Các cụ thấy xe Toyota có điểm mạnh gì , nên mua ở đâu?

hoanhochubodoi

Xe hơi
Bác đi đường công trình, đầu tư dưới 1 tỷ thì Mua Fortuner G là đúng rồi, còn băn khoăn gì nữa

nonstop

Xe hơi
Cụ tham khảo giá cạnh tranh thì cứ alo em, bên nào phục vụ tận tình mà giá lại tốt thì cụ mua.

lanhtutoicao

Đi bộ
Cụ mua xe của Toyota thì có nhiều loại lắm, quan trọng là xiền cụ có đến đâu thôi, cụ cứ làm con Toyota Fortuner phiên bản 2012 , con này nhìn phê mà giá cả e thấy hợp lý, em vừa mới tậu con này chỗ ông Đinh Tiên Hoàng ở Toyota Mỹ Đình :0975 593 388. Ông này có nguyên cái website http://toyota-autoclub.com , ông ấy chuyên bán các loại xe Toyota, nhanh chóng đỡ phải thủ tục dài dòng, mấy thằng bạn em dạo trc mua xe kêu giời lên vì đồ đạc phải mua kèm theo xe.Mà mua xe em thấy Toyota vừa ra mắt thị trường model 2012 giá rất hợp lý. Ngoài 4WĐ AT ra cũng có 2WĐ AT giá rất tốt đấy.
Hôm trước đi xem xe ở Mỹ Đình hình như cũng gặp cụ này thì phải. Các cụ thấy em định mua con Hilux G 4x4 giá 700 chai thế nào? Em đang kết con này

Just.a.second

Xe buýt
Tiết kiệm so với những xe 2 cầu nặng gần 2 tấn, hệ dẫn động toàn thời gian, lốp to 265/65/R17, số tự động, 2.7l.
2.7 mà cho ra có 100 ps, thì bác biết hiệu suất của nó ở mức nào rồi; làm sao có thể gọi là tiết kiệm được?

Just.a.second

Xe buýt
Sắp tới em đang định lấy vợ 2 các cụ ạ,hix hix, em dự định mua < 1 tỷ thôi và phục vụ đi đường công trình, em tham khảo thì mọi người bảo nên mua dòng xe Toyota Fortuner G, vì là lần đầu tiên em lấy vợ 2 nên em cũng ko rõ lắm về vấn đề này. Các Bác có kinh nghiệm gì chia sẻ, chỉ giáo cho em với ạ, Cảm ơn các Bác!
Em chỉ có mỗi một lưu ý với bác chủ thớt: Xe này bạn chạy nhưng tỉ lệ li dị với rao bán mới 98 ~99% cũng nhiều lắm. Bác cứ dạo thử 1 vòng xem?

WHITE TIGER

Xe container

coolpix8700

Xe ngựa
Trăm nghe không bằng 1 thấy,trăm thấy không bằng 1 sờ,trăm sờ không bằng 1 lần sử dụng
Bác commend quá đúng. Nhưng chắc bác chủ thớt cũng chỉ vào đây đọc để tham khảo, của một đống tiền, đọc vài ba dòng trên này làm sao dám móc túi ra!

Mà bác chủ đọc mấy cái commend kiểu thế này mà dám nghe thì không biết cám có mà ăn hay không chứ đừng nói đủ tiền mua xe:
2.7 mà cho ra có 100 ps, thì bác biết hiệu suất của nó ở mức nào rồi; làm sao có thể gọi là tiết kiệm được?
(Chắc mấy bác này đã "nghe nói" ở đâu trước khi vào commend rồi. Tính năng của cái xe này đâu khó tìm, chẳng cần ra đến tận Showroom. Kinh nghiệm của em thì trừ những cái xe vừa ra, còn lại cứ đến gara biết ngay loại xe nào hay hỏng cái gì, như đến thợ cạo nghe tin tức ấy!)

Chỉnh sửa cuối:

taixeroyal

Đi bộ
Giờ quan trọng là bác có bao nhiều tiền chứ mua ở đâu thì quan trọng gì? bác nên chọn Đại lý nào có uy tín và chất lượng phục vụ tốt đem lại sự hài lòng, hiện tại HN có TOYOTA Mỹ Đình mạnh và lượng tốt- cá nhân em nhận định. Em thấy dòng xe Toyota đc đấy, e đang dùng con Altis 1.8 AT năm 2009 tới giờ đi cũng khá ổn :D

kinkin2009

Đi bộ
Hãng xe này giờ đc khá nhiều người ưa chuộng, Việt Nam mình ít hơn chứ bên Thái Lan thì nhiều vô kể, dòng xe này e thấy cao ráo, máy em, độ vọt tốt, mà giá cả cũng hợp lý, kể ra làm con innova đi cho nó phong cách cũng được bác a.15/3 vừa rồi có Innova 2012 ra mắt thị trường và giá rất OK đấy.

camry2.0

Xe đạp
Điểm mạnh của thằng này có nhiều người thích mua :D. Giá nó hợp lí, bác nên mua ở TOYOTA Mỹ Đình là OK

bocthepk30

Đi bộ
Cụ mua xe của Toyota thì có nhiều loại lắm, quan trọng là xiền cụ có đến đâu thôi, cụ cứ làm con Toyota Fortuner phiên bản 2012 , con này nhìn phê mà giá cả e thấy hợp lý, em vừa mới tậu con này chỗ ông Đinh Tiên Hoàng ở Toyota Mỹ Đình :0975 593 388. Ông này có nguyên cái website http://toyota-autoclub.com , ông ấy chuyên bán các loại xe Toyota, nhanh chóng đỡ phải thủ tục dài dòng, mấy thằng bạn em dạo trc mua xe kêu giời lên vì đồ đạc phải mua kèm theo xe.Mà mua xe em thấy Toyota vừa ra mắt thị trường model 2012 giá rất hợp lý. Ngoài 4WĐ AT ra cũng có 2WĐ AT giá rất tốt đấy.
Cụ hoàng này cũng nhiều người biết nhế, em cũng mua xe của cụ này con Fouter 4x4 - giá 1 tỉ. Xe giờ cũng ế nên các cụ cứ tha hồ mà giả giá đi, kiểu gì chả bán.:)

coolpix8700

Xe ngựa
...Xe giờ cũng ế nên các cụ cứ tha hồ mà giả giá đi, kiểu gì chả bán.:)
Câu này bà xã em cũng đang nói đấy!
Nhưng cũng như trên, việc gì cũng phải vào cụ thể mới thấy hết và đúng đến đâu.
Ông # tuyên bố thì khá lâu rồi, tác động của nó đã vài tháng... Không chỉ với xe nhập khẩu, xe nhập để chạy TT20 thì những lô cuối đã cách đây cả nửa năm, còn bây giờ có ai dám nhập nữa nếu không có khach hàng đặt (mà có đặt thì vẫn phải chờ họ chạy thủ tục)?
Ngay xe đóng trong nước họ cũng hạn chế số lượng làm ra. Giá chắc không tăng, nhưng mặc cả để giảm giá chắc không dễ hơn trước khi cái TT20 nó ra lắm dù báo chí có đăng đủ các chiêu khuyến mại (khuyến mại thì chắc cũng chẳng cần mặc cả, chỉ cần biết để hưởng thôi!).
Khi xe bán nhiều, có nhiều xe để bán có khi cơ hội để mua rẻ hơn xung quanh còn cao hơn nhiều (chi phí chung được dàn đều).
Việc này em đang đi mua xe, có thể được coi như người trong cuộc!

Chỉnh sửa cuối:

WHITE TIGER

Xe container
Hãng xe này giờ đc khá nhiều người ưa chuộng, Việt Nam mình ít hơn chứ bên Thái Lan thì nhiều vô kể, dòng xe này e thấy cao ráo, máy em, độ vọt tốt, mà giá cả cũng hợp lý, kể ra làm con innova đi cho nó phong cách cũng được bác a.15/3 vừa rồi có Innova 2012 ra mắt thị trường và giá rất OK đấy.
Đừng so hàng VN với hàng Thái.Fotu của Thái động cơ khác loại đang lắp ở VN.Sư tử thì cần tim của sư tử chứ loại ở VN lắp chả khác gì tim chuột trong lớp vỏ sư tử.Còn thằng ỈN của VN bán được vô khối xe trong suốt bao nhiêu năm đến bây giờ mới chịu lắp thêm cái phân bổ lực phanh điện tử chứ chưa chịu lắp nốt cái cân bằng điện tử.Xem ra cần nhiều tai nạn khiến xe nhìn tan nát thì hãng ở VN mới quyết định lắp thêm

coolpix8700

Xe ngựa
Em đặt cái Tiguan, không hiểu Volkswagen hay Worldcar gắn cho 4 cái lốp Hàn Xẻng, đề nghị đổi không được. Bác Haibinh nhận xe rồi, kêu đi ồn quá, đổi Michel rồi mang đi bán lại họ trả 200K đồng/chiếc, bác ấy chán chẳng buồn bán lại nữa!

phuongtv_76

Xe container
Em đặt cái Tiguan, không hiểu Volkswagen hay Worldcar gắn cho 4 cái lốp Hàn Xẻng, đề nghị đổi không được. Bác Haibinh nhận xe rồi, kêu đi ồn quá, đổi Michel rồi mang đi bán lại họ trả 200K đồng/chiếc, bác ấy chán chẳng buồn bán lại nữa!
E cũng ngạc ngiên vụ này, xe đức lốp hàn xẻng: lạ thật, cụ thử xem xe Tiguan khác có thế ko