[Funland] Các cụ mợ nghĩ gì về các cô gái tập gym?

BKHN1989

Xe hơi
Các mợ tập gym vừa phải thôi. Chứ tập mà cơ săn chắc ng khô cứng sờ chẳng có tí mỡ nào nhìn sợ lắm, lúc ngủ cùng mà như hai ông đờn ông chạm vào nhau ý. Cá nhân em thích con gái cơ thể mềm mại hơn

Linh Bê Tha

Xe container
Website
www.otofun.net
Chết thật, em cứ nghĩ em nhẹ nhàng lắm cơ ;;)
...
Nói thêm, không chỉ trong tập tành mà trong nhiều thứ, người ta hay dùng việc không có đam mê để ngụy biện cho sự lười. Người lớn hơn trẻ con ở ý thức, hiểu rằng nhiều cái không phải muốn là được, không thích mà vẫn phải làm. Giống như nhiều người, em lười vch, thực sự không ưa vận động, sáng thích ngủ trương mắt và ăn uống phải ngon miệng, nhưng đã qua thời trẻ trâu, bây giờ sức khỏe mới là vốn quý nhất, ốm yếu không chỉ hại mình mà còn là gánh nặng cho gia đình, xã hội... nên em cố gắng tạo thói quen vận động cho bản thân, môn nào cũng được, miễn là giảm nguy cơ bệnh tật, còn body đẹp như kiểu value added thôi.
Hết trẻ trâu rồi á :D em chạ tin đâu

Duo123

Xe tải
Một số người ko có thời gian và tiền cũng ít nhưng vẫn tận dụng những lúc để tập được. Ví dụ chịu khó đi bộ, dậy sớm, dọn dẹp nhà cửa.
Tất cả chỉ là cụ nghĩ thế thôi ạ. Khi còn độc thân thì thời gian là của mình. Khi có gia đình nhất là lúc có con cái thì vừa phải cày kiếm tiền, vừa phải lo cho bọn trẻ. Lúc rỗi là lúc nghỉ ngơi, ko có thời gian tập đâu.

202

Xe container

202

Xe container
Tập để được mông cong người chắc cũng lâu phết chứ đừng nói lên được cơ, thích cũng còn lâu mới được chứ đừng nói không thích. Chị em cứ nghĩ tập tạ lên cơ cuồn cuộn đâu biết anh em tập để được ra cơ còn chật vật (1 người tập Gym 20 năm nói)!
Tập lên cơ và tập cho săn đẹp lại khác. Cụ 20 năm mà nói vậy e nghĩ sai. Phụ nữ thì do tạng người lên cơ cũng khó hơn nam giới.

Cá Tráp

[Tịch thu bằng lái]
Tập cho khẻo mạnh thì quá ngon.
Nhưng có nhiều em tập quá nhìn cũng ớn.
Nhất là cặp giò đã ngắn mà còn to và cơ bắp.
Nhìn ớn nhưng ăn thì em vẫn xin ăn mạnh ạ.:))

humer

Xe điện
em ko thích, gái là phải yểu điệu thục nữ :D:D:D

Linh Bê Tha

Xe container
Website
www.otofun.net
Tập cho khẻo mạnh thì quá ngon.
Nhưng có nhiều em tập quá nhìn cũng ớn.
Nhất là cặp giò đã ngắn mà còn to và cơ bắp.
Nhìn ớn nhưng ăn thì em vẫn xin ăn mạnh ạ.:))
Phụ nữ có chồng em thấy tập Yoga, tập nhảy zumba là hợp lý, tập GYM giành cho các mợ trẻ là hợp lý hơn :D

hanoipho79

Xe lăn
Chắc mợ chưa có chồng, con hoặc nhà có điều kiện thuê giúp việc đúng không? Cái gì cũng xuất phát từ thực tế mới nói thôi mợ ạ, chứ không phải em không khuyến khích đâu.
Cụ này nói chuẩn...tập Gym quan trọng nhất là time,chi phí tập thì cũng bình thường...nhưng có con cái thì phải có người giúp việc mới dám đi tập.
Em có quyền với 2 người bảo đi tập em gạt ngay,vừa mua thẻ 1 năm chẳng biết gần 20 chục cũng vứt đấy...có thế nào dùng thế không phải tập tành gì.

Cá Tráp

[Tịch thu bằng lái]
Phụ nữ có chồng em thấy tập Yoga, tập nhảy zumba là hợp lý, tập GYM giành cho các mợ trẻ là hợp lý hơn :D
Em có mấy nhỏ bạn lớn tuổi nhưng cũng dễ thương.
Giờ tự nhiên đi tập gym gánh tạ này nọ chân to ra nhìn xấu hẳn.:)

Dungha

Xe điện
Hình như tập nhiều ít nước thì phải. Thể thì em chả ham. Em thích kiểu con gái "ướt át" :))

Hưng Híp

Xe tăng
bà để bà ngửi chứ bà không ăn ạ :D

Linh Bê Tha

Xe container
Website
www.otofun.net
Vưng, ở chung cư hay tập mà cụ ơi
Lại nói YOGA cả Zumba giờ các sảnh dân cư các Cc sinh ra cái món này thì phải.
Phụ nữ chăm đi tập là các ông chồng hưởng lợi, lúc gấu em rảnh đi tập liên tục zumba, nói không điêu chứ dáng nó đẹp hơn, nhún khỏe hơn :)) gợi tình hơn, =))
Còn tập GYM thì em có đi tập gần 1 năm, sau này bận quá nên k thể đi được :(( có mấy mợ u40 mang tiếng đi tập, toàn đứng sát mấy cậu trai trẻ đánh mắt đưa tình :T, có một mợ cùng tầng với nhà em, đong giai ác lắm, mà chồng làm ngành dọc nên k thể bỏ đc :D
Em có mấy nhỏ bạn lớn tuổi nhưng cũng dễ thương.
Giờ tự nhiên đi tập gym gánh tạ này nọ chân to ra nhìn xấu hẳn.:)