Các cụ tư vấn giúp em có nên mua căn này không???

Bridget

Xe tải
Người ta đã không biết thì mới phải lên đây nhờ. Éo ai lại đi mua cái nhà mặt tiền 1.5m lại còn bị đường đâm. Sau này xây lên không ở được mà bán cũng khó.Tiền người ta chắt bóp mãi mới có . Bố ts ông nào khuyên chủ thớt mua mảnh đất đấy với giá đấy. Em thật. Phải em thì em trả <10tr m để làm sân với điều kiện mua dc ông liền kề
Ps. Chủ thớt có thể tham khảo ở khu vực Hà Đông ( Yên Nghĩa) nhà của đội xây để bán s khoảng 30-35 m xây 4 tầng khoảng 1.2 tỷ ( canh từ giờ đến cuối năm có thể có khuyến mại)
Bác nói chuẩn đi làm cả ngày mệt mỏi mùa hè mà về chả khác méo gì chui vào cái lò thiêu. Thời gian dịch phải núp ở nhà suốt ngày thế này mới thấy bí bách. Tiền không đủ thì cứ quất tạm căn chung cư vài năm bán lỗ cũng có khoản để bù thêm mua cái nhà đất đàng hoàng khi có thêm tài chính. Rẻ vài đồng sau bán éo được mới nhục. Tốt nhất là éo mua cái thể loại này, loại này chỉ để lại cho hàng xóm họ mở rộng thôi.

tuanminh68

Xe hơi
Đất này mà tính ra hơn 30tr/m cũng đến chịu. Chưa đủ tiền thì cứ thuê nhà thôi cụ, chui vào cái nhà này đến lúc muốn đổi nhà cũng ko đổi được đâu.

mrphunghuy

Xe đạp
Sau khi tham khảo ý kiến các cụ thì em bỏ qua căn đó rồi ạ. Cảm ơn các cụ đã tư vấn nhiệt tình giúp em ạ!