% là thành công và giàu có cả, toàn các tỷ phú, cán bộ đầu tương lai, e chỉ tin mỗi trường này thôi, còn lại toàn lũ chém mõm hết. Cụ nào cần tt trường inbox nhé ;))

EPL

Xe tăng
Trước nhà cháu có đi nghe Nguyễn Mạnh Hà 1 buổi free nhưng là để kéo học viên vào học lớp có học phí. Nhà cháu thấy ông này nhìn cứ gian gian nên không đăng ký học, có cụ nào học ông này không ạ. Thấy văn phòng của Lộc Sơn Hà ở khắp nơi.
Buổi free đều là phễu lùa gà hết, mà thằng này ảo màu mè lắm, suốt ngày khoe xe khoe nhà, nói chung không tin được

Qualcomaptx

Xe tăng
Quan trọng là các cụ thấy nó đúng với thực tế ko?Chứ hiệu quả phải đợi TG kiểm chứng

VW Golf 02

[Tịch thu bằng lái]
Toàn học mấy thằng vô bổ chém gió, e thấy ở mình mỗi trường này, 100% là thành công và giàu có cả, toàn các tỷ phú, cán bộ đầu tương lai, e chỉ tin mỗi trường này thôi, còn lại toàn lũ chém mõm hết. Cụ nào cần tt trường inbox nhé ;))
Tôi cán bộ của trường này đây, các cụ cần thì inbox nhá.
Đừng nghe ộp phơ chém dó lung tung.

ruounephanoi

Xe buýt
Làm giàu không khó, ngày đó vỡ mồm