Các cụ phấn đấu mua xe vì cái gì???

VuongLinh19

Xe buýt
Theo em mua xe để sử dụng thôi, phấn đấu gì xe với cộ. Có vì làm ăn thì lúc vào việc cũng phải có tiền chứ đi con xe hết cmn tiền rồi thì làm ăn vào đâu.
Phấn đấu cho cuộc sống tốt hơn chứ cụ! nắng mưa hay tết nhất các thứ đi đâu cũng sạch sẽ gọn gàng hơn! chứ lích ca lích kích gọi xe đợi xe hay ra bến mua vé thì khổ trăm bề

trong tầm giá 600 thì quất được con nào mới tinh xong lại bền, ít hỏng vặt, ăn uống tiết kiệm CCCM nhỉ :D

Ngày xưa khi còn phèn, quanh năm gắn liền với đồng áng ruộng vườn, em luôn nói chơi với vợ con mình rằng gia đình mình chuẩn bị đủ tiền mua chiếc ô tô quốc dân, xe mà mọi người đi nhiều nhất trên mỏi nẻo đường. Là câu nói đùa cửa miệng nhưng vô tình tồn tại trong suy nghĩ con trẻ làm vợ chồng em vừa áy náy lại vừa hình thành động lực kiếm tiền kinh khủng. Ấy vậy mà chẳng hiểu làm ăn tích góp kiểu gì mà đến giữa năm 2020 nhà em đủ tiền mua chiếc Vios bản G CVT 2020 láng coóng, cả lăn bánh rơi đâu đó hơn 600 tr.

Từ lúc mua tới giờ, bọn em keo sơn gắn bó cũng phải được 3000 km. Từ chuyện tiêu hao nhiên liệu đến độ chắc chắn của khung gầm hay sự êm ái của hệ thống treo em đều thấy Good Good, hay chữ G trên con Vios của Toyota có ẩn ý là con xe tốt nhất phân khúc hạng CCCM B nhỉ. Thật ra thì riêng năm 2020 Toyota đã có 30.251 chiếc Vios bản mới nhất đã đến tay người dùng, và rất nhiều năm trước Vios cũng là vua doanh số xe hạng B. Thật ra trước khi mua em cũng khá băn khoăn do nhiều luồng ý kiến trái chiều giữa CCCM trên mạng và ý kiến trực quan của người dùng nhưng em nghĩ con người thì nói dối được chứ con số thì ai bịa ra, cứ cái gì tốt nhất, đông nhất thì em theo. Nếu chú ý bảng công bố doanh số xe của VAMA (Hiệp hội các nhà sản xuất ô tô Việt Nam) thì trong năm 2020 chưa có chiếc ô tô hạng B nào qua mặt được Vios. Đến bây giờ em vẫn cực kỳ thỏa mãn với lựa chọn của mình, cũng phần nào hiểu ra tại sao Vios bản G 2020 là vua doanh số xe hạng B nhiều năm liền. Nhưng có cái em cực kỳ khó hiểu là tại sao CCCM nhà mình lại luôn ghét em nó vậy nhỉ?

Hay là vì em nó tốt quá, xe của hãng khác không bán được nên …
Cụ mua Vios G 2020 là chuẩn ko cần phải sửa rồi. Xe đẹp, đầy đủ đồ đi ngon hơn rất nhiều khi đem ra so sánh với cerato hay elantra

Nói gì thì nói, chê gì thì chê chứ ông vua Vios hay CCCM gọi vui mồm là thùng tôn di động chứ em nó rất bền. Em có ông bác dưới Hưng Yên, bán hơn chục mẫu ruộng để mua em Vios từ cách đây phải chục năm trước. Đến giờ 2021 mà Hà Nội - Hưng Yên ông cứ đi ầm ầm cả ngày mấy lượt, tuổi thọ phải chục năm rồi nhưng hiếm lắm em mới thấy ông mang xe đi sửa.

aphich

Xe buýt
Vios G rộng rãi, máy bền bỉ, bảo trì bảo dưỡng dễ dàng và cực kỳ kinh tế. Đồ thay luôn sẵn sáng và rất rẻ giá trị bán lại cao. Trang bị đủ dùng trong tầm giá 600, so với mấy xe cùng hàng cũng phải hơn 1 vài phần về chất lượng trải nghiệm

xoaicattuhan

Xe buýt
Vios chạy như lợn con ngoài đường, ném đá gì thì ném chứ em nó vẫn tốt, quanh năm suốt tháng cứ đứng top 1 mãi thì kể ra cũng buồn CCCM nhỉ!

giang83

Xe buýt
Muốn mua ô tô mà không dư giả xông xênh lắm thì kinh nghiệm của em là cứ chọn theo tiêu chí doanh số, độ bền, option an toàn, dịch vụ sửa chữa, phụ tùng thay thế rẻ, còn cứ nghe anti hay sale hãng khác thì chỉ có nước đem thóc giống đi bán =))

pqchien

Xe buýt
Em cũng không hiểu tại sao mọi người trên mạng lại không thích Vios? không biết tâm lý đấy có bị ảnh hưởng bởi công việc hiện tại hay giá trị cốt lõi gì không? chứ không tự nhiên Vios đứng đầu phân khúc hàng thập kỷ, là tượng đài xin 1 lần được sụp đổ. Nghĩ tới Vios là em chỉ thấy đẹp, bền, ăn uống tiết kiệm

Fantomu82

Xe buýt

xepdap

Xe buýt
Gì chứ riêng về độ bền thì 4 năm nay em đi Vios chưa phải mang vào hãng sửa cái gì

songsong

Xe buýt
Ngày xưa khi còn phèn, quanh năm gắn liền với đồng áng ruộng vườn, em luôn nói chơi với vợ con mình rằng gia đình mình chuẩn bị đủ tiền mua chiếc ô tô quốc dân, xe mà mọi người đi nhiều nhất trên mỏi nẻo đường. Là câu nói đùa cửa miệng nhưng vô tình tồn tại trong suy nghĩ con trẻ làm vợ chồng em vừa áy náy lại vừa hình thành động lực kiếm tiền kinh khủng. Ấy vậy mà chẳng hiểu làm ăn tích góp kiểu gì mà đến giữa năm 2020 nhà em đủ tiền mua chiếc Vios bản G CVT 2020 láng coóng, cả lăn bánh rơi đâu đó hơn 600 tr.

Từ lúc mua tới giờ, bọn em keo sơn gắn bó cũng phải được 3000 km. Từ chuyện tiêu hao nhiên liệu đến độ chắc chắn của khung gầm hay sự êm ái của hệ thống treo em đều thấy Good Good, hay chữ G trên con Vios của Toyota có ẩn ý là con xe tốt nhất phân khúc hạng CCCM B nhỉ. Thật ra thì riêng năm 2020 Toyota đã có 30.251 chiếc Vios bản mới nhất đã đến tay người dùng, và rất nhiều năm trước Vios cũng là vua doanh số xe hạng B. Thật ra trước khi mua em cũng khá băn khoăn do nhiều luồng ý kiến trái chiều giữa CCCM trên mạng và ý kiến trực quan của người dùng nhưng em nghĩ con người thì nói dối được chứ con số thì ai bịa ra, cứ cái gì tốt nhất, đông nhất thì em theo. Nếu chú ý bảng công bố doanh số xe của VAMA (Hiệp hội các nhà sản xuất ô tô Việt Nam) thì trong năm 2020 chưa có chiếc ô tô hạng B nào qua mặt được Vios. Đến bây giờ em vẫn cực kỳ thỏa mãn với lựa chọn của mình, cũng phần nào hiểu ra tại sao Vios bản G 2020 là vua doanh số xe hạng B nhiều năm liền. Nhưng có cái em cực kỳ khó hiểu là tại sao CCCM nhà mình lại luôn ghét em nó vậy nhỉ?

Hay là vì em nó tốt quá, xe của hãng khác không bán được nên …
em nghĩ tiêu chí mua xe để đảm bảo an toàn là cực kỳ quan trọng, Vios đã hoàn tất quá trình kiểm tra an toàn va chạm đều đạt mức tối đa là 5 sao. Huống hồ Vios G đã có 7 túi khí. Lựa chọn của cụ hoàn hảo đấy

pisces_hn

Xe container
Phấn đấu cho cuộc sống tốt hơn chứ cụ! nắng mưa hay tết nhất các thứ đi đâu cũng sạch sẽ gọn gàng hơn! chứ lích ca lích kích gọi xe đợi xe hay ra bến mua vé thì khổ trăm bề
ý em là che mưa nắng thì mua con đơn giản thôi.

Mợ toét 2710

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.gach3ddep.net
Em cũng không hiểu tại sao mọi người trên mạng lại không thích Vios? không biết tâm lý đấy có bị ảnh hưởng bởi công việc hiện tại hay giá trị cốt lõi gì không? chứ không tự nhiên Vios đứng đầu phân khúc hàng thập kỷ, là tượng đài xin 1 lần được sụp đổ. Nghĩ tới Vios là em chỉ thấy đẹp, bền, ăn uống tiết kiệm
Đi cũng ổn nhỉ,nhà e đời đầu là đi e này đó

kh-oa

Xe buýt
Trong tầm giá 600 quay đầu thì làm gì có gương mặt nào sáng hơn Vios
Mua xe ô tô để phục vụ nhu cầu đi lại và đảm bảo an toàn cho gia đình mình, cụ thích cái nào thì mua. Có hỏi mọi người trên mạng thì cũng chỉ hỏi cho vui thôi chứ đừng đặt nặng quá cụ à! Như câu chuyện ngụ ngôn "bác nông dân và con lừa" ấy bác!

hai10

Xe buýt
Đi cũng ổn nhỉ,nhà e đời đầu là đi e này đó
Thật ra thì với số tiền mình bỏ ra, đi Vios là phù hợp rồi, bảo em nó ngon thì cũng không phải! 600 sao ngon được, nhưng được cái đi Vios ổn định

Mợ toét 2710

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.gach3ddep.net
Thật ra thì với số tiền mình bỏ ra, đi Vios là phù hợp rồi, bảo em nó ngon thì cũng không phải! 600 sao ngon được, nhưng được cái đi Vios ổn định
Vâng, bán còn dc giá, nua ngày rao e nó đi luôn

VuongLinh19

Xe buýt
Tài chính eo hẹp thì cứ Vios mà chơi, vì em nó bền, ít hỏng chi phí sửa rẻ vô cùng tận, xăng cộ thì ăn uống rất hom hem. Vì thế mà nó chạy nhiều nhất trên đường
Trong tầm giá 600 quay đầu thì làm gì có gương mặt nào sáng hơn Vios