[Funland] Các cụ thế hệ 7 x còn nhớ chị Hoài Thatcher?

Bobbo

Xe điện
Em cũng cảm thán lúc vừa đọc tin xong. Nhưng xét cho cùng, con tạo xoay vần. Trước đây 5 năm có ai nghĩ Hoài Lươn thân bại danh liệt ê chề đâu. Hoặc 2 năm trước có ai hình dung được anh 7 nhà em ra cơ sự này đâu.
Cụ quen diễn viên này à?

Tý phệ

Xe điện
Cụ quen diễn viên này à?
Khồng, tuy nhiên HN như cái mắt muỗi nên có những lúc vẫn chạm mặt. Chưa kể đây là ai đồ từ hồi p truyền hình cởi truồng của thế hệ mềnh nên nó mới xúc cảm mà cảm thán, chứ giờ sắp nhận huy hiệu 2 tạ thóc dồi thì … chỉ rủ mấy tay ốp phơ mất nết đi bú bia thôi.

mây langthang

Xe buýt
Rượu quê 28-58 độ khử độc bằng Công nghệ châu Âu
Những năm 1993 em làm quảng cáo nên chơi với họa sỹ Quang "Ng" là con trai của nhà văn Nguyễn Văn Bổng. Lúc đó anh Quang mới độc thân, ở nhà tập thể nhà nước phân cho nhà văn, gần cổng đài THVN, có ban công nhìn ra hồ Giảng Võ. Bây giờ là khu tập thể đã xoay ra mặt đường Nguyễn Chí Thanh.
Nhà anh Quang và nhà chị Nguyễn Thị Thu Huệ có cùng chung chỗ để dép, bởi hai cửa nhà vuông góc với nhau ở ngay chiêú nghỉ cầu thang bộ. Lúc đó mấy anh em hay canh lúc chị Huệ đi làm hoặc về nhà để ngắm vì thực sự chị ấy rất xinh.:D
Nguyễn Thị Thu Huệ sinh năm 1966, tại Khe Hùm (phường Hà Phong, TP Hạ Long). Là con của nhà văn, nhà báo Nguyễn Thị Ngọc Tú và nhà báo Nguyễn Ngọc Chánh cùng là phóng viên Báo Vùng mỏ.

Trang Nhung là con dâu thứ của nhà văn Nguyễn Thị Thu Huệ.
Gia đình chú ruột em rất thân với gia đình chú Chánh cô Tú, do vậy dù hơn tuổi em, nhà văn Nguyễn Thị Thu Huệ vẫn giữ thói quen gọi em là anh - anh con bác lão ạ :)
Sau này cô Tú cũng bị bệnh Pakison giống bố em nên hai anh em càng đồng cảm
Ngôi nhà lão tới, em cũng tới nhiều lần, kể cả sau khi cô Tú mất

Cháu Trang Nhung là vợ cháu Duy, con trưởng của Thu Huệ

Tý phệ

Xe điện
Những năm 1993 em làm quảng cáo nên chơi với họa sỹ Quang "Ng" là con trai của nhà văn Nguyễn Văn Bổng. Lúc đó anh Quang mới độc thân, ở nhà tập thể nhà nước phân cho nhà văn, gần cổng đài THVN, có ban công nhìn ra hồ Giảng Võ. Bây giờ là khu tập thể đã xoay ra mặt đường Nguyễn Chí Thanh.
Nhà anh Quang và nhà chị Nguyễn Thị Thu Huệ có cùng chung chỗ để dép, bởi hai cửa nhà vuông góc với nhau ở ngay chiêú nghỉ cầu thang bộ. Lúc đó mấy anh em hay canh lúc chị Huệ đi làm hoặc về nhà để ngắm vì thực sự chị ấy rất xinh.:D
Nguyễn Thị Thu Huệ sinh năm 1966, tại Khe Hùm (phường Hà Phong, TP Hạ Long). Là con của nhà văn, nhà báo Nguyễn Thị Ngọc Tú và nhà báo Nguyễn Ngọc Chánh cùng là phóng viên Báo Vùng mỏ.

Trang Nhung là con dâu thứ của nhà văn Nguyễn Thị Thu Huệ.

Sự cố Trang Nhung tụt váy khi đứng trước mặt người mẫu Bình Minh, Trước em có lưu clip đó, nhưng giờ chả biết ở đâu. Công nhận là giáo sư đã có nhận xét rất đúng. :-bd
Đúng là HN bé thật, những nhân vật trung gian cho ta cảm giác gần nhau hơn dù mỗi người nhìn ở 1 lăng kính khác nhau. Phải hết 2 cái chai anh mang đi mà vẫn chưa hết chuyện :))

notepad9

[Tịch thu bằng lái]
Văn nghệ sĩ ngày xưa cũng ko khá giả, là chung
Trước cấp 3 đi oánh điện tử trong ngõ ngách, toàn gặp nghệ sĩ :D. khu tập thể gì, cửa hàng điện tử của 2 vợ chồng xklđ bên đông âu về nhỉ. bà vợ tây. tầm 87-90
cụ nào nhó ko, HN hồi ý có mấy quán đâu
Quán điện tử có bà tây là ở trong ngõ Trần Quốc Toản, gần Bà Triệu. Cả một ngõ sâu toàn các hàng trò chơi điện tử 4 nút, gào rú suốt ngày đêm. Em có thằng bạn nghiện món này, có bao tiền nướng hết vào đây.
Em Lệ Hằng này mặt vuông, tướng đàn ông, tầm tuổi đôi mươi nhìn xinh xắn, ngoài 25 xuống mã ngay, đường nét xấu càng ngày càng lộ.

alo123567

[Tịch thu bằng lái]
https://github.com/sonvirgo/4G-Circumvent
Website
github.com
Quán điện tử có bà tây là ở trong ngõ Trần Quốc Toản, gần Bà Triệu. Cả một ngõ sâu toàn các hàng trò chơi điện tử 4 nút, gào rú suốt ngày đêm. Em có thằng bạn nghiện món này, có bao tiền nướng hết vào đây.
Em Lệ Hằng này mặt vuông, tướng đàn ông, tầm tuổi đôi mươi nhìn xinh xắn, ngoài 25 xuống mã ngay, đường nét xấu càng ngày càng lộ.
à đúng rồi :D hồi ý Thái Bảo hay ai ở trong ngó hay phi xe ra, đi oánh điện tử gặp suốt, cám cảnh, bà tây mà khổ chả hơn gì ta :D

tungLam.nwl

Xe tăng
Em nhớ lâu lắm rồi tầm 2002-2003, em lên Hale Club ở Nguyễn Du ngồi thì thấy mợ này ngồi cùng một ẻm ở đó. Cái ẻm ngồi cùng mợ đấy lại là CV mà mấy hôm trước em tiếp khách ở Hà nội Star bow quản lý nó điều đến ngồi cùng. Em vẫn nhớ lúc đấy bất ngờ chả khác lúc này, không hiểu tại sao mợ này đang nổi, sang chảnh mà lại giao du với đội đấy. Dù sao hình ảnh mợ ấy cũng gắn với một thời tuổi trẻ cùng loạt phim Xin hãy tin em, 12A 4H, chuyện nhà Mộc ...

minhhai985

Xe lăn
Khung 2-7 năm, mong các a lương tay với thần tượng của nhiều cụ.

matizvan2009

Xe ba gác
trong đầu em thôi. Em chả nhớ phim gì nữa. Nhân vật nữ do bạn ấy đóng là con nhà khá giả nhưng đếch chịu ở với ba mẹ mà đi ở riêng. Chơi với giang hồ (Tuấn Anh đóng) và nghiện. Đi con xe Win đỏ
(em buồn cười mãi là không hiểu lúc mợ ấy lên xe thì có bắt mọi người nhắm mắt không) vì mợ ấy mặc váy ngắn ngang đùi, mà cái xe Win thì lên xe bằng cách vòng chân ra sau gác lên chứ không lên như cub dream được. Em có lần vô tình thấy một mợ lên xe kiểu đấy, đỏ rực.

matizvan2009

Xe ba gác
cùng thời mợ Hằng có bạn Dũng này

À mà em Hương này giờ đi đâu nhỉ. Nổi thời 2005 trở đi. Giờ chả nhớ tên gì Hương nữa

Chỉnh sửa cuối:

Demchinhhang.net

Xe container
trong đầu em thôi. Em chả nhớ phim gì nữa. Nhân vật nữ do bạn ấy đóng là con nhà khá giả nhưng đếch chịu ở với ba mẹ mà đi ở riêng. Chơi với giang hồ (Tuấn Anh đóng) và nghiện. Đi con xe Win đỏ
(em buồn cười mãi là không hiểu lúc mợ ấy lên xe thì có bắt mọi người nhắm mắt không) vì mợ ấy mặc váy ngắn ngang đùi, mà cái xe Win thì lên xe bằng cách vòng chân ra sau gác lên chứ không lên như cub dream được. Em có lần vô tình thấy một mợ lên xe kiểu đấy, đỏ rực.
Có em xem phim này, em có post trên em nói là chỉ phim này. Lúc ý đạp xe thọt rái đi học, thi thoảng rảnh xem phim truyền hình mộng mơ vãi.

matizvan2009

Xe ba gác
Có em xem phim này, em có post trên em nói là chỉ phim này. Lúc ý đạp xe thọt rái đi học, thi thoảng rảnh xem phim truyền hình mộng mơ vãi.
Em 97 đi làm hơn năm, mua được con DD cũ. Sau 98 thì đổi được con Win lướt.

alo123567

[Tịch thu bằng lái]
https://github.com/sonvirgo/4G-Circumvent
Website
github.com
tóm lại là phim định hướng tuyên truyền, tiền chùa
làm sao câu view đc nhiều, kiểm duyệt đc thì sau lại đc làm tiếp :D
cụ nào bảo so phim mỹ
phim mỹ nó bán vé, nó bịa 100% nó bảo nó bíạ, vào bắt cả tổng thống mỹ
chứ nó cài cắm thật giả lẫn lộn như phim truyền hình đâu

hiepchiken82

Xe tăng
ôi cụ hoài nhà ở ngõ chợ khâm thiên, chắc lại nghĩ quẩn rồi, khổ thân quá, mặt thím í phát tướng đúng là ko nhắc thì ko ai biết các cụ nhỉ