[Funland] Các cụ tín đồ Apple thì vào đây nhé.

Phượt Sĩ

Xe hơi
Cháu đùa thôi, cụ già thế vẫn còn chơi đồ công nghệ thì bọn cháu nể quá. Tò mò search thử hóa ra toàn dân VN mình viết nhầm thế có ngượng ko :)
Đa tạ vì ý tốt. Bố cháu đây chơi smartphone từ...năm nẳm nên cũng biết được chút ý là chia sẻ thôi. Không hề marketing. :)

Phượt Sĩ

Xe hơi
Chỉ với một thread này cụ có thể vào long biên market để bán táo được rồi, cố lên anh 53t ơi, em sắp bằng anh vì em 49 rồi :D
Hehe. Bố cháu đây không hề tư tưởng bán mua. Nhà cháu nếu nhà Táo có giải thưởng vì lòng trung thành với sản phẩm chắc chắn nhà cháu giật phéng cái giải này. Vì nhà có 6 người thì dùng 5 cái ipad và 6 cái iphone. Thật đấy. :D

slaz8

Xe ba gác
Hehe. Bố cháu đây không hề tư tưởng bán mua. Nhà cháu nếu nhà Táo có giải thưởng vì lòng trung thành với sản phẩm chắc chắn nhà cháu giật phéng cái giải này. Vì nhà có 6 người thì dùng 5 cái ipad và 6 cái iphone. Thật đấy. :D
$-)$-$-)$-)$-)
em sắp giầu roài :D

Phượt Sĩ

Xe hơi
Dạ con Ipad nhà cháu là IPad3 bản Mẽo 32G , với IOS 6.1 ạ !

Ps : cháu chẳng có 4b , cháu chạy xe ôm lão ạ ! :D
Ipad nằm fw ấy thì rất tuyệt để JBU. Khi Jbu xong thì việc tải apps chùa dù tốn phí bao nhiêu đi nữa. Bố cháu đây sẵn sàng hd cụ tự jbu lấy nếu cụ thích. :)

tonnyano

Xe tải
Cụ có thể vẫn chỉ được giải nhì, vì cháu đầu tư mạo hiểm với apple từ ngày apple còn là táo còi cơ :)

Ipad nằm fw ấy thì rất tuyệt để JBU. Khi Jbu xong thì việc tải apps chùa dù tốn phí bao nhiêu đi nữa. Bố cháu đây sẵn sàng hd cụ tự jbu lấy nếu cụ thích. :)
Vâng ạ , đúng là nhà cháu vưỡn để gần như mộc ...chưa JB ạ ! Bữa nao lão rảnh cháu quấy quả lão tí nhá ! (c)

yourdalink

Xe container
Cháu có con ipad 1, cài lên 5.1 gì đó thì có jb đc ko ạ? Cả con ipod touch mới up lên 6.1 hay sao ấy.

Phượt Sĩ

Xe hơi
Trên iOS7 chưa jailbreak được, để thưởng thức apps, games khủng các cụ làm theo cách đơn giản như sau(cái này đầy cụ biết rồi, cụ nào chưa biết thì làm theo cụ nào biết rồi thì đừng troll e nhá ;;) )
Trên Safari các cụ gõ địa chỉ: www.appstore.vn - Màn hình hiện như bên dưới các cụ nhấn OK

Sau đó màn hình hiện như bên dưới các cụ nhấn Install

Khi đã Install được Games.app rồi thì các cụ vào app đó màn hình sẽ hiện như bên dưới các cụ nhấn Install

Và thế là các cụ đã có 2 app Games và AppStoreVN các cụ có thể down game khủng, app khủng tẹt ga và hoàn toàn miễn phí - Giống như trên AppStoreVN của thời FW 6.x jailbreak ;)
Appstorevn nó cũng có mánh lới riêng của nó để dụ mình dùng. Vài apps vớ vẩn mình tải được. Sau đó nó cũng kiếm cách bắt mình...ói xèng ra đấy. Sure :((

Appstorevn nó cũng có mánh lới riêng của nó để dụ mình dùng. Vài apps vớ vẩn mình tải được. Sau đó nó cũng kiếm cách bắt mình...ói xèng ra đấy. Sure :((
Cu F1 nhà cháu được huấn luyện cứ có chữ Free mới tải game về chơi ! Còn có giá $ thì ko tải ! Máy ngập 3 - 4 trang dặt game của nó !

Cháu thì chỉ một 2 trang dữ liệu để cả ngoài và mục ghi nhớ ...léng phéng cũng mất :((

Trần Nam Vinh

Xe buýt
E chỉ sợ là đến khi nó kiếm được cách bắt mình ói xèng để down load games, apps thì cụ đã toét hết cả mắt để down FREE GAME KHỦNG rồi đó cụ à =)) =))

Xu hướng bán games, apps với giá cao giờ ko còn là chiến lược kiếm tiền nữa đâu cụ. Mà bây giờ nó kiếm tiền của cụ thông qua các trò chơi, các màn chơi...sẽ dễ kiếm hơn đó ạ :D
Cụ chơi mấy trò TopEleven, Hay Day, Clash of Clans...là sẽ thấy sự moi tiền của nó dựa trên độ say mê nâng cấp, trang bị cho trò chơi của cụ ;;)

Chỉnh sửa cuối:

Phượt Sĩ

Xe hơi
E chỉ sợ là đến khi nó kiếm được cách bắt mình ói xèng để down load games, apps thì cụ đã toét hết cả mắt để down FREE GAME KHỦNG rồi đó cụ à =)) =))

Xu hướng bán games, apps với giá cao giờ ko còn là chiến lược kiếm tiền nữa đâu cụ. Mà bây giờ nó kiếm tiền của cụ thông qua các trò chơi, các màn chơi...sẽ dễ kiếm hơn đó ạ :D
Cụ chơi mấy trò TopEleven, Hay Day, Clash of Clans...là sẽ thấy sự moi tiền của nó dựa trên độ say mê nâng cấp, trang bị cho trò chơi của cụ ;;)
Tất nhiên là về games. Cánh drivers chúng ta thèm cái sygic Việt Nam 3D giá 29usd99 vào appstorevn lục banh chành cũng chẳng có nhé.

Trần Nam Vinh

Xe buýt
Tất nhiên là về games. Cánh drivers chúng ta thèm cái sygic Việt Nam 3D giá 29usd99 vào appstorevn lục banh chành cũng chẳng có nhé.
Nếu so như cụ thì mấy cái app chuyên dụng về y khoa...v...v...và các app chuyên dụng về các lĩnh vực đều có giá đắt lòi ra cụ nhé :P
Nhưng có mấy ai có nhu cầu về những app này?
Và hãng nếu dựa vào những thứ này để tồn tại thì mồm mốc xanh mốc đỏ mất thôi ạ :D

Cái gì là xu hướng thì các hãng sẽ dựa vào đó để kiếm xèng cụ nhé ;;)

Phượt Sĩ

Xe hơi
Các cụ lái xe nếu muốn app chỉ đường đi của google maps bằng giọng nói (hỗ trợ bằng tiếng Việt) thì vào appstore trên thiết bị tải free app có tên Talk&Driver nhé.

vipbin

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
protexvn.com

Phượt Sĩ

Xe hơi
Tôi gõ tiêu đề có chữ APPLE như ảnh dưới. Phím nhỏ và gần nhau chữ P và L trên dưới nhỏ nên ngón tay chạm phím L thành ra sai chính tả. Tiêu đề hình như thành viên không sửa được. Nhờ các cụ quản lý sửa giúp. Xin cảm ơn.