[Funland] Các Cụ - Mợ ngưỡng mộ Ai và Ai là người có sức ảnh hưởng thay đổi tư duy nhận thức của các Cụ - Mợ ?

Tập Lái 2019

[Tịch thu bằng lái]
E nghĩ nghề nghiệp của mun chắc là một công việc ko tạo sức bật to lớn cho xã hội nên mun sử dụng thời gian ko tiếc như vậy.

E nghĩ là mun nên bỏ time học nghề của em, lập trình. Khi đó thế giới code sẽ cuốn mun vào một lĩnh vực bao la rộng lớn đông đảo quần hùng tạo ra những sản phẩm thiên hạ lác mắt tha hồ tranh đấu, kiếm tiền cũn ko ít.

Nhìn mun tiêu phí thời gian để viết những bài vớ vẩn cũng thấy xót xa cho cái đồng hồ. Mình thì đếch có time để ngủ, còn có ng thì thì cả ngày online để nói ba lăng nhăng.

Nếu cần cứ nói e sẵn lòng hướng dẫn mun thành lập trình viên. Setup hẳn cái forum làm admin muốn treo ai thì treo.
Còm rất có tâm :))

Tập Lái 2019

[Tịch thu bằng lái]
Tôi cũng đọc cuốn này, phải nói là Kim Woo-choong viết rất hay, nhưng sau này ông bị truy nã trên toàn thế giới rồi bị bắt và kết tội gian lận tài chính, biển thủ công quỹ.... thì mới thấy rằng lão chỉ nói phét

PS: Mà sao mợ toàn thần tượng những ông đi tù nhỉ? Từ ông # đến ông Kim
Miệng con quạ đen, phỉ phuiiii ;))
Hoặc đơn giản là mợ ấy chỉ có đến thế nên mới đi ộppa mấy anh chỉ có vậy.

thichduthu2011

Tầu Hỏa
E nghĩ nghề nghiệp của mun chắc là một công việc ko tạo sức bật to lớn cho xã hội nên mun sử dụng thời gian ko tiếc như vậy.

E nghĩ là mun nên bỏ time học nghề của em, lập trình. Khi đó thế giới code sẽ cuốn mun vào một lĩnh vực bao la rộng lớn đông đảo quần hùng tạo ra những sản phẩm thiên hạ lác mắt tha hồ tranh đấu, kiếm tiền cũn ko ít.

Nhìn mun tiêu phí thời gian để viết những bài vớ vẩn cũng thấy xót xa cho cái đồng hồ. Mình thì đếch có time để ngủ, còn có ng thì thì cả ngày online để nói ba lăng nhăng.

Nếu cần cứ nói e sẵn lòng hướng dẫn mun thành lập trình viên. Setup hẳn cái forum làm admin muốn treo ai thì treo.
ơ, thế em lại tưởng nghề lập trình mới có thời gian chém gió đã đời chứ? :))

Tập Lái 2019

[Tịch thu bằng lái]
Thật, xin thớt đừng ngưỡng mộ em. Kẻo có ngày em lại nổi như sao băng trên các báo về lĩnh vực 9 trị :)

Acient.cutkit

Xe tăng
Mợ bây giờ mới lớn trên mạng à...

Thảo nào Mợ vẫn phải đi theo người khác :D

Bao giờ mới đủ trưởng thành đủ để lôi kéo đám quần hùng ?

Em online forum từ năm 2001
E online từ 1998 thì phải, fozum thì tầm 1999 bắt đầu vào nhưng mãi đến 2004 mới biết tìm cnip sec học hỏi. Nhưng chỉ dám xem lén, khả năng cao thời đó được giáo dục khac.
Em có cảm giác Mun em là cùng ý thức hệ thời đó. Nên Mun lên mạng mà cứ tranh luận thì va chạm với người ta là đúng rồi. Thời thế thay đổi em Mun ạ. Lắng nghe thế hệ sau cũng là cái vui, để còn hiểu con hiểu cháu ^^

Ah mà dì nhờ, e phải xin lỗi gọi mợ Mun là em vì e ko bao giờ gọi phụ nữ là chị, có điều gu củ e phải kém e chục tuổi cơ, nên mợ yên tâm
E biết qua về thần tượng của mợ, mợ cũng sở thích tao nhã quá. Chắc thuộc dòng trâm anh thế phiệt. Chứ tầm sở thích của mợ e biết xuất thân là e bai bai luôn. Ko cùng tầm ko hiểu nhau đâu.

Ôi đang chán, em vào chào thánh cô một câu. Em cũng đang thích chửi nhau với cả thế dới đây. Nhưng e ko rảnh ^^

Thần tượng thì e thấy thần tượng tất cả mọi ng đã gặp. Từ lão ăn mày đổi diệu lấy thuốc lá của e, đến ông sếp thuộc loại ấn nhầm nút thì bay nửa Pazi ma tiếng anh thì dốt hơn e ^^. Chúng sinh bình đẳng :))

fanmu1234

Xe container

Nghe bảo Mun làm thủ thư ở trường ĐH KHHXNV Hà Nội nên thừa thời gian, không chồng, không con, nên hâm dở =))=))=)).

Làm thủ thư đọc sách nhiều quá nên loạn óc =))=)):-L

Moonlotus1

[Tịch thu bằng lái]
Về tin học em có năng khiếu về đồ họa, thiết kế không phải lập trình.

Lập trình một nhân vật tanh tưởi nhất, kỳ dị nhất nhưng rất giỏi.
Anh ta chuyên viết code trên lưng gái nude.

Anh ta sống ở Mỹ

Cụ có biết nhân vật danh chấn này không ?

Tập Lái 2019

[Tịch thu bằng lái]
E online từ 1998 thì phải, fozum thì tầm 1999 bắt đầu vào nhưng mãi đến 2004 mới biết tìm cnip sec học hỏi. Nhưng chỉ dám xem lén, khả năng cao thời đó được giáo dục khac.
Em có cảm giác Mun em là cùng ý thức hệ thời đó. Nên Mun lên mạng mà cứ tranh luận thì va chạm với người ta là đúng rồi. Thời thế thay đổi em Mun ạ. Lắng nghe thế hệ sau cũng là cái vui, để còn hiểu con hiểu cháu ^^

Ah mà dì nhờ, e phải xin lỗi gọi mợ Mun là em vì e ko bao giờ gọi phụ nữ là chị, có điều gu củ e phải kém e chục tuổi cơ, nên mợ yên tâm
E biết qua về thần tượng của mợ, mợ cũng sở thích tao nhã quá. Chắc thuộc dòng trâm anh thế phiệt. Chứ tầm sở thích của mợ e biết xuất thân là e bai bai luôn. Ko cùng tầm ko hiểu nhau đâu.

Ôi đang chán, em vào chào thánh cô một câu. Em cũng đang thích chửi nhau với cả thế dới đây. Nhưng e ko rảnh ^^

Thần tượng thì e thấy thần tượng tất cả mọi ng đã gặp. Từ lão ăn mày đổi diệu lấy thuốc lá của e, đến ông sếp thuộc loại ấn nhầm nút thì bay nửa Pazi ^^. Chúng sinh bình đẳng :))
Cụ này nói tưng tửng nhưng nghe đau lòng mợ thớt lắm, hehe
P/s : em cũng ttvnol đây nhưng 2002. Tuy nhiên biết là do Trí tuệ Vn tạo ra Trái tim vnol. Dạo đó xài vietnamaudio để tải nhạc suốt.
Em chơi box kiếm hiệp có Kiều Phong này, vinhattieu này, heoconlonton này .. rồi cả war với web nhanmonquan nữa..
Đến 2006 em thôi ttvnol.

PeonyNguyen

Xe buýt
Moon drift em chóng mặt quá. Có lẽ Mặt Trời, Mặt Trăng cũng vì Moon mà nó quay cũng nên. Quote và còm rất liên quan ;)

Có 1 điều mà GÁI như Mợ L.C.D này chưa biết.
Đó là lịch sử của Thread Món ngon mỗi ngày.

Ngày xưa quán cà phê otofun không có thread đấy.

Em online trước Gái L.C.D đây khoảng vài năm

Em chuyên bàn luận chính sự với các Cụ đây.

Các Cụ Chã không quản lý được những thread tranh cãi trong đó.

Khóa nick của em thì thôi cũng chẳng giải quyết vấn đề gì.

Các Cụ ấy bảo em chỉ nên Làm đẹp, thiết kế váy áo và nấu ăn thôi.

Moon cứ nên là Moon thôi

Dụ em lập thread Món ngon vì biết em thích Ẩm thực ở ttvnol hay caravan đều vậym

Em không lập.

Thế rồi Các Cụ Chã ở đây lập ra có chỗ em chơi quên việc chính trị xã hội đi đấy.

Hỏi các Cụ ấy mà xem.

Rồi các Mợ mới vào ..haha :D

duachuot123

Xe điện
ơ, thế em lại tưởng nghề lập trình mới có thời gian chém gió đã đời chứ? :))
E ko biết nhưng e thấy nghề lập trình ngồi code phê hơn chém. Viết đc cái app như grab tiền ko phải nghĩ. Như gần đây e đọc đc bài này thấy rất vui

App tự học bằng AI của Việt Nam dành giải thưởng top đầu thế giới

https://m.vietnamnet.vn/vn/cong-nghe/ung-dung/app-tu-hoc-bang-ai-cua-viet-nam-danh-giai-thuong-top-dau-the-gioi-524338.html

Nhưng những cái này mun ko qtam. Miệng giếng e và mun khác nhau.

BachBeo

Xe lăn
Website
tuyendungvieclam.net

Anh ta sống ở Mỹ

Mợ mun quả là người phụ nữ tài hoa

Tửu Vương

Xe tải
Website
www.facebook.com
Nghe bảo Mun làm thủ thư ở trường ĐH KHHXNV Hà Nội nên thừa thời gian, không chồng, không con, nên hâm dở =))=))=)).

Làm thủ thư đọc sách nhiều quá nên loạn óc =))=)):-L
Quê em gọi là bị "mít rơi vào đầu"
Thôi em té :o)

duachuot123

Xe điện

Anh ta sống ở Mỹ

Nghề của e nhiều ng giỏi lắm. Nhưng mà thôi bye mun. Lúc nào thích viết app thì nói e nhé.