Các cụ tư vấn mua trả góp 35 năm Vincity Gia Lâm

quoctuan.dxmb

Xe hơi
Đến mấy cái khu nhỏ nhỏ như thế còn lắm chuyện phức tạp, huống hồ cái Đại nghĩa địa kia, đợi lúc vào ở hết thì cũng chả khác gì HH Linh Đàm

Michael J

Xe điện
Ko làm nhanh, bán giá hợp lý (2/3 giá hiện tại) thì dự án tạch là cái chắc. Ông Sungroup có 17 tòa ngay vành đai 3 chẹn cổ họng Vờ sờ ti sắp xây kia kìa. Nó mà ra hàng phát thì a V móm.

knedi1

Xe tăng
Có nhiều bạn sale gọi em nhưng em hỏi một tý lại trả lời loanh quanh. Nói chung là xa quá không mua được

Michael J

Xe điện
So sánh a V với a Sun về vị trí thì a V nghẹo rồi

Ngay cửa ngõ thủ đô, chặn họng a V luôn

Số lượng 17 tòa

Biệt thự chưa tính

A V bán nhanh, khuyến mại, ra chính sách các kiểu khẩn trương ko thì tạch:))

Hư Không

Xe tăng
Khả năng cao là Vin sẽ làm đúng tiến độ dự kiến, có xê dịch cũng chỉ là ít thôi. Hiện tại thì không nhìn thấy lý do gì to tát để lùi tiến độ bác ah.
Giờ đang bán ở giá 25+, nhưng nếu có lùi về giá 12+ thì chắc vẫn có lãi (ngay đất nội thành, trước bác Thản bán 10tr còn lãi khủng nữa là....). Cái khó của các đại gia bds là xin được quỹ đất, quy hoạch, chính sách... còn thực hiện thì doanh nghiệp nào cũng vậy, cứ xây được là lãi (lãi bao nhiêu thôi)... các đại gia phần nhiều thu lợi từ việc lấy đất rẻ bán giá cao, chứ sản xuất hay abc rầm rộ cũng là đánh bóng tên tuổi, đánh lạc hướng dư luận....
Thản lãi là đợt đầy 14-15, nhưng nó còn bán chênh khủng đó cụ. ko có giá 10 đâu. Mà đợt trước Thản xây thì mấy khu đó cũng là đất ruộng như VIN giờ thôi. Trong khi Thản xây thì chỉ có gạch và vữa, ko có tiện ích gì nên ko thể so sánh giá đc.

Nhưng thực sự giá VIn đang để hơi cao

Số lượng 17 tòa

Biệt thự chưa tính

Tưởng cái này của bitexco chứ bác nhỉ, nhưng thấy khu này bán shophouse đắt lòi, hoang tưởng giá, chung cư chưa thấy giá.

Toàn mấy sale trình non vào đây chém, càng lộ ra thêm các yếu điểm của Vim, Vim quản lý theo kiểu bịt mồm dân đen và ngồi lên đầu thiên hạ, ở Roi tôi ko ở nhưng vụ thang máy ở R6 chắc cũng nhiều người biết, còn ở Tham thì nát lắm rồi
Nát thế nào hở bác, khả năng em sắp vào đấy T_T.

Michael J

Xe điện
Thản lãi là đợt đầy 14-15, nhưng nó còn bán chênh khủng đó cụ. ko có giá 10 đâu. Mà đợt trước Thản xây thì mấy khu đó cũng là đất ruộng như VIN giờ thôi. Trong khi Thản xây thì chỉ có gạch và vữa, ko có tiện ích gì nên ko thể so sánh giá đc.

Xây thì giá rẻ thôi, Thanh Hà Cienco đang bán 10.5 tr/m2 kia kìa. Ruộng như nhau.
A V thiếu tiền làm ô tô nên giá chát, chát lại bán trong 10-20 năm. Không thu được tiền nhanh là tạch hết.
Mình phải đánh giá được người bán thì mới mua đúng giá được:))

Michael J

Xe điện
Tưởng cái này của bitexco chứ bác nhỉ, nhưng thấy khu này bán shophouse đắt lòi, hoang tưởng giá, chung cư chưa thấy giá.

Nát thế nào hở bác, khả năng em sắp vào đấy T_T.
Thì đang so sánh ông Vờ sờ ti với ông Sungroup mà cụ.
17 tòa của ông Sun mà ra với vị trí chặn ngay cửa ngõ của ông Vờ sờ ti thì ông V làm gì còn cửa nữa.
Thấp tầng cuối năm nay nó bàn giao rồi, hạ tầng coi như xong. Nó sẽ làm cao tầng. Lúc đó ông V có mà vắt chân lên cổ mà chạy, mà bán, chả đại hạ giá ấy chứ.

Justforfuntoo

Xe container

Cụ xuống thanh hà mà mua 10tr không chênh
Hồ nước, cv nước, sân golf, trường học ... đầy đủ luôn

Hư Không

Xe tăng
Xây thì giá rẻ thôi, Thanh Hà Cienco đang bán 10.5 tr/m2 kia kìa. Ruộng như nhau.
A V thiếu tiền làm ô tô nên giá chát, chát lại bán trong 10-20 năm. Không thu được tiền nhanh là tạch hết.
Mình phải đánh giá được người bán thì mới mua đúng giá được:))
Bác so sanh Thanh Hà với chất lượng VIN xây sao đc, tôi ko mua VIN, nhưng các bác so sánh thế đã sai rồi

Hư Không

Xe tăng
Xin cụ, tôi có mảnh liền kề ở đó, trước tôi mua hộ em tôi cc xa la. Nên bác đừng nói sự đầy đủ. Chất lượng xây, hạ tầng nó đã khác nhau rồi, so sánh trên 1 hệ quy chiếu sao đc.

Dù sao thì VIN bán 20 hợp lý hơn

Justforfuntoo

Xe container
Xin cụ, tôi có mảnh liền kề ở đó, trước tôi mua hộ em tôi cc xa la. Nên bác đừng nói sự đầy đủ. Chất lượng xây, hạ tầng nó đã khác nhau rồi, so sánh trên 1 hệ quy chiếu sao đc.

Tôi cũng có lk ở đấy, có cc xa la, tôi mua hẳn hoi chứ chả phải mua hộ
Mấy cái tôi kể ở trên thanh hà nó có đúng không? Giá 10tr là có đúng không? Vừa rồi cđt còn giảm giá 2tr từ 12.5tr đấy
Chất lượng xây ở vimcity có gì hơn? Tấm ghép betong, không được phép khoan đục, dễ thấm nước nó hơn nhà xây gạch của cụ Thản à?
Hành lang không có điều hoà như nhau
Hành lang của cụ Thản còn to hơn.
Tỷ lệ số căn hộ/ sàn thấp hơn
Vậy vim hơn ở cái gì mà bán với giá 33-35tr?

TuanTran1105

[Tịch thu bằng lái]
Bác so sanh Thanh Hà với chất lượng VIN xây sao đc, tôi ko mua VIN, nhưng các bác so sánh thế đã sai rồi
So vin với mường thanh, nghe nó cứ thế nào ý cụ nhỉ. Em thấy chả liên quan gì cả :)) như kiểu hàng chợ so với hàng auth vậy.

Justforfuntoo

Xe container
Chỉ vì Vim với MT mà phải mất 20tr tiền ngu cho cái gọi là hàng au ở giữa đồng không mông quạnh à :))
Đã nghèo rồi còn đú
Au thì chơi luôn vimhomes ý, cũng chỉ 3x thôi, chơi vimcity làm gì ;))

Hư Không

Xe tăng
Tôi cũng có lk ở đấy, có cc xa la, tôi mua hẳn hoi chứ chả phải mua hộ
Mấy cái tôi kể ở trên thanh hà nó có đúng không? Giá 10tr là có đúng không? Vừa rồi cđt còn giảm giá 2tr từ 12.5tr đấy
Chất lượng xây ở vimcity có gì hơn? Tấm ghép betong, không được phép khoan đục, dễ thấm nước nó hơn nhà xây gạch của cụ Thản à?
Hành lang không có điều hoà như nhau
Hành lang của cụ Thản còn to hơn.
Tỷ lệ số căn hộ/ sàn thấp hơn
Vậy vim hơn ở cái gì mà bán với giá 33-35tr?
Đọc lại comment xem tôi bảo giá bán hợp lý chỗ nào? Nhưng ông so sánh với cc Thản trên cùng hệ quy chiếu thì thôi tôi ko cãi nhau với ông nữa. Ông quá thông thái rồi

TuanTran1105

[Tịch thu bằng lái]
Đọc lại comment xem tôi bảo giá bán hợp lý chỗ nào? Nhưng ông so sánh với cc Thản trên cùng hệ quy chiếu thì thôi tôi ko cãi nhau với ông nữa. Ông quá thông thái rồi
Thôi cụ. Cãi nhau với cụ ý làm gì. Cụ ý thích Thanh Hà thì để cụ ý về đấy mà mua.
Bữa trước còn so sánh với HH Linh Đàm cơ :)) cụ ý thì giàu rồi, ai mua vincity đều ngu với nghèo hết. Dân VN mình lạ thật, có tiền đi mua nhà vẫn bị chửi là ngu với nghèo.
Thế thì nhiều người muốn được nghèo lắm. Dân times sang mua thêm 1 2 căn cũng bị chửi nghèo.

Lexus1977

[Tịch thu bằng lái]

Số lượng 17 tòa

Biệt thự chưa tính

The Manor Center Park so thế nào được với Vincity hả cụ. Sau này Vincity sẽ là trung tâm, dân trong nội thành còn phải sang đó chơi, cái The Manor này cách Vin trung tâm 17km mà bán 30-35tr/m thì ma nó mua à.

Michael J

Xe điện
Nếu chỉ nói xây dựng thì bán giá 15 là được rồi. Lãi 5tr cho bán giá 20 là hợp lý. Khuyến mãi vốn cho vinphets 2tr là 22tr. Hết cửa.
Ông Sungroup kia mà ra hàng thì Vờ Sờ Ti kia không khác gì hóc xương.
Lúc đó chả lại đại hạ giá. Tiền đổ vào làm hạ tầng rồi, ko bán được hàng chả tạch?

Michael J

Xe điện
The Manor Center Park so thế nào được với Vincity hả cụ. Sau này Vincity sẽ là trung tâm, dân trong nội thành còn phải sang đó chơi, cái The Manor này cách Vin trung tâm 17km mà bán 30-35tr/m thì ma nó mua à.
Nghe mấy ku sêu nói buồn cười ra cụ. Biết thì nói ko thì thôi cho xong, nói bừa lại tác dụng ngược.

Justforfuntoo

Xe container

Ông bảo Thản chỉ có gạch với vữa không có tiện ích gì
Tôi bảo vẫn có hồ, trường học, cv nước, sân golf có gì sai
Về tiện ích thì Thản không kém
Về chất lượng xây dựng thì Vim có gì hơn Thản?
Nên Thản bán 10, vim bán 15-20 đã là quá lãi rồi