Các cụ tư vấn mua trả góp 35 năm Vincity Gia Lâm

quoctuan.dxmb

Xe hơi
Thôi bác BJ với em 93 tranh cãi nhau làm gì, ai cũng có ý đúng cả, nhưng về cơ bản, những điều tốt của Vim thì ai cũng biết rồi, còn những điều xấu thì những ai đã từng tiếp xúc và làm việc với Vim mới biết (cái này nhiều lắm), những moi móc và mổ xẻ là cần thiết để khách hàng có cái nhìn đa chiều về 1 thương hiệu lớn, đừng bị dắt mũi và tôn sùng nó như thánh. Những người đủ sức mua nhà, dám mua nhà thì họ cũng không phải trẻ con để mà bị ảnh hưởng bởi dăm ba điều trên này, nói có sách, mách có chứng, thật giả đúng sai chúng ta tự chắt lọc thông tin thôi

Michael J

Xe điện
Thôi bác BJ với em 93 tranh cãi nhau làm gì, ai cũng có ý đúng cả, nhưng về cơ bản, những điều tốt của Vim thì ai cũng biết rồi, còn những điều xấu thì những ai đã từng tiếp xúc và làm việc với Vim mới biết (cái này nhiều lắm), những moi móc và mổ xẻ là cần thiết để khách hàng có cái nhìn đa chiều về 1 thương hiệu lớn, đừng bị dắt mũi và tôn sùng nó như thánh. Những người đủ sức mua nhà, dám mua nhà thì họ cũng không phải trẻ con để mà bị ảnh hưởng bởi dăm ba điều trên này, nói có sách, mách có chứng, thật giả đúng sai chúng ta tự chắt lọc thông tin thôi
Ai cũng phân tích rõ ràng thì tốt quá cụ, mà họ cứ thích tập trung vào cá nhân, nên cũng đành phải trả lời họ theo ý cá nhân.
Ps: mà cụ cứ nhìn thầy 93 là lại nhớ món BJ hử, hề hề

quoctuan.dxmb

Xe hơi
Ai cũng phân tích rõ ràng thì tốt quá cụ, mà họ cứ thích tập trung vào cá nhân, nên cũng đành phải trả lời họ theo ý cá nhân.
Ps: mà cụ cứ nhìn thầy 93 là lại nhớ món BJ hử, hề hề
Ơ cái thớt gì mà bàn vụ chính sách thay đổi trước sau, bị bay rồi hả cụ

gà toy

Xe buýt
mua nhà do bank đỡ lưng thì còng lưng sớm vì lãi và gốc trả cho bank.
cụ lạ thật cụ không vay họ ck cho 11%, vay 35 năm để dãn gốc ra phấn đấu mà tất toán sớm, ngân hàng là buôn tiền, người đi vay tiền cũng là buôn tiền, con buôn với con buôn sao lại ko có lãi dc !

Michael J

Xe điện
Ơ cái thớt gì mà bàn vụ chính sách thay đổi trước sau, bị bay rồi hả cụ
Có mấy ý kiến trái chiều phân tích so sánh giữa Vờ Sờ Ti với Park hill. Thế lên lộ hết phốt.
Xóa luôn cụ

Justforfuntoo

Xe container
Có mấy ý kiến trái chiều phân tích so sánh giữa Vờ Sờ Ti với Park hill. Thế lên lộ hết phốt.
Xóa luôn cụ
Đấy, em 93 cứ muốn chỉ có thông tin tích cực nên các topic có thông tin tiêu cực nó bay sạch
Chả là gà mờ thông tin chứ còn là gì nữa :))

Michael J

Xe điện
Đấy, em 93 cứ muốn chỉ có thông tin tích cực nên các topic có thông tin tiêu cực nó bay sạch
Chả là gà mờ thông tin chứ còn là gì nữa :))
Cái e 93 ấy cứ thích ấn những thứ từ môi (miệng) e vào môi (miệng) người khác cụ a. Chả phân tích gì cả, xem nó thế nào. Mà quả thật nhiều khi cái việc đó ko cần lí trí, cứ tình cảm là ấn thôi;))
Ps: riêng cụ dxmb còn đòi BJ mới thiện xạ:))

Justforfuntoo

Xe container
Cái e 93 ấy cứ thích ấn những thứ từ môi (miệng) e vào môi (miệng) người khác cụ a. Chả phân tích gì cả, xem nó thế nào. Mà quả thật nhiều khi cái việc đó ko cần lí trí, cứ tình cảm là ấn thôi;))
Ps: riêng cụ dxmb còn đòi BJ mới thiện xạ:))
Chết cười quả 93 BJ :))

Lamnhaviet3

Xe đạp
Sao lại phải làm giầu cho 1 anh tỷ phú USD như vậy:

- Nhà: bán rõ đắt (royal, times, park hil, giờ đến vincity)

- Xe máy , ô tô: nghe con xe máy điện hơn 20 tr là biết là rút tiền của nhà nghèo đút túi tỷ phú. Lại còn bày đặt Paris show, thực chất chỉ lấy tiếng về bán giá cao cho bọn VN , còn khướt mới bán được cho bọn Châu Âu. Ko khác gì anh cafe Phin Đeli, mua cái town của Mỹ, tưởng làm gì kiếm kiền trên đất Mỹ, hóa ra cũng chỉ để PR rồi về bán cafe Phin Đêli cho bọn VN nghèo khổ.

- Sắm tới điện thoại: chắc cũng phải hơn 10 tr 1 cái mobile để còn vét tiếp tiền của bọn nghèo đút túi anh giàu

Chờ xem

Michael J

Xe điện
Có rất nhiều hàng cho các cụ lựa chọn, thoải mái chọn căn, vị trí.
Các tòa bán sau thường sẽ đẹp hơn tòa bán trước để hút hàng.
Khi nào xây xong, chờ mua cắt lỗ là đẹp.

audicar

Xe đạp
vl, mấy cái thớt Vincity gia lâm khác sao đâu hết rùi nhỉ, :T:T:T

cuudia

Xe tải
Có rất nhiều hàng cho các cụ lựa chọn, thoải mái chọn căn, vị trí.
Các tòa bán sau thường sẽ đẹp hơn tòa bán trước để hút hàng.

Khi nào xây xong, chờ mua cắt lỗ là đẹp.

Cụ cứ đùa, báo vừa đăng bán hết veo 3.500 căn rồi, còn đâu mà mua, sang eco park đang ế hàng mua thoai cụ.

Michael J

Xe điện
Cụ cứ đùa, báo vừa đăng bán hết veo 3.500 căn rồi, còn đâu mà mua, sang eco park đang ế hàng mua thoai cụ.
Có rất nhiều thông tin được sử dụng nhiều phương pháp tung hỏa mù. Cứ cùng chờ xem cụ.
Khi xây xong vào ở mua cắt lỗ là đẹp.

tiendr

Xe máy
Lều báo. Em đến đây đúng ngày đầu ra mắt nhà mẫu, có điều em đến muộn hơn chút, tầm 5h chiều (mở cửa lúc 2h). Cảm nhận của em là cũng không quá đông. Ảnh em gửi kèm đây

Michael J

Xe điện
Lều báo quen rồi, tiếng nói trái chiều thì bị bịt miệng rồi. Báo chính thống còn mất trong phút mốt. Thì thông tin đến tai khách hàng sao đầy đủ được.
Mấy cụ đã từng ở nhà Tham, park ....đã bốc phốt quá rõ nhược điểm của nhà V rồi.