[Funland] Các cụ tín đồ Apple thì vào đây nhé.

tonnyano

Xe tải
Tôi gõ tiêu đề có chữ APPLE như ảnh dưới. Phím nhỏ và gần nhau chữ P và L trên dưới nhỏ nên ngón tay chạm phím L thành ra sai chính tả. Tiêu đề hình như thành viên không sửa được. Nhờ các cụ quản lý sửa giúp. Xin cảm ơn.

Cụ cứ để thế cho nó ấn tượng, sửa rồi tìm thread lại chẳng ra :D

Phượt Sĩ

Xe hơi
Kính báo với các cụ, mợ...

Để tránh hao tốn tài nguyên của 4rum. Nhà cháu sẽ chia sẻ ACC Itunes ngay đây cho các cụ, các mợ chưa biết cách tạo ra. Trên tinh thần chia sẻ bất vụ lợi ấy. Cụ, mợ mô có nhu cầu. Chỉ việc để lại email tại đây. Sau khi có phản hồi các cụ vào email của mình tự xác minh với pass mặc định là: Autofun123. Kính các cụ, mợ....

Kính báo với các cụ, mợ...

Để tránh hao tốn tài nguyên của 4rum. Nhà cháu sẽ chia sẻ ACC Itunes ngay đây cho các cụ, các mợ chưa biết cách tạo ra. Trên tinh thần chia sẻ bất vụ lợi ấy. Cụ, mợ mô có nhu cầu. Chỉ việc để lại email tại đây. Sau khi có phản hồi các cụ vào email của mình tự xác minh với pass mặc định là: Autofun123. Kính các cụ, mợ....
Lão ở Sài Ghềnh ạ ?

tkcserver

Xe tải
ai có tài khoản cho em mượn bữa em down cái fifa

Phượt Sĩ

Xe hơi
Speedy - Dialling

Nhà cháu và các cụ thường lái xe mà gọi điện thoại. Với điện thoại thông thường muốn gọi speed dialling nhà cháu set 8 phím số cho 8 số thường gọi (máy thướng phím số 1 dành cho thư thoại). Vì vậy khi chuyển sang dùng smartphone nhà cháu thường kiếm chức năng này để dùng. Kiếm trên appstore nhà cháu gặp app này hay nên share cùng các cụ mợ mô chưa biết.

Sau khi download free từ app về mở ra thì giao diện của speedy

Từ giao diện trên, các cụ cài đặt bằng cách click vào từng số, hộp thoại tiếp theo mở ra yêu cầu điền số điện thoại, email của người cần cài vào số đó rồi click done.

Timer là hẹn giờ báo thức đếm ngược. Event để cài sự kiện nào đó để đến ngày giờ mà các cụ đã cài sẽ reo chuông mà nhắc nhở bạn.

Sau khi cài các muốn gọi đi cho người nào, chỉ cần mở speedy ra ấn một số duy nhất tương ứng, rồi bấm call...

Muốn gởi mail cho người có số tương ứng, các cụ chỉ cần nhấn số tương ứng, các menu nào có hiệu lực sẽ rực lên. Ở đây ta bấm mail. Công cụ sẽ đưa ta ngay đến địa chỉ mail gởi đi có sẵn, chỉ việc gõ nội dung và gởi đi...

Chúc các cụ thao tác nhanh cuộc gọi trên từng cây số

blackcarens

Xe buýt
Em muốn cài app office cho ipad, có cụ nào giúp em ko :(( nhu cầu em rất đơn giản, chỉ dùng để check mail và soạn thảo văn bản trên ipad. Vodka và caphe lúc nào cũng sẵn cho các cụ

blackcarens

Xe buýt
àh còn nữa, em muốn cắm usb vào ipad thì có nhất thiết phải jb ko? em hỏi một ông bạn thì bảo phải jb thì nó mới nhận, mà em thì ko muốn jb

Phượt Sĩ

Xe hơi
Em muốn cài app office cho ipad, có cụ nào giúp em ko :(( nhu cầu em rất đơn giản, chỉ dùng để check mail và soạn thảo văn bản trên ipad. Vodka và caphe lúc nào cũng sẵn cho các cụ
Cụ vào Appstore có hàng hà sa số app free office đây mà. Thích em nào thì tải em ấy. Có gì khó khăn đâu nhể

taylailua

Xe buýt
em vừa mua hôm qua. Hôm nay bị nguyên một vạch dọc màn hình.....điên thế

qlevis

Xe điện
Tín đồ mà viết sai cả tên hãng à?:)). Đã gọi là tín đồ thì cụ phải tậu đủ : macbook, apple tv, ipod, ipad, macpro,airport nữa cho đủ bộ đi:))

Phượt Sĩ

Xe hơi
Cắm thêm cái adapter cụ ợ, nhưng thấy bảo phải jb thì mới đọc được nội dung trong usb
À cái này phải jb mới vào cydia tìm appsync cho fw phù hợp nhé. Vấn đề là ipad đang nằm ios mấy để xem có jbu được không đã.