Các cụ tư vấn mua trả góp 35 năm Vincity Gia Lâm

BHoa

Xe tải
Giờ ung thư nhiều, không biết có được 3,5 năm nữa hay không. Mà vay 35 năm thì 35 năm cái thòng lọng ngân hàng nó thít vào cổ chứ thiết tha gì. Lại thích ăn bánh vẽ à? Chờ đi cụ, vốn đói đâm ra cò quay thôi. Kệ cmn, khi nào xong alo bố mài đến xem nhà, thích mua luôn. Còn xây nhà là việc của bọn cdt, em éo quan tâm.
Ok cụchờ cho chắc vậy

mazda3_pro

Xe lăn
Cụ thủ chắc thếcũng đúng thời buổi này cứ chờ xây xong ngon lành thì mua cụ nhỉ :))
Em chưa mua chung cư và cũng không có ý định mua chung cư. Nhưng cụ cứ thử lật lại các vụ trước đây và bây giờ xem có tin được không :D

BHoa

Xe tải
Em chưa mua chung cư và cũng không có ý định mua chung cư. Nhưng cụ cứ thử lật lại các vụ trước đây và bây giờ xem có tin được không :D
Thằng khác thì băng rôn khắp nơi nhưng Vin chưa thấy dân biểu tình

mazda3_pro

Xe lăn

fashion

Xe tăng
Giờ vẫn có người mua nhà trên cỏ

Đại Bàng Xuống Núi

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Thằng khác thì băng rôn khắp nơi nhưng Vin chưa thấy dân biểu tình
Vãi vãi con gà công nghiệp này, sozy cụ nhé, nói thế cho vui
Vin là thằng Mafia nhất em từng biết trong tất cả chủ đầu tư
Nó chơi đúng bài của cụ tóc bạc mới lên là bịt miệng dân bằng mọi trò
Thôi e chả kể
Cụ mua đi, cụ bênh nó thế thì hỏi nhiều làm j, nói cụ có hiểu đâu mà.

P/s: em làm bên chủ đầu tư và truyền thông nhé:))
Ah em sửa bài nói thêm
Chưa ai mua chung cư của Vin mà lãi nhé. Vì giá nó bán quá đắt

Mợ Yến

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Nếu nhà 1tỷ, lãi suất 12% năm, trả trước 300tr tính ra trong 5 năm đầu cụ thuê nhà giữa cánh đồng với giá 7tr (tiền lãi) và góp vào nhà chỉ 1,7tr/tháng. Thôi ra gần đấy thuê cái nhà 3tr/thg, bỏ lọ 6tr rồi 5 năm sau mua lại với giá cũ cũng thừa ra một mớ.
Nếu 5 năm đó mua nhà trả góp Vin, an cư lập nghiệp, nhà đẹp cảnh đẹp tâm hồn thư thái, yêu đời, có không gian thư giãn, tái tạo sức lao động để thêm động lực phấn đấu, động lực kiếm tiền, kiếm ra được nhiều cơ hội, công việc hiệu quả hơn, có khi sau 5 năm thêm được mấy cái nhà. Rồi lại rao bán chuyển nhượng cái này để đến một cái lớn hơn, khách mua khéo lại gặp đúng bác vừa ở nhà thuê 3tr gom tiền giờ lên đời thì vui :D
Ở trong khu cao cấp bố mẹ cũng thêm nhiều mối quan hệ, con cái có sân chơi, bạn chơi lành mạnh hơn xóm nhà trọ nó cũng đỡ nhiều trong việc quản lý đấy ạ.

Châu Tinh Tinh

Xe tải
Mấy ông sale vs mấy ông cò lập thớt tung vs hứng

Patriots

Xe lăn
Khuyên cụ trước khi xuống tiền đặt cọc độ 20% giá trị thì hãy hỏi trước xem cụ có đủ điều kiện vay không nhé, bằng văn bản hẳn hoi để mai kia nhỡ không được vay thì cảnh tỉnh người khác, cái đó có ích lắm đấy, chứ không đủ khả năng mất 20% cọc như chơi, mà đừng mua sớm nhé, càng ban đầu rẻ thì càng các căn vị trí không đẹp cụ nhé

xebetong

Xe container
Sang việt hưng thuê cái nhà cc 4củ/tháng ở tẹt
È cổ ra nuôi thằng tech làm gì

ngu ngơ

Xe điện
Nếu 5 năm đó mua nhà trả góp Vin, an cư lập nghiệp, nhà đẹp cảnh đẹp tâm hồn thư thái, yêu đời, có không gian thư giãn, tái tạo sức lao động để thêm động lực phấn đấu, động lực kiếm tiền, kiếm ra được nhiều cơ hội, công việc hiệu quả hơn, có khi sau 5 năm thêm được mấy cái nhà. Rồi lại rao bán chuyển nhượng cái này để đến một cái lớn hơn, khách mua khéo lại gặp đúng bác vừa ở nhà thuê 3tr gom tiền giờ lên đời thì vui :D
Ở trong khu cao cấp bố mẹ cũng thêm nhiều mối quan hệ, con cái có sân chơi, bạn chơi lành mạnh hơn xóm nhà trọ nó cũng đỡ nhiều trong việc quản lý đấy ạ.
Mợ có biết vincity là sp ban đầu dự kiến 700tr/căn, bây giờ vẫn là phân khúc giá rẻ của vin. Giá 3tr là cho vị trí ngoại thành tương đương vị trí vicity cho dễ so sánh. Vin nội thành phải trên 3tỷ, nhân 3 lên là 21tr tiền lãi. Giá thuê căn hộ vin loại 2 phòng khoảng 700$, lúc bấy giờ thuê hẳn nhà vin nội thành mà ở, vẫn dư tiền nộp học cho con. So sánh ít nhất phải cho về vị trí và giá tiền tương đương, 1 tỷ so với 3 tỷ khác nhau một trời một vực.

xebetong

Xe container
Cc cao cấp nửa vời cũng nhiều bố mẹ đeo nhẫn với xích to sụ
Nhưng đương nhiên là hơn ở xóm nhà trọ :)

newmanhn

Xe điện
Website
www.lakeside-homestay.com
Mỗi tháng nó lại vặt đôi triệu tiền dịch vụ với tiện ích. VIN nên bán với giá nhà ở xã hội thì còn ổn, chứ cái gì gắn với Singapore là ăn phải bả cmnr.
Ông thớt seed của VIN, các cụ liệu mà còm cho chuẩn.

freethinker

Xe tăng
Vấn đề là lãi suất bao nhiêu? Trả nợ thế nào? Giá nhà bao nhiêu? Thu nhập của cụ thế nào? Khi nào cụ trả lời được câu hỏi trên thì cụ sẽ biết có nên hay ko. Còn nếu cụ nghe bùi tai lao vào thì mời cụ vị họ đang cần thiêu thân :).

moonlife

[Tịch thu bằng lái]
Vincity gia lâm bán loanh quanh 15tr/m2 còn may ra có khách. Mà các ông cứ xây mịa nó xong đi rồi bán. Đi đâu mà phải vội :D

Trà_Đá

Xe hơi
cứ lên hình , ngó nghiêng các kiểu e mới xuống tiền , giờ chả tin bố con thằng nào
vin tạch tân , thôi kinh lắm , ứ thèm

BHoa

Xe tải
Vãi vãi con gà công nghiệp này, sozy cụ nhé, nói thế cho vui
Vin là thằng Mafia nhất em từng biết trong tất cả chủ đầu tư
Nó chơi đúng bài của cụ tóc bạc mới lên là bịt miệng dân bằng mọi trò
Thôi e chả kể
Cụ mua đi, cụ bênh nó thế thì hỏi nhiều làm j, nói cụ có hiểu đâu mà.

P/s: em làm bên chủ đầu tư và truyền thông nhé:))
Ah em sửa bài nói thêm
Chưa ai mua chung cư của Vin mà lãi nhé. Vì giá nó bán quá đắt
Cảm ơn cụ!đúng như cụ nói là mua bán lỗ vài trăm :(( em chỉ hóng hớt biết gì đâu mà bênh, chắc vụ này chờ xong xuôi rồi tính.

IP man

Xe lăn
Mỗi tháng nó lại vặt đôi triệu tiền dịch vụ với tiện ích. VIN nên bán với giá nhà ở xã hội thì còn ổn, chứ cái gì gắn với Singapore là ăn phải bả cmnr.
Ông thớt seed của VIN, các cụ liệu mà còm cho chuẩn.
Hehe, lại 1 cháu xe đạp định cân cả OF, thôi cứ để chỗ cho các cụ vào phưn tích nhể.
Cái bẫy của thằng Vin với các cháu là như này:
Cái căn 1 tỷ ý, chỉ cần thu trước của các cháu 300 củ là đủ tiền xây. Còn lại các cháu nợ 700 củ, giả sử lãi 12%/năm thì mỗi tháng các cháu trả 7 củ tiền lãi + 2 củ tiền gốc = 9 củ.
Trong 35 năm còn lại thì thu nhập của các cháu vừa đủ để trả lãi ngân hàng + đóng tiền dịch vụ. À mà trong 35 năm đấy các cháu ko có quyền sỡ hữu nhà đâu nhá :))
Thế thì thà rằng thuê mịa nó cái nhà nào tươm tươm, có sẵn rồi (9 củ thì đầy lựa chọn), 300 củ để mà nâng cấp bản thân, gia tăng thu nhập.